Waiting for Answer Chưa nhận được tiền từ xchange.vn

vnstarus

Newbie
Reactions
2
MR
0.000
Insuree Balance
0
Đã nhận đc tiền.
Lý do .nên để memo chính xác. Mod close topic để tránh ảnh hưởng.

Last edited by a moderator:
:)).....vẫn là xchange.vn.........=))

100 thôi mà, bao giờ 1k 10k nãy kêu nhé :binhsua149:
vâng. 100$ rất ít so với bác. chứ nó là số nhiều với e.Kiểu này bị ăn cam thật hay sao nhỉ.

xchange thì cậu phải đọc kỹ rule nhé. Chỉ gửi mail cho admin thôi! Hoặc nếu số tiền trên 1000$ thì gọi điện cho admin, trường hợp ngoại lệ nếu chủ topic là gái thì dc ưu tiên gọi điện!

như mình đã nói ở trên. Có chat và gởi mail kèm theo ảnh.Nhưng cậu ấy nói lag giờ vẫn chưa nhận đc $ :-s .

Vậy thì đợi đi cậu. Trước khi mua bán thì nên đọc rule nha cậu. Tốt nhất thì nên exchange thẳng trang của mmo luôn :D

như mình đã nói ở trên. Có chat và gởi mail kèm theo ảnh.Nhưng cậu ấy nói lag giờ vẫn chưa nhận đc $ :-s .

Gửi mail support rồi đợi đi cậu.
Chứ yh chưa chắc ăn bằng mail à =))

Chú ý: Chúng tôi chỉ tiếp nhận yêu cầu hỗ trợ qua email, để được giải quyết nhanh nhất xin gửi yêu cầu hỗ trợ về email [email protected] nội dung ghi rõ Số Order (xem trong nội dung giao dịch) và bằng chứng chuyển tiền (hình chụp)

Vậy có phải hiện tại bên Đông Á có vấn đề ko. Nhưng tiền chuyển vào acc PM là cậu ấy phải nhận đc chứ đúng ko?

Chủ thớt cứ bình tĩnh gửi mail cho bác tatd_2210 là đc mà. Giải quyết hơi chậm tí thôi, mọi người cũng ko nên bàn tán nhiều. Lựa chọn của khách hàng với site nào là do khách thôi.

Tối qua DAB của mình cũng ko gửi tiền đi được. Nó thông báo vui lòng gửi tiền từ 7h đến 19h30. Sáng nay chưa thử lại

Yên tâm, ko scam nhé cậu @@! Chỉ là Support hơi chậm với hay lỗi thui !

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,817
170,889
Latest member
sukemsk
Back
Top Bottom