SCAM Chứng minh kendybmt là thái hoàng - rinny6789 scam 389 $ PP

Bạn đồng ý với ý kiến của mình ?

• Votes: 109 94.8%
  • Không

Votes: 6 5.2%

• Total voters
    115
Đi vào rồi lại đi ra.

Giờ hiếm làm ăn với mấy anh em mmo nên cũng chẳng sợ scam. Chỉ có đôi lời nhắn nhủ.

Cho SCAM: Ăn cái gì sẽ gặt cái nấy thôi. Rồi sau này sẽ thấy. Vì cuộc sống luôn công bằng

Cho anh em MMO: Đồng tiền mồ hôi kiếm được khó khăn, anh em trân trọng và cố cảnh giác trước những tên scam :D

hay quá hay. like thớt phát. cho mình hỏi ngu tí, có bằng chứng thế này có đủ để nhờ công an cho nó bóc vài kg lịch không? tội này là lợi dụng mạng internet lừa đảo chiếm đoạt tài sản đây mà. tùy vào số tiền và số nạn nhân mà có thể nó sẽ bị bóc từ 15 năm đến chung thân đấy:D

đã nghỉ mmo hơn mấy tháng nay gần mấy bữa nay vào chủ yếu chỉ là xem Topic Report của A.ken
:) topic rất hấp dẫn vạch mặc chính xác từng cm rồi :)) nên không thể cãi vào đâu được hóa ra ông a mình tin tưởng là 1 con bài lớn đến thế à
Thật xự Aken là bố của acclay rồi :D
e sai nhưng e biết phấn đấu còn a sai nhưng vẫn cứ tiếp tục làm thì Chắc chắn cũng bị trời phạt mà thôi Cuộc sống mà có qua có lại
Em thì nếu gặp anh em chỉ xin cái Lưỡi và 2 ngón tay của anh thôi a à !

Vấn đề là bây giờ có mấy ông to mồm kêu có info nó đấy, sao các ông ko pub đi mà cứ cho thời giạn 24 rồi 48h, định bao nhiêu cái thời hạn nữa, hay chính các ông đang câu giờ cho hung thủ, đến đây lại phải đặt vấn đề về các ông thánh này nữa.

Bởi vì ko phải chỉ có các ông bị scam, còn nhiều người khác, đừng có lấy lý do nó đã trả lại tiền cho mình nên cho nó cơ hội hối cải, tiền của người khác là rác à. Cũng đừng lấy lý do là có proof này kia rõ ràng rồi gửi cho anh thằng này thằng kia xác nhận, để như thế thì phải liên lạc qua bao nhiêu công đoạn, mất bao nhiêu thời gian, đủ để chìm xuồng, hay chính các thánh này lại đang thành 1 lớp clone nữa để dìm chết cái nick vô giá trị kia.

Giải quyết thì cho dứt điểm, công khai info nó ra. Và SHIN ôm info của nó, giờ có chứng cứ rồi thì SHIN cũng pub lên, để mọi người công khai đối chiếu, và mỗi người có cách xử lý riêng.

Còn nếu ko thì miễn lằng nhằng ăn to nói lớn, chém dọc bổ ngang. Mệt.
Bạn bình tĩnh , mình hiểu sự bức xúc của bạn ,có điều mình làm gì cũng có nguyên nhân cả . Người ở trong tình huống này mới hiểu được , hãy chờ ngày mai lúc đó sẽ rõ , vì những gì nếu nói được mình đã nói ở đây , mong các pro hiểu cho .

Còn ai nghi ngờ mình thì xin hãy nhìn lại cái nick của mình . Xuất phát điểm của mình ko giống những thánh scammer này , hãy nhận xét thật kỹ trước khi đặt vắn đề . Mình có giống một kẻ thích nổi tiếng . Mình đã cố gắng hết sức rồi...

bai viết rất hay hehe có 2 bài like 2 cái nếu 0 cũng cũng like cho ngàn phát , ủng hộ tinh thần vạch mặt scam của thớt chắc mốt ở đâu đó sẽ mở luôn dịch vụ nuôi acc mmo4me dành cho scammer nào muốn tác nghiệp luon quá ^_^ , buồn thay cho cái chữ verify cuối cùng cũng chỉ làm công cụ cho bọn nó làm ăn trót lọt hơn thôi , cái này nhất là newbie sẽ còn bị nó cắn dài dài

1 vài lời nhắn nhủ:
Ken: mình biết đến cậu khi cậu còn dùng acc vdinhtai ở 4you, cậu cũng đã giúp mình rất nhiều, và đến ngày hôm nay mình vẫn còn tin cậu cho đến khi mình đọc lại topic này lần thứ 3, thật sự mình nể phục cậu vì cậu là 1 người có tài, tuy nhiên cậu không biết cách sử dụng nó, mình biết cậu là dân ***, nhưng vẫn tưởng sau vụ vdinhtai thì cậu thay đổi con đường để làm ăn chân chính, anh em đã giúp cậu hết lòng nhưng cậu lại lợi dụng nó, thật sự buồn cho cậu, mong rằng sau vụ này cậu có thể sửa đổi, chỉ hy vọng thôi vì giang sơn dễ đổi, bản tính khó dời

Kingpronew: thực ra từ chiều đến giờ đọc topic của cậu từ đầu đến cuối và đọc đến lần thứ 3 để tìm ra 1 chút khe hở, nhưng mình không thể tìm ra được, vì những bằng chứng cậu đưa ra mình đều biết hết, vì mình tham gia cả 2 4rum, cảm ơn cậu vì đã giúp mình có lời giải đáp trong 1 vụ án trong đó mình là 1 nạn nhân, và bị lợi dụng đến 2 lần trong 1 vụ án, 1 lần nữa cảm ơn cậu

Mình vẫn luôn có linh cảm: thánh newbie (tại forum) nào mà nhiệt tình, topic nào hot là có mặt và quan trọng nick mới nhưng thông thạo từ cổ chí kim tất có vấn đề.

Mình vẫn luôn có linh cảm: thánh newbie (tại forum) nào mà nhiệt tình, topic nào hot là có mặt và quan trọng nick mới nhưng thông thạo từ cổ chí kim tất có vấn đề.
cái đó thì ngay cả con bò cũng biết , người tốt thường ko tới còn người tới thường ko tốt =))

Đem cái này với info nó share lên facebook đi, cho cả nc VN biết cái mặt cờ hó nhà nó
làm cho nó nóng lên thì nhà báo sẽ vào, nhà báo vào chẳng lẽ công an đứng nhìn

đập nó đi ! nó là cảnh sát à ! sao nhục mặt thế ! đập đi ! cảnh sát cũng ko sợ :D cảnh sát cũng chỉ là dân đi học trường cảnh sát thôi ! :D 1n chọi 1 ko ăn thì ta kéo cả hội 20 thằng thử xem ai ăn ai ! cho nó biết thế nào là ăn 1 miếng trả cục vàng :cool:

pub info của scam ra rồi đưa lên FB riêng để mọi người cùng share,nó hết đường sống luôn

công trình nghiên cứu đồ sộ quá , quả là 1 kiệt tác:D
mà cho hỏi đơn giản là nó làm gì mà scam đc của mấy bạn thế ?

Nghe danh đã lâu . Giờ mới có cơ hội nhìn thấy ;)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,973
173,043
Latest member
thietkePgiamdoc

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week