Airdrop Chuơng trình airdrop 100 ÚDT app BingBon , margin x100 max, dùng free, trade lời rút

hanphan

Junior
Reactions
23
MR
0.042
Click vào đây: để lấy link download
Hướng dẫn: Down và cài đặt
+ Thiết lập giao diện tiếng anh hoặc việt để dễ sử dụng: Vào mục Me ( tab cuối cùng - Cài đặt (mục cuối cùng ) chọn language (hoặc mục thứ 3) set English hoặc vietnam nhé.
+ Vào mục phần thưởng của tôi để kích hoạt phần thưởng 100u chia làm 5 phần, active từng phần để chơi margin ( lời chốt và rút nhé).
Mình sẽ đăng tin trade để anh em biết (có hình ảnh nhé)

Hướng dẫn nạp và rút trên bingbon, vào lệnh margin của từng gói 5-10-15-50,...

Hướng dẫn tải và cài đặt bingbon:

Cách copy lệnh trade của người thành công:

Last edited:
Fee rút là 0.005 ETH, nếu lời nhiều nên rút nhé các bạn. Hôm bữa mình nghịch tiếp cháy 11u lời, haha

Các gói sẽ lần lượt mở sau 24h, ví dụ Chọn "Usde" hay "để sử dụng" kích hoạt margin với 5usdt free, max x level, chọn long để dự đoán btc sẽ lên, hay short để đánh btc sẽ xuống, giá vào tùy bạn chọn. nếu lời nên chốt trong 24h nhé, sau24h bị đóng lệnh: chúng ta tiếp tục sử dụng 10usdt để chơi tiếp.

Trade lời nhưng sao nó nuốt lun 5usdt là sao nhỉ
họ cho mình sử dụng trong 24h 1 lệnh, sau 24h số tiền đó biến mất nhé, gói tiếp theo được sử dụng
có gói làm 1 nhiệm vụ post twitter cái, xong đăng ký form là có 50u-200u trong 24h trade x50
Lời được rút, ngon lắm luôn

Xin lỗi 500 anh em, mình nhầm, sau AMA gói 100u mới có hiệu lực, sorry nhiều. Mai mình thông báo nhé

Last edited:
Nói rõ hơn tí chủ top
Tối này AMA lúc 7h pm, sau đó CEO sàn BingBon mới active gói trade free cho anh em trải nghiệm, lời rút, fee rút ETH 0.005 nhé. Có gì mình sẽ chụp ảnh gói coupon margin trading cho anh em xem, sẽ có hướng dẫn. Anh em an tâm nhé.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,616
170,725
Latest member
sinhpolice123
Back
Top Bottom