choxu.net Đã refund tiền

Status
Not open for further replies.
cho hỏi nbexchange bị sao vậy. mình 2 trc mua 200 wmz ở site mà chưa thấy nhận đc. pm yahoo chưa thấy hồi âm. nick forum thì thấy bị ban @@!

Có suy nghĩ k bác, làm ex và kinh doanh tiền ảo là k cấm nhưng nhà nước k khuyến khích. Hiểu được từ khuyến khích không?
Mở cá nhân thì không bàn. Còn mở dưới dạng công ty là sẽ hình thành tội phạm. Vì bọn nó chẳng thằng nào đóng thuế hết. Hiểu rõ vấn đề chưa => không đóng thuế là rửa tiền đấy.
Chán, chỉ dc mạnh mồm ở những nơi thế này, đến khi lên uống trà thì víu hết. Bác cũng làm dịch vụ trên 4r này đương nhiên bác sẽ bênh vực cái nghề bác đang làm, đừng có nói luật ở đây, vì luật nằm trong tay các a kia kìa, mún xử sao là do họ quyết định. Các a ở đây làm ex là họ cũng phần nào đồng ý chấp nhận rủi ro từ nhiều phía rồi, còn nếu như nói ko có vấn đề về pháp luật chắc ai ai cũng đi làm ex như thời năm 2011 - 2012 rồi. Đó là quan điểm riêng của e, và bác cũng có quan điểm riêng của bác, nên tốt nhất ai nấy tự lo mà đi kiếm tiền chứ đừng ngồi chửi nhau nữa.

Quan trọng là acc của 2 bác có được mở lại ko thôi,chứ nó đền thì chỉ đền số tiền z nó bán,còn lượng z bị dính trong tài khoản thì làm cách nào đây

Đã nhận được tiền bồi thường 5.000 wmz từ choxu

Chúc mừng cuipap, acc thì sớm muộn gì cũng mở được thôi!

Đã nhận được tiền bồi thường 5.000 wmz từ choxu
Đọc mà cứ tưởng là chó xù :)) Từ hán Việt phong phú quá :))
Chúc mừng nha.

Chán, chỉ dc mạnh mồm ở những nơi thế này, đến khi lên uống trà thì víu hết. Bác cũng làm dịch vụ trên 4r này đương nhiên bác sẽ bênh vực cái nghề bác đang làm, đừng có nói luật ở đây, vì luật nằm trong tay các a kia kìa, mún xử sao là do họ quyết định. Các a ở đây làm ex là họ cũng phần nào đồng ý chấp nhận rủi ro từ nhiều phía rồi, còn nếu như nói ko có vấn đề về pháp luật chắc ai ai cũng đi làm ex như thời năm 2011 - 2012 rồi. Đó là quan điểm riêng của e, và bác cũng có quan điểm riêng của bác, nên tốt nhất ai nấy tự lo mà đi kiếm tiền chứ đừng ngồi chửi nhau nữa.

Bên mình hệ thống tự động 100% nên k cần người quan sát. Nên có thể tiếp chuyện và thông não cho bạn cả ngày. Còn bạn muốn có 1 a c50 nói chuyện cho rõ thì qua đây.

Đã nhận được 5K tiền rèfund nhưng còn 30k nữa trong TK vẫn đang bị khóa chờ số phận định đoạt

Đã nhận được 5K tiền rèfund nhưng còn 30k nữa trong TK vẫn đang bị khóa chờ số phận định đoạt
Thế có cần phải giết người nữa không anh zai :D

cậu kia có nhìu site ex chắc cũng nhìu nhân viên nó quản lý, có vẻ như cậu bên kia bị nhân viên nó chơi , haha

Nó chưa mỡ ra cho a ak? Em tưỡng trã lại z rồi là thôi ? Pm support nó bảo sao vậy a?

Chúc mừng a :)
Chắc là mở đc thôi vì toàn những tài khoản trust cao

Tóm lại là thế nào, bác choxu đã refund lại hết. Vậy thèn nào gây ra vụ này ?
Có thể là bên thứ 3 lợi dụng để muốn bôi xấu bác choxu không ?

Còn bác nào đc refund nữa không để đóng topic, dài qua rồi :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,867
170,924
Latest member
hungbu2k

Most viewed of week