Chút vấn đề về veri paypal :(

ZzhoanghungzZ

Verified
Reactions
3,813
MR
0.000
thì cứ đi dep them tiền đi là bik lỗi thẻ hay là lỗi bạn thui :)) . Tiền vẫn nằm đấy ko chạy đi đâu được hết :D .

thẻ của mình làm đc miễn phí 1 năm ko phải đóng phí chắc cho 100k vào nó ko trừ đâu nhỉ , bạn nào cho hỏi đợi nó verry xong là mấy ngày

lúc trc mình verify, sau khi add thẻ trong paypal xong, login vô trang acbonline, chờ 2,3 phút là nó trừ tiền+ show cái code, điền code vô paypal là verify xong. chắc mất khoảng 5p :D

nếu đã đầy đủ yêu cầu thì chưa tới 10s :)) . Mình vừa click veri xong là call lên ngân hàng hay vô banking là gd đã complete :)

tiện đây cụ cho hỏi là mình đang cần khoảng 50 - 60 TK AP liệu có thể tạo nhiều TK AP trên 1 IP đc ko nhỉ ? PP thì ko tạo đc rồi
mà muốn đăng ký nhiều TK AP có thể fake IP = Hotspot Shield Launch đăng ký đc ko ?
chỉ sợ đăng ký xong có $ ở trong 60 TK AP nó khóa cho phát lúc đấy ăn đủ

tiện đây cụ cho hỏi là mình đang cần khoảng 50 - 60 TK AP liệu có thể tạo nhiều TK AP trên 1 IP đc ko nhỉ ? PP thì ko tạo đc rồi
mà muốn đăng ký nhiều TK AP có thể fake IP = Hotspot Shield Launch đăng ký đc ko ?
chỉ sợ đăng ký xong có $ ở trong 60 TK AP nó khóa cho phát lúc đấy ăn đủ

ặc ặc , làm gì mà 50 60 acc giữ vậy :( . Cái này chưa làm bao giờ hix . Nhưng theo mình thì chắc không đc đâu . bạn tham khảo thêm ý kiến mấy pác EX nha :)

thangquynho

Senior
Reactions
1,447
MR
0.008
ta verify cái pp mà chỉ mất 5s, bật điện thoại lên, nhập acc vào pp, nhấn nút 1 phát, alo ngay cho bank là có luôn:binhsua112: ,xài thẻ chip đi cho lành, thẻ từ đôi khi nó lỗi và dở hơn thẻ chip, mất 50k cho 1 thẻ chip ^.^

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,456
176,978
Latest member
sunwinflappybird

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week