choxu.net Đã refund tiền

Status
Not open for further replies.
Mình đã gửi message tới từng người để xác minh và xác nhận thiệt hại nhưng hiện tại vẫn chưa ai chịu hợp tác và trả lời mình.
@duongnd1980, @tcl_vietnam, @cuipap1984, @joshep

Không hiểu lý do gì mà không ai chịu cung cấp proof cho mình?
Nếu các bạn là nạn nhân và bị thiệt hại thì không lý do gì mà không chịu hợp tác với mình để giải quyết vấn đề.

5h giờ chiều nay mình đi có việc quan trọng nên ko online thường xuyên được đến chiều tối mai. Các bạn vui lòng hỗ trợ giải quyết sớm
---------------
mẹ đọc mẹ cái page thì biết người ta mất tiền rồi, chứ người ta rảnh nak nói giỡn, giờ họ mất tiền tâm trí đâu ngồi nói chuyện gõ gõ chữ như bác, bác có bị mất tiền đếu đâu mà lo, giờ bác ung dung không có bị gì mới ngồi nói đi nói lại vài câu từ page đầu tới page cuối cứ comment đòi proof.
Hợp cái beep chứ hợp phone có đó alo thích gặp thì hợp giờ nt trên này hợp niềm tin à

thôi cậu ấy nói thế rồi thỳ các bạn bị hại cấp cho bạn ý proof xem..cũng coi như là bằng chứng luôn vì topic chuyển sang prefix là Scam rồi mà .

Hiện giờ account WMZ: Z278756521421 không còn nằm trong quyền kiểm soát của mình nữa.
Nên các bạn cẩn thận, vui lòng không thực hiện bất kì giao dịch nào với WMZ: Z278756521421 vì mình sẽ không chịu bất kỳ trách nhiệm nào với ví WMZ: Z278756521421 kể từ thời điểm này.

Hiện giờ account WMZ: Z278756521421 không còn nằm trong quyền kiểm soát của mình nữa.
Nên các bạn cẩn thận, vui lòng không thực hiện bất kì giao dịch nào với WMZ: Z278756521421 vì mình sẽ không chịu bất kỳ trách nhiệm nào với ví WMZ: Z278756521421 kể từ thời điểm này.
cha này cứ vòng vo tam quốc, chung quy là nói là ta vô can trong chuyện này, ta bị hack acc, ko liên quan tới ta :mad::mad::mad::mad::mad::mad::mad::mad::mad::mad:

thấy mấy bác mất tiền mà mình xót, bác nào chia ít lợi nhuận mình bay từ miền trung vào giải quyết cho
để lâu *** trâu hóa bùn
vào gặp cái con bank nhận tiền ấy, chứ nói luyên thuyên trên này làm cái vẹo gì

thấy mấy bác mất tiền mà mình xót, bác nào chia ít lợi nhuận mình bay từ miền trung vào giải quyết cho
để lâu *** trâu hóa bùn
Bác có vẻ cũng hiếu chiến nhỉ????!!!!

mất vào tay ai
vl mẹ dính rules 3.2 của E up file lên lồi mồm mà ko qua
:confused:

Việt Nam mình làm gì cũng phải rùa bò nó mới giống Việt Nam. Muốn đòi tiền lại yêu cầu thủ tục. Cho dù biết chắc chắn là thế vẫn thủ tục này nọ kéo dài cho máy bác exchange chóng mặt chơi :). Tiền về bank rồi thì tra lại cho người ta có mất gì đâu. Tiền tự nhiên về bank. Z thì bị hack và trong Z = 0. Tại sao phải đòi bằng chứng trong khi lão ấy ko mất Z. Cái màu này các bác ex chuẩn bị thiệt hại rồi. Chia buồn cho các bác. Nếu lão ấy đang hoàng đã refund ngày chứ không loàng ngoằng như vậy. Cứ tiền về bank thì refund lại. Bẳng chứng cái môc xì gì ? Cố ý không trả tiền một cách cực kỳ lịch sự và có học thức

Last edited:
Mình cần rollback lại các giao dịch, trả tiền và mình trả ngược lại các z bẩn theo yêu cầu của webmoney.

Mình cần các bạn phụ mình cung cấp các số điện thoại của các chủ tài khoản sàn, họ tên, số tài khoản ngân hàng đang có. Các thông tin này cung cấp cho CA dùng để đối chiếu với thông tin điện thoại và ngân hàng của chủ tài khoản THÙY LINH để nhờ họ điều tra xem quan hệ với nhau thế nào.

vậy là nó nằm trong tầm kiểm soát của @santienao89 hả !

Nếu cung cấp đủ thì bạn sẽ giải quyết cách nào :) ! trong khi số tài khoản VO THI THUY LINH kia có quen biết với santienao (0501000048849 Vo Minh Tam ) !

Chắc lại 50% như vụ mất sim của pndexchange

Việt Nam mình làm gì cũng phải rùa bò nó mới giống Việt Nam. Muốn đòi tiền lại yêu cầu thủ tục. Cho dù biết chắc chắn là thế vẫn thủ tục này nọ kéo dài cho máy bác exchange chóng mặt chơi :). Tiền về bank rồi thì tra lại cho người ta có mất gì đâu. Tiền tự nhiên về bank. Z thì bị hack và trong Z = 0. Tại sao phải đòi bằng chứng trong khi lão ấy ko mất Z. Cái màu này các bác ex chuẩn bị thiệt hại rồi. Chia buồn cho các bác. Nếu lão ấy đang hoàng đã refund ngày chứ không loàng ngoằng như vậy.
Bác nói quá đúng, tự nhiên 0 mất Z nào, được cả đống tiền vào bank, Nếu ko có gì sao ko refund lun đi cho lẹ, mà cứ vòng vo tìm cách giải quyết.

4ex bỏ ra ít tiền nữa tiễn nó lên đường luôn đi
còn em thùy linh kia thì làm nhẹ nhàng cũng được
giờ mạng người rẻ lắm
3 chục củ tai nạn xe máy là xong thôi ah

Việt Nam mình làm gì cũng phải rùa bò nó mới giống Việt Nam. Muốn đòi tiền lại yêu cầu thủ tục. Cho dù biết chắc chắn là thế vẫn thủ tục này nọ kéo dài cho máy bác exchange chóng mặt chơi :). Tiền về bank rồi thì tra lại cho người ta có mất gì đâu. Tiền tự nhiên về bank. Z thì bị hack và trong Z = 0. Tại sao phải đòi bằng chứng trong khi lão ấy ko mất Z. Cái màu này các bác ex chuẩn bị thiệt hại rồi. Chia buồn cho các bác. Nếu lão ấy đang hoàng đã refund ngày chứ không loàng ngoằng như vậy. Cứ tiền về bank thì refund lại. Bẳng chứng cái môc xì gì ? Cố ý không trả tiền một cách cực kỳ lịch sự và có học thức

lội 12 page thấy @haioption chuẩn nhất nè.z 0$ bị hack.bank là bank của santienao .tự dưng có 1 đống VND đổ vào.check bank và refund thôi.
sống đơn giản cho đời thanh thản. :D:D:D
còn không refund tý chú kia đi rút tiền chốn cm sang cam hay thái thì mấy bác ex ngồi mếu nhé.
vụ này phải giải quyết nhanh mới được :confused::confused:.

các bác cẩn thận các lời nói trên này nhé. đừng để đến lúc có chuyện xảy ra rồi bị CA nó truy ra thì khóc ko kịp đâu

Cái mình cần là restore lại account, làm theo yêu cầu của webmoney là rollback lại từ vnđ cho mình, mình rollback các tiền bẩn lại cho webmoney
còn việc điều tra chỉ cần cung cấp thông tin đầy đủ đảm bảo CA điều tra ra hết, ko chạy đi đâu được

đậu, đọc mà tức phết, thằng chó kia cứ chiêu bài hack acc hack cmm, trẻ trâu vừa phải thôi, làm ex mà dễ hack acc vậy sao?
Mấy bác cứ gom gom lại đi thì hú em 1 tiếng bảo đảm gặp đập trước nói chuyện sau. buzz yahoo em, d m thèm thịt con chó scam này lắm rồi.

đậu, đọc mà tức phết, thằng chó kia cứ chiêu bài hack acc hack cmm, trẻ trâu vừa phải thôi, làm ex mà dễ hack acc vậy sao?
Mấy bác cứ gom gom lại đi thì hú em 1 tiếng bảo đảm gặp đập trước nói chuyện sau. buzz yahoo em, d m thèm thịt con chó scam này lắm rồi.
bác hổ báo thế. :oops:

Cái đáng thắc mắc ở đây là: Người giao dịch với các bác trên (cabo6886) bán Z cho họ với mục đích lấy VNĐ (bình thường) nhưng tại sao bank nhận lại là bank VO THI THUY LINH (người thân của ex dunghuynhsushi) :|

bác hổ báo thế. :oops:
bác không thấy nó chối quanh sao, hết dt nó bị hack sim giờ tới ví Z nó bị hack, mai mốt em hack nốt bà già nó luôn bây giờ, loại này thì phải đập nó trước nói chuyện sau, 5h nó chuẩn bị trốn cmn rồi.
Em không bị scam mà còn ức chế vậy, huống hồ các bác bị scam. :D :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,825
170,900
Latest member
THACHTHINGOC

Most viewed of week