Chuột bị đơ là do nguyên nhân gì?

Status
Not open for further replies.

hatga0vp

Hero
Verified
Reactions
477
MR
0.108
Facebook
Follow me on Facebook
ko hiểu sao chiều nay mình đang làm off được một lúc tự nhiên thấy chuột bị đơ cứng lun, ko làm ăn đc gì. tưởng nó bị hư thiệt rùi ai zè khi tắt máy khởi động lại thì chuột trở lại bình thường nhưng chỉ đc 20p sau là nó lại bị đơ như vậy lun. Có ai bị như vậy chưa? chuột mình bị đơ là do nguyên nhân gì và có cách nào khắc phục ko mong các pr0 chỉ giáo !

100% hỏng chuột, gặp quá nhiều rồi, bóc lột sức em nó quá thì đã đến lúc cho nó nghỉ hưu rồi :binhsua03:

Upvote 0
có chắc chắn là chuột bị đơ không?
hay máy đơ?
đèn hdd có nháy không?
bàn phím có hoạt động không?

nếu máy hoạt động bình thường thì chuột có vấn đề rồi

Upvote 0
Coi lại cổng giao tiếp đi bạn, trường hợp này mình cũng bị rồi, không được thì thay thôi bạn ơi :)

Upvote 0
Mới mua xem còn BH ko thì mang ra bảo hành xem sao. Chuột giờ cũng rẻ mà, mình cứ mua mấy con vớ vỉn, dùng tẹt. Hỏng thay luôn :))

Upvote 0
Lỗi này ko phải do chuột, đừng đỗ lỗi oan tội nó :) Đấy là do máy bác bị dính virus hoặc lỗi driver thôi. Cài lại sẽ khỏi.

Upvote 0
Upvote 0
Trời đất quỷ thần thiên địa ơi, cái topic =))
Nguyên nhân là nó có thể đã cũ mèm, cần thay cái mới

Upvote 0
Nếu bị lỗi driver thì có dùng chuột bạch hay chuột đồng thì cũng chẳng có tác dụng gì. ;))

Upvote 0
cách khắc phục là mua con mouse mới :binhsua01:

Upvote 0
Nguyên nhân chính là nó đòi tiền :binhsua01:

Upvote 0
chắc nó die rồi bác àh, mang nó đi chôn đi:binhsua146:

Upvote 0
mượn con khác bỏ vào test đi nếu nó chạy bt thì mua chuột mới còn ngược lại thì cái máy có vấn đề , giờ hỏi vòng vòng cũng vậy

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,665
170,767
Latest member
CrypTJek
Back