• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Help CHÚ Ý KHI MỞ TÀI KHOẢN VÀ VERIFY MONEYBOOKER

Thế chốt hạ là thế nào đúng, em đang đắn đo lập cái skrill mà lằng nhằng quá, chả nhẽ bỏ

Ví dụ cần đăng ký Nguyen Van A
Chốt hạ: First Name: Nguyen Van hoặc Nguyen
Last Name: A hoặc Van A
Là chuẩn nhất cho việc rút $ về bank vn nhé!

theo mình biết nếu nạp tiền tử cảrd vn thì ko dùng cho mục đích bet hay gaming đc đúng ko bác?

theo mình biết nếu nạp tiền tử cảrd vn thì ko dùng cho mục đích bet hay gaming đc đúng ko bác?
Chinh xác :)

bác giangbinhthuan /cho em /hỏi sao em verify skrill rồi mà không upload được tiền vậy em dùng acb visa debit thank bác

bác giangbinhthuan /cho em /hỏi sao em verify skrill rồi mà không upload được tiền vậy em dùng acb visa debit thank bác
Em upload lên để làm gì? Nhiều trường hợp tiền upload lên sẽ không dùng dc nhé. Em đã verify gì rồi? Chat với anh để đc hướng dẫn cụ thể nhé :)

em đã veriy băng thẻ và nó đã trừ usd rồi
Em nap tiền từ thẻ lên để làm gì? Em kiểm tra lại xem tiền trong thẻ đủ ko? Thẻ kích hoạt chưa? Để account verify đầy đủ thì em nên verify đia chỉ nhé. Gởi cho SKRILL CMND 2 mặt và BILL. Nếu ko có BILL thì ra bank xin sao kê (BILL hoặc sao kê fải có địa chỉ và tên trùng với thông tin đăng kí SKRILL).

moneybooker có mua số lg lớn ngay sau khi tạo tk đc k nhỉ
hay phải chờ dài ngày như pp ?
có dễ bị tiền bẩn hay gd giận lận rồi ăn closed tk như pp?
mình dùng sll nhưng k dùng bet mà nạp vào các trang khác qua các cổng mẻchant payment gateway có dc k :D
mong bạn chỉ giúp

moneybooker có mua số lg lớn ngay sau khi tạo tk đc k nhỉ
hay phải chờ dài ngày như pp ?
có dễ bị tiền bẩn hay gd giận lận rồi ăn closed tk như pp?
mình dùng sll nhưng k dùng bet mà nạp vào các trang khác qua các cổng mẻchant payment gateway có dc k :D
mong bạn chỉ giúp
Có tiền thì cứ quất thui
Tiền đã giao rùi thì khó đòi lại, nhưng nạn tiền bẩn thì còn hơn PP
Skrill thì vẫn khuyến khích chơi bet or gambling hơn, nhưng dùng ở payment gateway cũng khá an toàn

Trên naỳ thâý Có nhiều bác dùng skrill.
Có vấn đề này e muốn hỏi : jo dep từ thẻ visa vào skrill kiểu gaming thì tiền ko vào skrill được, còn kiểu non gaming thì tiền vào đến skrill lại sợ ko dep từ skrill vào fxcm được.
Trong khi skrill và neteller lại trực tiếp transfer qua nhau được.
Thế liệu jo dep tiền từ thẻ vào neteller xong fund sang skrikl rồi dep vào fxcm. Đến lúc rút lại fund từ skrill về bank. Làm vậy có ổn ko các bác ? E nghĩ thì thấy được

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,011
171,063
Latest member
2Brnot2B
Back
Top Bottom