Chương trình 2: Chuyên gia chữ kí & Avatar

Chương trình 2 này của mình kết thúc chưa nhỉ SMod @animax1991 ơi

mod @animax1991 cho mình hỏi,mình kiểm tra danh sách thì mình bị từ chối,sao lại thế nhỉ

Do ở đợt 3 mình kiểm tra thì không đủ 21 post đó
ek mình thấy mình post nhiều lắm mà,thế mà ko đủ à?mình ko post ở nhiều bài mà toàn post ở 1,2 bài thôi

Chương trình dời đi đến ngày 30/7 e không chú ý ngày nên bị reject tiếc quá :( ..

Chương trình dời đi đến ngày 30/7 e không chú ý ngày nên bị reject tiếc quá :( ..
Những tuần post đủ 21 post vẫn được tính nhé em. Trường hợp reject thì phải đăng ký lại để được tiếp tục tính.

Lưu ý: Những bạn bị reject vẫn sẽ được nhận thưởng nếu đủ 21 post ở các tuần trước đó.

@phamsynguyenitc thêm vào danh sách chính thức, và đây là bạn cuối cùng được nhận trong CT2.

lỡ tới ngày 30 mà không đủ 7 ngày thì sao nhỉ

Bạn cứ để đủ 7 ngày thì vẫn sẽ được tính nhé.

@phamsynguyenitc thêm vào danh sách chính thức, và đây là bạn cuối cùng được nhận trong CT2.

Tham gia từ sớm thì ngon rồi. Thank bác

cho em hỏi là em để avata + chữ kí lúc mới bắt đầu nhưng chưa điền form, mới đây mới điền thì được tính như thế nào ạ?

cho em hỏi là em để avata + chữ kí lúc mới bắt đầu nhưng chưa điền form, mới đây mới điền thì được tính như thế nào ạ?
Phải điền từ lúc bắt đầu để mình kiểm tra trước nha bạn, giờ thì không nhận thêm nữa rồi.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,597
170,694
Latest member
MiracleThings
Back
Top Bottom