• Guest, bạn sẽ được thưởng theo giá trị giao dịch tương ứng khi báo cáo [Scammer]:
    • Từ 50tr trở lên: thưởng liền 20 MR (~ $20)
    • Còn lại: thưởng liền 1 MR - 10 MR (~ $1 - $10)
    • Các trường hợp báo cáo [Warning] cũng sẽ được thưởng 1 MR (~ $1)
    • Báo cáo tại đây

Chửi thằng D.O.G scam NONO bị banned ở Mục chat box.Giải thích dùm tôi

Status
Not open for further replies.

kingofhell

Banned
Reactions
270
MR
0.000
hê hê cái 4rum này sắp loạn rồi!!! mấy đứa có quyền thì say quyền thì thì ban mờ éo thèm xem cái rule nóa thế nào cứ ban nhiệt tình thoai!!! hôm bữa cũng vậy mình bị ban vì tội đưa link lên sb mà trong khi đóa thấy cả đống đứa đưa link lên cóa éo sao đâu đã thế lại còn éo unban choa mình cả tháng mình lập topic unban thì bác rec cao tay vô unban giúp ( cảm ơn bác rec vả thù cái thằng loằn nầu ban tau)!!! còn mấy bạn mem thì biết thừa mình thấp cổ bé họng rồi thì bình tĩnh làm gì được họ đâu mà phải nóng họ có cả 1 hội với nhau mà mình thân cô thế cô làm éo gì đc cứ như người việt nam ta sống tránh voi chả xấu mặt nào mình lên đây để kiếm xiền nên thôi cũng chả nên chấp tụi nóa làm gì!!! =))

Trung_Peter

Ancient
Hot Boy
Verified
Trusted 3
Reactions
6,029
MR
7.845
$690.00
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Shout box ko có 1 rule nào cụ thể, những người được set quyền chỉ để giữ cho shout box yên bình, ko có war thôi. Còn những ai cố tình đem chuyện Shout box lập topic thì đành nhờ 2 admin vào giải quyết ạ :D

dolavans

Pre-verified
Reactions
81
MR
0.260
$150.00
Chat with me via Yahoo Messenger
Tại sao mục chat box lại không có rule.chẳng lẻ nó là một cái chợ không có người quản lý hay sao.mà nói là không có rule.nghe nói forum cũng hình thành được 3 năm rồi đó.

anhhungvole

Banned
Reactions
311
MR
0.000
thôi giải tán :)) Ai ko thích thì giống mình tắt cái chatbox đi.
Khi nào có vụ scam mà chúng nó bênh NGU thì anh em lại tụ họp ;))

Chém 1 hồi chẳng có ai giải quyết đâu, rồi chúng nó lôi Ẹc Mín vào là sợ lắm =))

Thằng nào scam thì phải làm chó thui.*** có quyền nói lại.ta chủi con *** nono đó.coi thằng nào vào binh vực nó đi.coi có phải đồng bọn của nó không.ở đó mà lý sự

Ongchunho

Newbie
Reactions
32
MR
0.000
Thằng này mà ở ngoài đường tao đánh tòe mỏ
Ngu bà nội cha mày chớ. Lâu lâu lắm rồi mới tạo nick onl lại vào chém sb tí có biết cái éo gì xảy ra đâu tự dưng bị thằng *** này chửi?
Chửi ai thì ko biết chỉ thấy nó lãm nhãm lãm nhãm trước mặt mình .... bực ko tả được
Anh hùng gì loại mày .... thua cả đàn bà

Thằng này mà ở ngoài đường tao đánh tòe mỏ
Ngu bà nội cha mày chớ. Lâu lâu lắm rồi mới tạo nick onl lại vào chém sb tí có biết cái éo gì xảy ra đâu tự dưng bị thằng *** này chửi?
Chửi ai thì ko biết chỉ thấy nó lãm nhãm lãm nhãm trước mặt mình .... bực ko tả được
Anh hùng gì loại mày .... thua cả đàn bà
ko biết nó nói ai nhưng xúc phạm phụ huynh thì ra đảo rồi :) để lập topic cho em nó ra đi

animax1991

Staff member
Super Moderator
MMO4ME United
Trusted Max
Solutions
6
Reactions
14,380
MR
1,223.815
$1,610.00
Call me! Call me! Chat with me via Yahoo Messenger Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Chuyện cũng xong rồi! Mọi người tiếp tục kiếm tiền đi nha!

Riêng với nono thì ai phát hiện ra clone thì report để mình giải quyết luôn!

Close!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,892
176,355
Latest member
truongvokyz

Most viewed of week