SCAM Chứng minh kendybmt là thái hoàng - rinny6789 scam 389 $ PP

Bạn đồng ý với ý kiến của mình ?

• Votes: 109 94.8%
  • Không

Votes: 6 5.2%

• Total voters
    115
cậu lập topic khác chứ comment ở page này ai thấy!@@
Gởi link trực tiếp cho ông anh ấy xem chứ sao lại bảo ko ai thấy

Mình là KendyBMT.K ngờ chỉ vì chuyện của vanveo164 mà mấy người lôi t từ vụ này tới vụ khác.Chẳng hiểu mấy người suy luận cái gì nữa.
Mình xin trả lời bro "kingpronew" nhé.
1.LR U0611238 và gmail [email protected] của mình đã bị hack ngày 30-6 trong khi đó mình mua key buxhost của namit2507 là ngày 7-5.Có phải bạn bảo mình clone nick.xin thưa là mình k thể nhớ pass forum và k thể forgot pass vì gmail đã mất rồi.Từ trước đến giờ mình k bao giờ sài Anti Virus (kể cả bây giờ mình cũng k sài) vì nó xung đột với 1 số phần mềm.
2.Về zztopzz.Ngày 11-9-2012 mình có nhờ em ấy post giùm bán pz ở topic mà bạn nói.logchat còn đây?Bạn chưa hiểu cái gì và vội phán clone là sao?

3.Mình k hề chơi offer kể từ sau 5-2012 bạn nên chú ý điều này.
Còn về các ip mà bạn nói là clone cliếc gì đó mình xin thưa với bạn là mấy IP đó mình đã thử search ra
67.220.215.134 ở topic http://mmo4me.com/threads/share-ssh-us-pm-inbox-hoac-yahoo-hienphuc92-yahoo-com-vn.113473/
Nếu bạn muốn phán đoán dựa trên IP thì mình nghĩ bạn đã sai lầm tất cả.SSH được share free biết bao nhiêu người sài hả bạn?
4.Mình k có phải là uytinlagi hay rinny6789.Còn về thằng tranlinh1029 thì trước khi nó scam mình k rõ về lí lịch nó.có 1 bữa nó nhờ bán hộ 7.44pz với 14.02pp và 1 bữa nó nhờ bán 24pp rồi mượn acc pp của mình.sau đó lấy luôn acc.(sau này mình đã call pp lấy lại vì k đưa mail cho nó)
Logchat đây.

PS:Mình chỉ có sơ suất vụ việc của vanveo164 khi để người khác lợi dụng còn những việc khác mình k có liên quan.Bây giờ bạn nói mình là thaihoang,rinny6789 thì mình cũng mặc kệ bạn.Info verified nick forum là info thật của mình.bạn muốn lấy để xử lí,chém giết hay báo công an gì là quyền của bạn.Mình k có làm nên mình cũng k có sợ 1 cái gì hết.Còn chuyện hoạt động ở mmo4you hay k là quyền của mình nha bạn.Nick mmo4you của mình cũng là KendyBMT.Còn mem mmo4you.Mình k bao giờ quên họ cả.

tóm lại làm sao nó ngắn gọn và ổn định là được rồi
dài quá đọc cũng mỏi cả mắt

PS:Mình chỉ có sơ suất vụ việc của vanveo164 khi để người khác lợi dụng còn những việc khác mình k có liên quan.Bây giờ bạn nói mình là thaihoang,rinny6789 thì mình cũng mặc kệ bạn.Info verified nick forum là info thật của mình.bạn muốn lấy để xử lí,chém giết hay báo công an gì là quyền của bạn.Mình k có làm nên mình cũng k có sợ 1 cái gì hết.Còn chuyện hoạt động ở mmo4you hay k là quyền của mình nha bạn.Nick mmo4you của mình cũng là KendyBMT.Còn mem mmo4you.Mình k bao giờ quên họ cả.

Vụ này bạn sai lầm là đã trả lại acc cho vặn vẹo nên ko thể chối tội được nữa, đổ cho ông hàng xóm thì quá củ chuối. Nếu bạn chày cối thì có lẽ sẽ qua, thôi coi như tai nạn nghề nghiệp vậy.

Bảo trọng nha bạn, mình nghĩ mấy người kia chắc ko tha cho bạn đâu. sau vụ này mà còn đầy đủ tay chân thì ráng mà làm ăn đàng hoàng nha bạn.

IV. CHỨNG MINH THÁI HOÀNG SCAM 389 $ PP :

Một buổi trưa mát mẻ ngày19 -08 -2013 , mình nhận được tin nhắn yaho của 1 ng lạ hoắc : hoahao2508 ( chính là scammer thái hoàng đã được chứng minh tại phần 3 ) . Người này nhỏ nhẹ nói mình thu hộ 400 $ paypal qua bảo kim . Có lẽ gió mát quá nên mình cũng mát theo khi giao dịch với cái nick không tên tuổi , ko nick forum này . Vì cách nói chuyện ko hề có dấu hiệu scam , hay trò ABC vớ vẫn nên mình vẫn chịu gd . Nhưng mà vừa hết bank nên hẹn hôm sau .

vaflkd

vaflkv
Trưa hôm sau có bank tí ta tí tởn pm mua thế là dính chưởng :

vaflkr

Nhưng sau khi team thì ac còn đúng 389 $ , trong đó có 388 $ nguồn tradebit.com .
Vậy mà mình tới bến lun .... Sau khi mình send tiền cho trung gian canawan thì hoahao2508 chuyển tiền cho paypal của mình nhưng rất tiếc báo lỗi !!???

• vaflao

Khoảng 25 phút sau bất ngờ send được :

vaflax
Nhưng canawan đã đi ngủ nên mình bảo đợi

vaflaz

Sau đó mình đi ngủ , dậy thấy canawan đã send tiền cho hoahao2508 vì trước đó mình đã pm canawan xác nhận nhận pp từ hoahao2508. Hoahao2508 sau đó cũng xác nhận đã nhận bảo kim , kết thúc một giao dịch .

Nhưng.... Bi kịch giờ mới bắt đầu 35 phút sau nhận tin dữ 389 $ bị hold và mình chính thức bị dispute dưới dạng unauthorized

vaflab

Hình ảnh PP bị dispute :

View attachment 23655

View attachment 23656

V.CHỨNG MINH KENDYBMT LÀ RINNY6789 :

Phần này sẽ bớt phức tạp và công thức như phần 3 ,nhưng sẽ ko kém phần thú vị !!!

Cần a e tập trung vào những gì mình nói tự khắc sẽ ngộ ra.

Đầu tiên lật lại vụ án 1 , với anh hùng rơm tinhmotdem trong topic này :

http://mmo4me.com/threads/bat-duoc-hung-thu-an-trom-acc-pp-cua-ban-mrhoat88.112229/
Theo Topic Tinhmotdem đã có công phối hợp với a trai trunggian247 để phá vụ án lấy lại ac pp cho nạn nhân mrhoat . Có vẻ phối hợp rất ăn ý như trong truyện cổ tích , tinhmotdem sao lại rành rẽ các mánh khóe đến vậy , phải chăng đã từng làm police ở đâu đó , còn vạch mặt 1 đám clone của thái hoàng nào là : banhxac ,BuyPPVNLimit,phamtruong2012 ,kimsoondea . Tại sao a này lại rành vậy hay đã có liên quan ??

Thế là hotboy kendy BMT xông vào tố giác tinhmotdem chính là rinny6789 :

http://mmo4me.com/threads/nick-tinhmotdem-rinny6789-va-tao-cung-da-bat-duoc-may-ne-rinny6789.112246/
Ôi vãi cả kendy a ấy làm rất đúng tác phong như 1 police thực thụ , cứ clone nick của scammer trong quá khứ là báo mod ban . Thế mà lại ăn vụng ko chùi mép , an hem hãy để ý dòng sau :

“và đây là sự liên quan giữa nickJangDongGunvà nicktinhmotdemdo bạn có nick yahoo là nguyen_vantinh90 đã gửi cho Ken”

Thánh nguyen_vantinh90 là ai đấy nhể ? Biết cả jangdonggun rồi rinny6789 , rồi biết cả tinhmotdem = jangdonggun=rinny6789. Qúa đơn giản yahoo này chính là của tinhnguyen90 , mà tinhnguyen90 đã được chứng minh trong phần 2 chính là của kendybmt . Thế là rõ rồi , chả lẽ kendybmt điên đến nỗi tự báo cho mình biết để mình report ,có cần phải làm cái trò đó không .

Động cơ của kendybmt đã quá rõ ,sau khi các nick clone như banhxac,phamtruong2012 ,buyppvnlimit , hết giá trị lợi dụng và bị lên dĩa bởi mod , sau khi scam được kha khá và quyết định trả lại ac PP cho mrhoat . Kendy đã tung ra nick tinhmotdem để phá vụ án đó , tự phơi ac clone ra . Sau đó tự sướng report chính mình và tự giết chính mình như kiểu : oh yeah e đã giết chết được mặt lờ rinny6789, để bợ đỡ cho cái nick mới Kendybmt nổi tiếng hơn để sau này dễ bề tạo quan hệ và giết chết con mồi . An toàn kết thúc vụ án , quá hoàn hảo.

Còn việc tại sao Kendybmt lại biết rinny6789 hiện đang ở mobiphone , đừng nguyễn văn linh nhỉ ? Bạn có vẻ rành nó ??? Hình như bạn cũng đang ở đà nẵng thì phải . Hay nói thẳng đại nó là mình đi cho rồi , bày đặt chỉ đại 1 địa chỉ nghĩ là người ta ko để ý à.

Thực tế đã cho thấy nick truonghoangviet ở vụ án thứ 7 đã bị kendybmt đâm sau lưng , tỏ vẻ bạn thân chia sẻ trò chuyện , tạo mối quan hệ gần gũi rồi dớt luôn ac pp có 332 $ từ net mới về của người ta

Cách scam này chỉ có thể là rinny , mình biết có nhiều bạn trong forum cũng nhận thấy điều này chứ ko phải riêng mình.

Thêm một điều nữa trên profile nick forum của kendybmt , location chính là : Huế-Đà Nẵng-Đăk Lăk-Sài Gòn

Theo thông tin nội bộ từ truonghoangviet , kendybmt quê ở huế , học tại đà nẵng , nhà tại buôn ma thuột dakak , ăn chơi ở sài gòn . Rinny cũng ở huế , cả 2 đều pro pp và cách phá các vụ án ảo rất giống nhau . Ko thể trùng hợp như vậy được.

Ta có thể kết luận Kendybmt = quochuypro8x=mayhatuan90 =Thái Hoàng = buyppvnlimit = banhxac=phamtruong2012=tinhnguyen90=kimsoondea=hoahao2508=lovetara=ditimmoney= sangtho = Rinny6789 .

Có thể nói kendybmt là 1 diễn viên kỳ cựu , diễn 1 màn kịch quá hay từ suốt mấy năm nay quá hay . Xin nhận của e một lạy , thánh kendybmt.

VI. DỰ ĐOÁN VER 2 , VÀ NHỮNG ĐIỀU CHƯA SÁNG TỎ :

Theo nguồn tin điều tra từ nick vinaphone và tieuphong , có thể kendybmt chính là uytinlagi vang bóng 1 thời , nhưng 2 pro này ko thể up proof vì lý do riêng ,nên e xin dừng tại đây , hẹn lại ở ver 2

VII. GỬI ĐẾN BQT VÀ SCAMMER:

Mong rằng bqt sẽ có những biện pháp thích đáng hơn với nạn scammer này , mình xin đề nghị tạm ngưng reg nick , tình hình forum hiện tại quá loạn sau khi ổn định hãy mở reg nick lại , giờ không biết đâu là thật đâu là giả , sau vụ bị dispute Paypal này e có lẽ tạm thời rời forum vì quá mệt mỏi và ám ảnh

Còn kendybmt hay thái hoàng , các bạn có 48 h để đối chất và giải quyết cho mình số 389 $ bị paypal dispute . Nếu ko mình sẽ pub info của bạn , đừng nghĩ chỉ có tomkuavn nắm được info của bạn . Có phải nhà bạn là căn nhà cấp 4 lợp mái ngói đỏ,có cái cưa sắt màu xanh dương ko nhỉ ???

Gửi riêng đến a bảo a của thái hoàng : A là người lớn nên e tôn trọng a , sự thật đã quá rõ ràng , mong a giải quyết cho e sớm trong 48 h . Chào thân ái và quyết thắng.

Gửi đến anh em forum và bị hại liên quan : mong các bạn bình tĩnh , comment lịch sự , ko nên dùng từ chém giết ở đây , chúng ta là người đàng hoàng mà đúng hem

EM XIN HẾT
Xin cám ơn các nhà tài trợ đã hân hạng mang đến chương trình này :

Truongviethoang

Vanveo146

Tomkuavn

Admam27944
Themen

Tonghaonhi

Canawan

bác thớt qua bên này lấy info rồi pub lên cho anh em này http://mmo4me.com/threads/nho-admin-shin-pub-info-cua-kendybmt.123243/#post-2649931

Mình là KendyBMT.K ngờ chỉ vì chuyện của vanveo164 mà mấy người lôi t từ vụ này tới vụ khác.Chẳng hiểu mấy người suy luận cái gì nữa.
1.LR U0611238 và gmail [email protected] của mình đã bị hack ngày 30-6 trong khi đó mình mua key buxhost của namit2507 là ngày 7-5.Có phải bạn bảo mình clone nick.xin thưa là mình k thể nhớ pass forum và k thể forgot pass vì gmail đã mất rồi.Từ trước đến giờ mình k bao giờ sài Anti Virus (kể cả bây giờ mình cũng k sài) vì nó xung đột với 1 số phần mềm.
2.Về zztopzz.Ngày 11-9-2012 mình có nhờ em ấy post giùm bán pz ở topic mà bạn nói.logchat còn đây?Bạn chưa hiểu cái gì và vội phán clone là sao?

Còn về các ip mà bạn nói là clone cliếc gì đó mình xin thưa với bạn là mấy IP đó mình đã thử search ra
67.220.215.134 ở topic http://mmo4me.com/threads/share-ssh-us-pm-inbox-hoac-yahoo-hienphuc92-yahoo-com-vn.113473/
Nếu bạn muốn phán đoán dựa trên IP thì mình nghĩ bạn đã sai lầm tất cả.SSH được share free biết bao nhiêu người sài hả bạn?
4.Mình k có phải là uytinlagi hay rinny6789.Còn về thằng tranlinh1029 thì trước khi nó scam mình k rõ về lí lịch nó.có 1 bữa nó nhờ bán hộ 7.44pz với 14.02pp và 1 bữa nó nhờ bán 24pp rồi mượn acc pp của mình.sau đó lấy luôn acc.(sau này mình đã call pp lấy lại vì k đưa mail cho nó)
Logchat đây.

Giờ chỉ có lương tâm lên án cậu thôi, Cậu dám comment 1 câu như thế này ko:
" Em thề là em ko scam ai cả, nếu em nói dối, cả nhà em bị sét đánh chết không toàn thây"

Logchat đây.

Bạn nói bạn ko làm gì sai, vậy chứng tỏ mod banned bạn là vô lý, BQT forum làm việc thiếu công bằng ah

Logchat đây.

chứng cứ nó rành rành ra đây ông chối cái ếu gì!!! làm cho người ta còn tham acc của người ta!!! người ta nhờ ông người ta trả tiền cho ông chứ có phải ko đâu!!! sau này sinh con ko có lỗ đ ít nhé!!! o_O

*Ta có 2 vế như sau :

Cái gì thế này : [email protected] ??? Thái Văn Hoàng ??? . Thăng hacker nhận tiền từ mail [email protected] . Bức ảnh này chứng minh [email protected] chính là scammer thái hoàng . ( Vế 1 )

Bonus thêm phát nữa kẻo nó lại chối :

Ô mai gót , thằng hacker này vừa nhận tiền từ thái hoàng ([email protected]) , rồi chuyển ngay vào hot boy kendybmt ([email protected]) !!!! Đến đây thì chúng ta đã quá rõ . Hacker buyppvnlimit đã dùng gmail của admam27944 để tạo payza trung gian nhận tiền từ mail của scammer thái hoàng về ac mình , sau đó chuyển ngay vào ac payza của kendybmt . Có thể các bạn sẽ thắc mắc , nhưng đơn giản đó chính là hành động rửa tiền che mắt từ ac thằng thái hoàng về ac chính public là kendybmt . ( vế 2 )
Vòng qua vòng lại cuối cùng về acc chính và nó là......................................:p:p:p:p:p Like thớt 1 cái nè.

Công phu :)

Thanks thread nhiều

đm con chó ghẻ uytinlagi vẫn còn lảng vảng ở forum đó anh em...ai sơ hở là nó táp táp táp ko chừa cục cức nào đâu....cẩn thận đề phòng với bọn mặt người dạ linh cẩu đó nha anh em!

Có info mọi người không cần chém giết chặt tay chặt chân gì cả, cứ táng thẳng vào hạ bộ, hủy nòi giống, để cho nó sống, nó scam mà ko để lại tử tôn thì nó biết sung sướng thế nào :v

Mình nghĩ không nên open reg nick
Mỗi reg giá 10$,thanh lọc 4rum 1 tháng 1 lần
Và 1 IP không đc reg quá 1 hay 2 acc

Announcements

Forum statistics

Threads
421,045
173,123
Latest member
caulacbovodich

Most viewed of week

Most discussed of week