chungthemin SCAM

Status
Not open for further replies.

kenker

Junior
Reactions
48
MR
0.001
Đoạn chat

Proof gửi tiền

Thằng scam có nick là : chungthemin
Email : [email protected][email protected]

Last edited by a moderator:
Đã gửi thông báo Scam Report. 48h waiting...

Hum nào tổng hợp bọn scam lại rùi send mỗi thằng 0.01PP bẩn là bao nhiu công sức của nó đều đi ngay =))

hix po tay
minh xin thong bao nick y moi bi hack 2 ngay nay dang ca email pp lan ap mat 500$ dang dinh request thi lai bi hack chet tai may ngay hom do load nhieu phim sex linh tinh qua xin loi ban vi no lai lay nick cua minh di lua nguoi khac minh biet duoc thang nao minh chem chet cu to nha no chu
minh dang fomat lai o cung nen chua kip thong bao tren dien dan thanh that xin loi

hix po tay
minh xin thong bao nick y moi bi hack 2 ngay nay dang ca email pp lan ap mat 500$ dang dinh request thi lai bi hack chet tai may ngay hom do load nhieu phim sex linh tinh qua xin loi ban vi no lai lay nick cua minh di lua nguoi khac minh biet duoc thang nao minh chem chet cu to nha no chu
minh dang fomat lai o cung nen chua kip thong bao tren dien dan thanh that xin loi
scam rành rành ra vầy còn đổ thừa hack, 2` chưa từng thấy, đã thế còn gõ tiếng lào nữa chứ
bạn thật là chuyên nghiệp =))

Noi that voi ban minh ma lam chuyen do lai con vao day dua mat ra de cho cac ban chui minh sao co 9.50$ thoi scam thi scam luon roi te con vac mat vao lam gi cho e mat sao
hix

hix po tay

"hix", "po tay"
nghe giọng điệu kũng biết lão này chính là người chat với kenker ròy
Liệu mà trả tiền người ta đi

uh` có lẽ như thế thật các bạn ạ
mình cũng rất quan tam đến chuyện nay đang theo dõi xem tình hình ra sao
nói thật với các bạn mấy hôm trước mình vừa gd với chungthemin
Thấy nó cũng muốn ex tiền từ pp sang ap và mình bảo không sent trước
mình bắt nó sent trước cho mình và nó sent ngay 15$
và hôm nay nên forum dọc thấy topic này mình bàng hoàng không biết như thế nào
đề nghị chungthemin vào giải thích hoạc có phân trần với chủ topic này để lấy lại công bằng
hoạc có bồi thường cho chủ topic

hix thang nay chuyen nghiep that do 9 $ ma cung scam anh em can than nhe chia buon voi ban

Mình cho bạn thời gian 1 giờ để trả lời !! Vì bạn củng đang view toppic này thôi !!!!!

ah chuyen do bt bay gio minh dang o quan net ngoai ngo va o day chu quan sv cam mang ma o day minh co rat nhieu ban ai cung biet minh la nguoi the nao chac ban ban anhyeuem moi vao forum nen minh ko biet chu nhung nguoi choi MMO o day it lam minh deu biet ma.ma ban o dau do de nghi ban noi ro cho moi nguoi cung biet nhe kho than tui qua neu toi la thang scam thi toi chuon luon khoi loi thoi lam gi can mat cong giai thich cho cac ban nua chac sau vu nay nghi choi MMO choi game cho lanh vua mat tien lai bi bao nhieu thu the nay ai ma chiu duoc buon nhu con chuon chuon thoi con it tien LR tra cho ban not coi nhu boi thuong ke an oc ke do vo po tay

uh` có lẽ như thế thật các bạn ạ
mình cũng rất quan tam đến chuyện nay đang theo dõi xem tình hình ra sao
nói thật với các bạn mấy hôm trước mình vừa gd với chungthemin
Thấy nó cũng muốn ex tiền từ pp sang ap và mình bảo không sent trước
mình bắt nó sent trước cho mình và nó sent ngay 15$
và hôm nay nên forum dọc thấy topic này mình bàng hoàng không biết như thế nào
đề nghị chungthemin vào giải thích hoạc có phân trần với chủ topic này để lấy lại công bằng
hoạc có bồi thường cho chủ topic
scam trắng chợn tiền thì ********* có lại còn 500$ với 600$ , log 2 acc vào làm gì vậy ,

2 acc reg cùng 1 ip và loggin hiện tại cùng là 1 ip luôn !!! Cho bạn giải quyết với chủ toppic ,rồi họ vào commet đã giải quyết, còn ko đến cuối ngày hôm nay !!!

tung hung cac ban noi gi minh khong hieu neu minh la di scam chuyen nghiep chang nhe ko biet fake ip cho 2 cai sang 2 dia chi ip uh chan chang nhe lai de cho 2 dia chi trùng nhau để lộ ra chang hoa ra lay ong toi o bui nay minh noi mai roi ma cac ban khong hieu con cai ong anhyeuem nen viet vao loi gium toi cai oan nay chi co troi moi biet
nho bao cong su ho vu nay cai

Thôi thì cứ đợi tới giờ !! 2 người đó hiện đang onl cùng 1 IP mà sao cãi dữ vậy trời , cho dù máy của cả 1 phòng nét củng ko máy nào giống máy nào !!! Ko bao giờ có chuyện 2 máy cùng IP tại 1 thời điểm !!

Mình ghét nhất là loại Scam xong kêu bị hack

Lại còn clone nick tự tung hứng nữa

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,554
170,644
Latest member
csnz