choxu.net Đã refund tiền

Status
Not open for further replies.
số tiền này không biết cả đời em làm có bằng ấy hay không
em làm ra tốt :v chả qua có thích làm hay ko thôi =))

hồi đầu tháng 2, cũng bán cho hắn, nhưng bán trực tiếp qua cái số z chết tiệt đầu topic

e nghĩ các bác nên thu xếp offline giải quyết chứ CA thì nhiều thứ phức tạp lắm, nhẹ nhàng không được thì nặng , nặng không được tra tấn hiếp giết gì đó ! quan trọng là khôi phục số tiền gốc trong z , lên ca tụi nó kiếm cớ phong tỏa hết có mà phá sản

e nghĩ các bác nên thu xếp offline giải quyết chứ CA thì nhiều thứ phức tạp lắm, nhẹ nhàng không được thì nặng , nặng không được tra tấn hiếp giết gì đó ! quan trọng là khôi phục số tiền gốc trong z , lên ca tụi nó kiếm cớ phong tỏa hết có mà phá sản
đúng rồi. béo công an thôi.
đã từng bị rồi

:confused: nhậu hêt1 mồi hết beer vẫn thấy chưa có giải quyết gì hết--- khả năng scam trốn đi Thái Lan giải phẩu giới tính là rất cao:confused:

Mà thực ra forum mình chưa có quy trách nhiệm giữa hai bên trong vụ chất lượng của tiền (Bẩn - sạch). Trước giờ chỉ có mỗi vụ dispute paypal, nhưng đó là hành động của ng bán thì họ sẽ là scammer. Nhưng đã phát sinh tình huống là có thể người bán ko chủ động mà bị động, là do nguồn tiền có vấn đề hoặc những lí do mà bản thân người bán ko lường được mà người mua bị lock acc or thiệt hại gì đó thì trách nhiệm đến đâu, có là scammer không.
Sau vụ này có lẽ đề nghị BQT cho thêm rule. Ví dụ đơn giản là khi có vấn đề, nếu chứng minh được nguồn gốc vấn đề từ số tiền giao dịch thì người bán có trách nhiệm như thế nào trong việc giải quyết, cứu đc thì tốt, nếu ko cứu đcj thì sao. VD: 1 người mua 5k Z -> lock acc mà trong acc đó có tới 10k, không thể gỡ đc. thì sẽ thế nào. Một bài toán khó.
Trước mình có mua bán cả neteller và Skrill nhưng vì không có kinh nghiệm chẹck nguồn nên sau 1 sự cố đã bỏ hẳn, nghĩ là Z và PM là an toàn nhưng hiện tại chỉ trong hôm qua, có ex thì lock acc PM, và vụ này là Z. Đều do tiền bẩn. Nên nghĩ là forum nên có quy định vế trách nhiệm bảo hành chất lượng đối với tiền đó.
PHẢI QUY TRÁCH NHIỆM RÕ RÀNG MỚI ĐƯỢC.

thế này pm với z cũng phải teamview check mới gd à bác.

Có địa chỉ nhà rồi, hợp lại đến đó lôi đầu con Linh nhận tiền ra thì lòi thằng Tâm ra ngay ấy mà, sau đó nhớ quất nát bím con Linh cho hã giận !

tiền bẩn sao vẫn cho gửi nhỉ ? cái này phải hỏi lại webmoney mới đúng chứ :D

Thấy pắp post vụ này đầu tiên, mà ko đọc kỹ nên tưởng mấy vụ vặt vãnh, ai ngờ căng đét @@

tiền bẩn sao vẫn cho gửi nhỉ ? cái này phải hỏi lại webmoney mới đúng chứ :D
bởi vậy, nếu webmoney khóa acc nó lại thì đâu có chuyện

bởi vậy, nếu webmoney khóa acc nó lại thì đâu có chuyện
Sau khi nhận được claim từ acc claim thì nó sẽ giải quyết và khoá, nó làm việc trong giờ hành chính là khoảng buổi trưa của VN nên vào đâu giờ sáng account choxu đã nhận được cảnh báo claim và nhanh chóng kiếm đường tẩu tán tiền bẩn này bằng mọi giá, đến trưa acc đã bị lock, bạn hiểu vấn đế rồi chứ

Các bạn xem hình thấy account của mình còn 80K WMZ trong đó, của em duongnd 35k nếu có vấn đề account bị lock thì mình sẽ yêu cầu dunghuynhsushi bồi thường tiếp theo
các vấn đề nếu ko giải quyết được tại đây thì cứ tập hợp thông tin đưa ra C50 chứ mình ko có thời gian mà ngồi đây đôi co mãi.
Hôm nay là thời hạn cuối cùng cho dunghuynh giải quyết case này.

Last edited:
Các bạn xem hình thấy account của mình còn 80K WMZ trong đó, của em duongnd 80k nếu có vấn đề account bị lock thì mình sẽ yêu cầu dunghuynhsushi bồi thường tiếp theo
các vấn đề nếu ko giải quyết được tại đây thì cứ tập hợp thông tin đưa ra C50 chứ mình ko có thời gian mà ngồi đây đôi co mãi.
Hôm nay là thời hạn cuối cùng cho dunghuynh giải quyết case này.
:mad: mạnh tay lên đi:mad:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,760
170,848
Latest member
Hiuus
Back