• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

[チョコボ] Nông Trại Gà Vàng - Cùng Cày Bừa Nhặt Dollars Với Boko

Chúa ơi giờ này PTU là gà đẻ trứng thối chứ vàng nỗi gì =)). 1 ngày 15$ mà ko có tiền mua VPS á =))

Nên nhớ đây là sự hợp tác hai bên cùng có lợi. Các bạn mua VPS thì mất tiền, các bạn đi làm refer cho người khác thì không mất tiền mua VPS và còn được đảm bảo VPS luôn có để dùng cũng như hỗ trợ kỹ thuật. Nhiều khi có tiền mua mà không tìm ra chỗ nào có VPS tốt cũng mệt lắm đấy, mà nói về kỹ thuật sửa chữa server cũng như độ bền của VPS thì dịch vụ Boko có thừa uy tín :binhsua90:

Cũng ghi nhận ý kiến đóng góp của 2 bạn ở phía trên, nên đã edit lại điều lệ cho hợp lòng người. :binhsua06:

Boko

Đăng ký hết những cái link kia thì đc tặng vps hả chủ theart

---------- Post added at 03:28 PM ---------- Previous post was at 03:21 PM ----------

Newbie như mình lúc nào cũng có ước mơ thu nhập 10$ /1 ngày ( nhưng khó lắm )

Đăng ký hết những cái link kia thì đc tặng vps hả chủ theart

---------- Post added at 03:28 PM ---------- Previous post was at 03:21 PM ----------

Newbie như mình lúc nào cũng có ước mơ thu nhập 10$ /1 ngày ( nhưng khó lắm )

Bạn chỉ cần chọn ít nhất 3 trong nhiêu đó hosts thôi. Mình đánh giá cao sự cố gắng của mỗi người vì lợi ích chung chứ không phải bạn đủ hay không đủ thu nhập.

Boko

Thường thì mấy người chơi có thu nhập cao như vậy họ sẽ yêu cầu payback thay thì cấp VPS. Ví dụ : 15$/day *30days = 450$ * 20% tiền ref = 90$/month . Họ có thể tự thông ass cũng có thể làm ref yêu cầu payback 70 80%, dư sức mua 2 con VPS ngon lành rồi :D. Boko nên payback thêm 20-30% nữa thì có vẻ ổn hơn :D

Thường thì mấy người chơi có thu nhập cao như vậy họ sẽ yêu cầu payback thay thì cấp VPS. Ví dụ : 15$/day *30days = 450$ * 20% tiền ref = 90$/month . Họ có thể tự thông ass cũng có thể làm ref yêu cầu payback 70 80%, dư sức mua 2 con VPS ngon lành rồi :D. Boko nên payback thêm 20-30% nữa thì có vẻ ổn hơn :D

Cảm ơn bạn, ý kiến rất đáng để quan tâm.

Boko

Cảm ơn bạn, ý kiến rất đáng để quan tâm.

Boko

Như vậy thì người làm ref họ cũng không cảm thấy thiệt thòi quá, dù sao nhiều phần thưởng vẫn hơn tuy là không nhiều, nhưng tâm lý là vậy. Vẫn cảm ơn bạn vì đã giúp đỡ mình support rất nhiều trong thời gian vừa qua :) Không biết ông này biết mình là ai không ta :binhsua90:

Ô ngộ nhỉ, tưởng có trò gì mới :))
thế mà tưởng nông trại gà vàng thật =))

giảm giá rồi , giờ còn 10$/day thôi. không biết lí do tại sao mà nhanh thế nhỉ.

10$/day => nhận đc từ 1-2$/day -> 1 tháng 30-60$ => mua đc 10 con VPS 7.5GB 500GB HDD :(

tưởng vụ gì cơ, ai dè là ptu

10$/day => nhận đc từ 1-2$/day -> 1 tháng 30-60$ => mua đc 10 con VPS 7.5GB 500GB HDD :(
.................................................

Bây h tuyển ref cấp VPS phải chăng là quá muộn?mình thấy những người có kinh nghiệm chiến thì giờ này họ đã có hội chiến ổn định rồi.nếu có chiến thêm host thì họ sẽ vào ref cho những người payback.còn những người bây h vẫn chưa có vps làm thì đa phần là newbie.khả năng để newbie thu nhập cao là rất khó trong cái thời buổi PTU đc ngày nào biết ngày đấy này.dù sao thì cũng rất nhiều ae mong chờ bạn cấp VPS cho họ để họ có công cụ làm việc.hy vọng bạn sẽ kiên trì với ae!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,919
170,995
Latest member
Antidetectprojec
Back
Top Bottom