• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

[チョコボ] Nông Trại Gà Vàng - Cùng Cày Bừa Nhặt Dollars Với Boko

Boko

Newbie
Reactions
4
MR
0.000

I. Bạn muốn làm referral cho Boko?

• Nếu 1 tháng bạn kiếm được trên 10$ / 1 ngày từ việc upload, bạn sẽ nhận được:
  • 1 VPS riêng với cấu hình 8GB Ram - Ổ cứng 1TB - Windows Server 2008 R2 - 1GBPS (United States) - Unlimited Bandwidth, đã mở sẵn đầy đủ port.

• Nếu trong trường hợp bạn còn là newbie, có kinh nghiệm về PTU, không đủ điều kiện thu nhập nhưng cảm nhận bản thân có sự cầu tiến và chịu khó, cứ gửi cho mình qua PM của forum những ảnh chụp thu nhập của bạn, mình sẽ kiểm tra và có thể chấp nhận yêu cầu ref của bạn. Chân thành cảm ơn sự quan tâm hợp tác quý báu.

II. Boko đang nhận referrals từ những web host như sau:

Boko said:

III. Mẫu đăng ký làm referal [Chọn ít nhất 3 hosts và gửi PM cho mình qua forum]

Boko said:
Đăng Ký Làm Referal với Boko

Y!M: Nick Yahoo của bạn

HOTFILE.COM: Nickname mà bạn đã đăng ký

UPLOADED.TO: Tương tự như trên

TURBOBIT.NET: Tương tự như trên

LETITBIT.NET: Tương tự như trên

DEPOSITFILES.COM: Tương tự như trên

BITSHARE.COM : Tương tự như trên

RAPIDGATOR.NET: Tương tự như trên

SHAREFLARE.NET: Tương tự như trên

Mình đủ điều kiện để nhận VPS *Bạn sẽ cần chụp screenshot thu nhập của bạn, upload lên một host ảnh và gửi link kèm cho mình qua PM*

IV. Ghi chú

• Y!M : finalfantasy_chocobo_kupo
  • Số điện thoại: 0903120386
  • Nếu bạn được chấp nhận, bạn sẽ nhận được một PM trả lời của Boko kèm với thông tin VPS đã được setup sẵn.

~Chúc cả gia đình và bà con may mắn~

Last edited by a moderator:
đặt 1slot trước ;))

cái này hình như là mua gà, gà cho ra trứng, rồi chuyển trứng thành $ thì phải :)

Last edited by a moderator:
đặt gạch để đó xem thế nào đã :d

Haha xin lỗi đã để hiểu nhầm. Mình tuyển referals chứ không có bày cách kiếm tiền nào khác cả :binhsua140:

Boko

Câu này nghe quen quen Bạn sẽ cần chụp screenshot thu nhập của bạn, upload lên một host ảnh và gửi link kèm cho mình qua PM Vãi chưởng :binhsua07:

ẹc, tuyển refer chơi PTU chứ gà đẻ trứng gì ở đây hả các bác. botay.com đặt cái tiêu đề để câu view đây mà

với 15$/day ko ham cái VPS với cấu hình kia thừa khả năng tự buy (^>^) cần cái gì giúp từ 15$/day lên 30-50$/day cơ

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,920
170,996
Latest member
nhattienllc
Back
Top Bottom