Chương trình 2: Chuyên gia chữ kí & Avatar

nhờ mod @animax1991 check lại dùm mình phần tw bị reject với. Lúc đầu chưa có form nhập liệu, nên phần này mình ko có nhập lại. Nhờ mod check lại dùm.

Đây là link báo cáo của mình:

https://mmo4me.com/threads/mozo-dark89-ct1-ct2-ct3.370419/#post-6566226

Thanks mod!

@tritb

Đã cập nhật lại
a ơi cho em đăng ký ở danh sách chờ với, chừng nàoe dc accept e đổi avatar và chữ ký ạ

a ơi cho em đăng ký ở danh sách chờ với, chừng nàoe dc accept e đổi avatar và chữ ký ạ
Bạn làm hướng dẫn theo Post #1 để được vào danh sách chờ nhé, khi nào có người bị loại mình sẽ tự đông thêm vào danh sách CT2 chính thức.

Bạn làm hướng dẫn theo Post #1 để được vào danh sách chờ nhé, khi nào có người bị loại mình sẽ tự đông thêm vào danh sách CT2 chính thức.
E gửi đăng ký theo #1 rồi ạ

E gửi đăng ký theo #1 rồi ạ
Ok mình thấy rồi, các bạn sẽ được đưa lần lượt theo thứ tự khi có chỗ trống.

@Trung_Peter
@phamsynguyenitc
@kamiya

Add 3 bạn vào danh sách chính thức, các bạn chú ý theo dõi quá trình tham gia để tránh bị loại nhé. Cám ơn các bạn.

Danh sách dự bị hay chính thức vậy s-mod?
Sorry bạn nhiều nha, hiện tại CT2 chỉ chấp nhận Senior member trở lên nên bạn chưa đủ điều kiện tham gia CT2.

Last edited:
@Shin nên chỉnh ở ACP cho Show Signatures to Guests thì việc đặt chữ ký này sẽ hiệu quả hơn, chứ chưa đăng nhập ko xem được chữ ký , khách lạ vào xem bài cũng tò mò hơn mà đăng ký thành viên :popo_boss:

Cho e hỏi chương trình 2 này là mình rút về tiền mặt phải không ạ hay là vẫn lấy token được..

Cho e hỏi chương trình 2 này là mình rút về tiền mặt phải không ạ hay là vẫn lấy token được..
Tiền mặt nhé em.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,642
170,743
Latest member
Bitscreener

Most viewed of week

Most viewed of week

Back