• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

chungthemin SCAM

Status
Not open for further replies.
Thôi thì cứ đợi tới giờ !! 2 người đó hiện đang onl cùng 1 IP mà sao cãi dữ vậy trời , cho dù máy của cả 1 phòng nét củng ko máy nào giống máy nào !!! Ko bao giờ có chuyện 2 máy cùng IP tại 1 thời điểm !!

Tóm lại là: cùng 1 máy :D

Em quản lý phòng nét đây, mỗi máy 1 IP nhá, có trùng gì thì cũng khác 2 số cuối. nếu IP mà trùng đúng như thế thì chắc chắn 1 máy sẽ ko vào mạng dc. Mà IP tĩnh thì may ra, chứ IP động thì never có chuyện trùng @@

Thôi thì cứ đợi tới giờ !! 2 người đó hiện đang onl cùng 1 IP mà sao cãi dữ vậy trời , cho dù máy của cả 1 phòng nét củng ko máy nào giống máy nào !!! Ko bao giờ có chuyện 2 máy cùng IP tại 1 thời điểm !!

Tóm lại là: cùng 1 máy :D

Em quản lý phòng nét đây, mỗi máy 1 IP nhá, có trùng gì thì cũng khác 2 số cuối. nếu IP mà trùng đúng như thế thì chắc chắn 1 máy sẽ ko vào mạng dc. Mà IP tĩnh thì may ra, chứ IP động thì never có chuyện trùng @@

2 bác sai ràu.
- Trong 1 tiệm net, nếu chỉ có 1 Line ADSL, thì tất cả máy chung 1 IP khi kết nối với internet, vì các máy con connect qua chung 1 dây ADSL mà.
- Còn các máy con khác IP nhau là IP nội bộ trong mạng LAN, chắc bắt đầu = 192.xxx.xxx.xx

Lại còn lão anhyeuem nữa, register November 8th 2011 mà bảo đã từng gd này nọ. Vào band đi admin

Last edited by a moderator:
clone chắc . Nc ta tuy nhỏ so với các nc' # / thế giới Nhưng mà ngẫu nhiên trùng ip á . . No never :binhsua159:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,920
170,995
Latest member
Antidetectprojec
Back
Top Bottom