Chương trình 1: Seeder huyền thoại - Ngừng

Status
Not open for further replies.
@Shin cho e hỏi là share lên tường lẫn vào các communities ạ

Hiện tại thì bạn chỉ cần share lên tường của bạn trước thôi nha.

cho mình hỏi phần đầu của CT1 là
Tìm tất cả các cộng đồng có hoạt động lĩnh vực Cryptocurrency mà chúng ta có thể Post bài vào đó:

• Forum
  • Facebook Group
  • Blog
nhưng thường thì group facebook là group kín, ko phải là thành viên thì ko thể xem dc bài viết, vậy khi mình đăng bài viết vào đó làm sao lấy link để BQT kiểm tra được nhỉ

Group đó sẽ vẫn hợp lệ vì đó là Group có thể Post bài được nha bạn. Còn về việc Post thì sau này sẽ có chương trình riêng cho phần đó.

Hiện tại thì bạn chỉ cần share lên tường của bạn trước thôi nha.
Group đó sẽ vẫn hợp lệ vì đó là Group có thể Post bài được nha bạn. Còn về việc Post thì sau này sẽ có chương trình riêng cho phần đó.
à, mình tưởng là phải post luôn vào đó, cả ngày nay post gần chết :p

@animax1991 cho mình hỏi các member tìm các cộng đồng có hoạt động lĩnh vực Cryptocurrency giống nhau thì có được tính ko?

@animax1991 cho mình hỏi các member tìm các cộng đồng có hoạt động lĩnh vực Cryptocurrency giống nhau thì có được tính ko?
Chỉ tính mem đầu tiên tìm ra thôi bạn nhé.

Cái Community Cryptocurrency mọi người nên dùng chức năng search trong forum mình để chống trùng forum hoặc group người khác đã post đỡ mệt cho các Mod khi update :D

Cái Community Cryptocurrency mọi người nên dùng chức năng search trong forum mình để chống trùng forum hoặc group người khác đã post đỡ mệt cho các Mod khi update :D
Thank bác, hôm qua em tìm ra được một mớ luôn rồi mà bị trùng :(, chậm chân

Cái này giờ chắc cũng khó tìm đwocj cái mới vì các pro họ đã tìm trước rồi
Đúng rồi bác, trâu chậm uống nước đục, đằng này không còn nước để uống luôn :(

Đúng rồi bác, trâu chậm uống nước đục, đằng này không còn nước để uống luôn :(
Chương trình còn kéo dài mà bạn ơi. Quan trọng ai cũng kiếm tiền là được rồi đã thế còn free nữa. Nếu dự án này làm tốt còn nhiều cơ hội mà. Cái chương trình 3 này mình thấy dễ đó. Sau cái CT3 chắc nhiều bác kiếm ít cũng vài trăm $.

CT3 thì chắc phải vài bác có uy tín hoặc có group gì đó thì mới ngon bác, như em thì không dám tham gia :(, đơn thân độc mã bác ạ :(

CT3 thì chắc phải vài bác có uy tín hoặc có group gì đó thì mới ngon bác, như em thì không dám tham gia :(, đơn thân độc mã bác ạ :(

Cái này bạn mà tham gia nhiều group coins người ta comment nhiều click vào nó hiện ID cứ thế mà add vào Thấy chả cần kết bạn gì mà cũng được. Mình thì không dám add từa lưa phiền người khác lắm. Một là quen biết hoặc dùng ít $ nhỏ trích ra mời gọi họ vào. Cái này invite 1 người được đến tận 4.5$ chẳng nhẽ không bỏ 10-20k kêu họ vào được.Còn lời chán hihi.

Cái này bạn mà tham gia nhiều group coins người ta comment nhiều click vào nó hiện ID cứ thế mà add vào Thấy chả cần kết bạn gì mà cũng được. Mình thì không dám add từa lưa phiền người khác lắm. Một là quen biết hoặc dùng ít $ nhỏ trích ra mời gọi họ vào. Cái này invite 1 người được đến tận 4.5$ chẳng nhẽ không bỏ 10-20k kêu họ vào được.Còn lời chán hihi.
Ừh haz, sao em không nghĩ tới vậy ta, em cứ theo kiểu truyền thống là mời gọi thôi bác. Cám ơn bác đã chia sẻ kinh nghiệm nhé, em ít dùng tele nên cũng không rành lắm, mà bác nói em cũng mường tượng ra được r` :D:D:D

Update:

Tìm tất cả các cộng đồng có hoạt động lĩnh vực Cryptocurrency mà chúng ta có thể Post bài vào đó:
  • 20 tokens/community ~ US$1.8

Cập nhật cách thức tham gia CT1 ngày 25/6/2018, bạn không cần phải lập topic đăng ký nữa, tất cả sẽ được tiến hành thông qua Google Form. Những bạn đã đăng ký trước 25/6/2018 thì không cần phải nhập nữa nhé.

Cách tham gia:
  1. Điền lần lượt Profile của các Communities tại đây:
  2. Phải đăng kí xong và được xác nhận thì các bạn mới bắt đầu làm những nhiệm vụ ở trên
  3. Sau khi các bạn làm nhiệm vụ gì, các bạn điền tiếp vào đây:
  4. Theo dõi quá trình của bạn tại đây:
Đối với phần Community Discovery thì các bạn nhập vào form sau:

Last edited:
Update:

• 20 tokens/community ~ US$1.8

Mod cho mình hỏi rule này mới được áp dụng từ sau giờ mod post à. Tại sáng mình có update thêm trong bài vẫn được hưởng như lúc đầu chứ. Còn cái invite friend telegram mình cũng thường edit post ở bài Week 2 liên tục luôn thế thì sau này khi Mod cập nhật làm thế nào biết được nào cập nhật trước sau mà tính nhĩ.

Chỉ tính mem đầu tiên tìm ra thôi bạn nhé.
cho mình hỏi sao mình đăng trước nhưng mấy bác kia lại dc cập nhật trước vậy mod

chỗ Community Type trên file docs thêm plus google đi mod, trên đó cũng có nhiều cộng đồng về Cryptocurrency giống group facebook mà @animax1991

bác ơi, sao em ko mời dc nó bảo, phải kệt bạn mới mời được cơ bác ạ, chứ có mỗi user chả dc:(
em ở tele nhiều group lắm, mà ko mới dc, @@!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,441
169,779
Latest member
amanitamuscariag

Most viewed of week

Most viewed of week