• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.
  • Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Trade Chuyển đổi sim sinh viên vina giá rẻ 50k/sim - qua trung gian

Status
Not open for further replies.
Chỉ cần gửi SĐT qua cho cậu là ok à?

chứng minh thư nhân dân Scan 2 mặt + số ĐT là ok , làm xong nhận thẻ . lưu ý BÙNG thì sim sẽ trở về sim như cũ :D

Ok. Có gì tối về mình pm, giờ đang ở cty nên ko tiện :D

Được quá nhỉ. Có khi em phải làm cái sim Vina sinh viên gọi mí Gấu mới được.
10 phút mà tính tiền 1 phút thì quá phũ.:D

ko thì cậu mua sim chưa kích. về tớ kich chính chủ cho. ko chính chủ cũng làm sim sinh viên đc cậu
vậy thì chỉ cần mua cái sim ở ngoài tiệm rồi đưa số và cmt cho cậu là được đúng ko

Được quá nhỉ. Có khi em phải làm cái sim Vina sinh viên gọi mí Gấu mới được.
10 phút mà tính tiền 1 phút thì quá phũ.:D
bác mà muốn buôn với gấu thì đi mua sim vietnammobie goi ca ngày 5k.

ngày trc mình làm ssv rùi nhưng mà mất sim ko làm lại ..bây giờ đã vài năm rùi ko biết có làm dc ko ????

à.bạn có giúp đăng kí chính chủ được ko vậy bạn.thấy bạn đăng tin tính đi mua 1 sim vina đăng ký ngay đây. ko đăng ký chính chủ sợ nó ngỏm giữa chừng
không ngỏm đâu cậu..cứ dùng tẹt đi...cũng muốn giúp cậu đăng ký chính chủ mà không biết cậu là ai..ngại phiền phức lắm

ngày trc mình làm ssv rùi nhưng mà mất sim ko làm lại ..bây giờ đã vài năm rùi ko biết có làm dc ko ????
ko đc cậu ah. vì nhà mạng lấy mã sim là cmt thư nên cậu lấy cmt của cậu đi làm ko đc nữa. phải mượn cmt người thân thôi

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,920
170,995
Latest member
Antidetectprojec
Back
Top Bottom