Introduce chronofaucet - chronofaucet.com - free BTC mỗi giây, 1000 sat mỗi 4 giờ

HourlyMonitor

Ancient
Verified
Reactions
2,222
MR
10.291
Thêm 1 site faucet tặng free bitcoin nữa. Hiện site mới ra và tặng Free 500 satoshi cho mỗi người đăng ký. Site tăng satoshi mỗi giây. Để càng lâu càng được nhiều satoshi. CHứ không như moonbit.co.in - để càng lâu càng ít btc. Đây là anh em của cryptocombo mà mình có giới thiệu trước đó.

Site này min pay là 10.000 Sat và pay hàng tuần. Cứ treo site rồi để đó. Khi nào nhận thì gõ 1 mã captcha là đc.

Các bạn ref ủng hộ mình nhé: http://www.chronofaucet.com/?a=98

nonref: chronofaucet.com

- Quan điểm riêng. Site này có vẻ kiến đc nhiều hơn moonbit.co.in vì không hạn chế thời gian và ko giảm thu nhập khi để thời gian dài.
- Tuy nhiên nó giới hạn BTC ở 500 sat. Nghĩa là tối đa claim 1 lần chỉ đc 500 sat. Nên anh em chịu khó cứ khoảng 1tiếng hoặc hơn 1 tiếng vào claim 1 lần.

Chúc các bạn kiếm BTC vui vẻ

Last edited:
co proof chua thot so treo may den cuoi tuan tra tien thi kho
Site vừa bắt đàu chạy cách đây vài tiếng. Cuối tuần mới có proof. Không cần treo. Có thể tắt site đi. khoảng 1-2 tiếng vào claim 1 lần là đc. Sợ mất công thì chờ cuối tuần có Proof hãy reg. Mình từ tối tời giờ cũng đc hơn 7k sat. Sắp đủ minpay rùi. CHỉ chờ cuối tuần hi vọng có proof nữa là xong

Cập nhật: BTC sẽ tăng liên tục trong 4 tiếng rồi dừng lại. Anh em để ý chú ý claim nhé. 4 tiếng sẽ đc 1000 Sat. Không tồi. chịu khó claim thì 3 ngày là đủ minpay

Nghĩa là mình có 1000 sat . claim thì chỉ nhận đc 500 à . 500 mất hã
Không phải. Lúc đầu site mới ra. Nó giới hạn claim 1 lần tối đa là 500 sat. Sau đó nó nâng giới hạn lên claim 1 lần tối đa 1000 sat (4 tiếng). Như vậy khi bạn mới đăng ký thì sẽ có 1000 sat luôn rùi. Claim thì có luôn 1000 sat. sau đó cứ mỗi 4 tiếng có thể claim được 1000 sat.

Cập nhật tiếp theo: Dự kiến thanh toán đầu tiên là vào thứ 2 tới. Bạn phải có đủ 10 000 sat và vào cài đặt và thêm địa chỉ ví BTC của bạn để được thanh toán tự động.

Thông báo cho người sử dụng của chúng tôi: Việc đầu tiên dự kiến là ngày thanh toán này Monday tới.Để nhận được thanh toán của bạn, bạn phải thiết lập địa chỉ BTC của bạn vào "Cài đặt" trang.Dư của bạn (tối thiểu 10.000) sẽ không được gửi đến tài khoản của bạn Xapo bằng địa chỉ email của bạn;dư của bạn sẽ được gửi đến địa chỉ BTC mà bạn cung cấp
.

Last edited:
ôi mẹ ơi 4 tiếng 1000 sat treo tool của bác chỉ = 2/5 của em mỗi 2 cú click chuột :confused:
Tool gì đâu nó là site treo mà. Cậu tắt site đi nó vẫn nhảy BTC trong 4 tiếng. Nhưng nếu nó thanh toán thì mình sẽ nhờ người làm Imacros cho anh em treo đỡ quên claim

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,444
171,496
Latest member
huonghoang

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week