Help CHUYỂN ĐỔI PAYPAL SANG WMZ KHÔNG MẤT PHÍ

hjxhjxacec

Verified
Reactions
598
MR
0.000
Vẫn vậy nhỉ :) đây đâu phải lần đầu tiên. Dưới tay nghề của bạn, mọi thứ có thể trở nên không tưởng. Vòng vèo dẫn ae qua hết link này đến site khác cuối cùng cũng chỉ là lách luật. :d

GasBinhMinh

Senior
Reactions
2,548
MR
0.000
Follow me on Facebook
Vẫn vậy nhỉ :) đây đâu phải lần đầu tiên. Dưới tay nghề của bạn, mọi thứ có thể trở nên không tưởng. Vòng vèo dẫn ae qua hết link này đến site khác cuối cùng cũng chỉ là lách luật. :d

chào, mình nói rồi, chỉ send cho 100 bạn thôi và không khuyến khích 100 bạn này share ra
cái gì cũng có giá của nó, scam hay gì đấy, bạn không tin đừng tham gia

vấn đề ex thì mình khuyến khích các bạn có pp nhỏ lẻ <15 pp mỗi ngày, thế là an toàn

nếu tớ có 500 pp và ex ngay ra thì tớ đã giàu từ lâu và chỉ ăn 1 mình, bởi thế nên bạn nào tin thì tham gia, mình không hoạt động nhiều mmo nữa nên muốn làm thế

cái này tớ đã làm từ lâu và soạn thảo xong file text cách làm rồi, cần thiết chụp screen đủ 100 bạn gửi payment cho mình, dĩ nhiên là che lại 1 số, không show email gốc rồi ai nhận được cứ lấy mà ex riêng mình, đừng share cho người khác thì sẽ lâu dài miếng cơm, chào

kiemtienqd

Hero
Reactions
1,135
MR
0.004
Follow me on Facebook
Thớt làm như vậy chỉ tổ hại người, các bạn lên cân nhắc kỹ , có thể nó là thật những các bạn một ngày kiếm được 50 k từ tiền chenh lệch nhưng các bạn có biết hậu quả của nó là gì ko
+ Tỷ Z sẽ giảm theo thời gian
+ Chúng ta sẽ vào danh sách đen và có ngày tài khoản Z có thể bock hàng loạt
Chúng ta đừng vì lợi nhuận trước mắt mà đánh đổi tất cả công lao xây dựng lên mmo ngày hôm nay.

vuafahoai1234

Junior
Reactions
105
MR
0.098
*** tin =))

nicksterko

Junior
Reactions
652
MR
0.000
Follow me on Facebook Chat with me via Skype X.com
Việt Nam mình cứ nghĩ ra mấy cái trò lợi dụng để kiếm tiền bất chính như thế này hỏi sao các đối tác nước ngoài đều e dè hoặc cấm cửa với các giao dịch từ VN. Cứ làm cho nát rồi Vn ra nước ngoài ai cũng xa lánh, từ chối hay bị kỳ thị. Mình làm với tụi nước ngoài thì phải nghĩ đến lòng tự trong của mấy chục triệu người VN có thể bị xấu lây hay thơm lan là do mình đấy.

quynhonpro

Banned
Reactions
701
MR
0.000
Ngon vậy thớt tự đi thu mua PP ==> ex WMZ lấy lời rồi chứ ai lại ngu đi sell ntn ==> tức tỷ lệ ex hên xui hoặc ... , Thế mà vẫn lắm ng van xin nhỉ ===> Haizzz

duongvantuans

Hero
Verified
Reactions
1,091
MR
0.931
Call me! Call me! Follow me on Facebook
Vấn đề nằm ở mục CHI TIẾT ;) Ko có gì đảm bảo nên ae cứ cẩn thận :v 1 người 1$ ko là gì nhưng 100$ thì khác
1 đứa Chetdiem suốt ngày tut toét là đủ rồi =))
Tự dưng cậu nhắc đến thằng chetdiem thì đọc lại thấy văn phong ông thớt này cũng na ná. Không biết có phải là một k?
Haizzz

hug66

Hero
Verified
Reactions
816
MR
0.035
Chat with me via Skype
thớt trước bán tut hack socialssap, cũng kiếm khá. còn bị report vụ virut trojan gì đó nữa. thêm vụ này nữa lại có tiền rồi.

Announcements

Forum statistics

Threads
423,895
176,359
Latest member
ku11services

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back