Chương trình 1: Seeder huyền thoại - Ngừng

Status
Not open for further replies.
Càng chi tiết càng tốt, để mình kiểm tra lại.
nãy giờ mình tự nhập comutiny discovery bên file docs thì ko thấy tự động cập nhật lên trang tổng hợp như cái invite friend, vậy giờ mình có tiếp tục nhập hay chờ chỉnh sửa j vậy mod ơi

nãy giờ mình tự nhập comutiny discovery bên file docs thì ko thấy tự động cập nhật lên trang tổng hợp như cái invite friend, vậy giờ mình có tiếp tục nhập hay chờ chỉnh sửa j vậy mod ơi
Bạn xem ở tab Discovery Community Form

Cái này nếu các mod không cập nhật link các member kịp thời thì sẽ có chuyện người tìm ra trước các cộng đồng lại không đươcj chấpnhận do họ đươcj duyệt sau

Mình vừa check thấy ok mà, thấy bạn cũng add ok rồi đó :D
mình check thấy ko hiện j tưởng đang bị lỗi j, để mình nhập tiếp, thank mod nhiều

Cái này nếu các mod không cập nhật link các member kịp thời thì sẽ có chuyện người tìm ra trước các cộng đồng lại không đươcj chấpnhận do họ đươcj duyệt sau
Mình cũng đã tính tới chuyện này, nên mình sẽ ưu tiên duyệt các Communities trong các topic trước ngày 25/6/2018, rồi sau đó mới duyệt tới các Form.

bác ơi, sao em ko mời dc nó bảo, phải kệt bạn mới mời được cơ bác ạ, chứ có mỗi user chả dc:(
em ở tele nhiều group lắm, mà ko mới dc, @@!
Đâu cần đâu bạn. Bạn chỉ cần click vào những tài khoản nó không ẩn @... mời được. Mà không quen thôi đừng invite phiền người ta lắm :D Đỡ hơn kiếm người nào online mà lâu lắm vài tháng rồi á bạn.

Last edited:
Đâu cần đâu bạn. Bạn chỉ cần click vào những tài khoản nó không ẩn @... mời được. Mà không quen thôi đừng invite phiền người ta lắm :D Đỡ hơn kiếm người nào online mà lâu lắm vài tháng rồi á bạn.
à thì ra e bị khoá bác ạ, block xừ nó acc rồi, may mà nó block có một ngày, ko bị banned, ko thì toi cái acc chính, :D

1. Điền lần lượt Profile của các Communities tại đây:
  2. Phải đăng kí xong và được xác nhận thì các bạn mới bắt đầu làm những nhiệm vụ ở trên

cái này nếu đã đc mod xác nhận thì có cần điền nữa k ? check excel thì có rồi
Nếu có rồi thì không phải điền nữa nha

em vẫn bị lỗi N/A thì phải làm sao ạ, bên CT3 cũng bị mong các mod giúp đỡ :(

Mình cập nhật nhiệm vụ CT1 theo link Admin mới post hôm qua. Mod @animax1991 check giúp nhé. Cảm ơn Mod

https://mmo4me.com/threads/mozo-coingo1211-ct1-ct2-ct3.370526/#post-6568945
Từ 26/6/2018, các bạn sẽ nhập thông tin trực tiếp qua Google Form mà không cần phải post báo cáo ở topic nữa.

Chi tiết: https://mmo4me.com/threads/chuong-trinh-1-seeder-huyen-thoai.369854/

nhờ bác @Shin và các Mod kiểm tra cho mình với, mình đăng kí từ hôm thứ 7 (23/06) mà đến giờ kiểm tra trong bảng tính vẫn chưa thấy tên mình, kể cả ở phần profiles cũng không thấy luôn

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,587
170,680
Latest member
fb68alive
Back
Top Bottom