Ask Chơi Poker online mà ko cần dùng HUD !?

thanks bác đã chia sẽ cách tính , từ này theo mình biết về chuyên ngành kinh tế là chữ viết tắt của return on investment tỷ suất lợi nhuận trên vốn đầu tư để xem một đồng vốn bao nhiêu đồng lời . Nhìn vào công thức thì chắc có lẽ 1 buy in mình đánh trung bình sẽ được bao nhiêu tiền :)
Bác này chắc là pro EN lắm đây, mình là mình thích :D

mình cũng biết vài chữ english thui bác ơi đủ để đọc hehe
Mình thì mù tịt EN, dùng máy tính nhiều tự nhiên quen quen những chữ trên máy tính thôi. Chứ k0 nói nổi 1 câu giao tiếp :(

Mình thì mù tịt EN, dùng máy tính nhiều tự nhiên quen quen những chữ trên máy tính thôi. Chứ k0 nói nổi 1 câu giao tiếp :(
tập luyện thôi bác mình cũng theo english từ lúc chưa biết gì tầm 2 năm là chơi được

Đầy trang nó ko cho xài hud đấy thôi.Thật ra ko dùng vẫn đánh được, Nhưng dung giúp multi table dễ hơn rất nhiều.Muốn chơi ko dùng HUd thì:

1) game plan vs unknown của bạn phải đủ tốt với player pool ở đó
2)Nếu ko có 1 thì bạn chơi phải balance( GTO)
3)Chịu khó note khi thay showdown của từng thằng

HUD cũng chỉ là con số, nhiều khi ko đủ sample se làm mình nhận định sai (vi dụ 100 -200 hand 3 bet la 10%,trong khi thưc tế player do chi 3bet 5% nhưng đang run good).Với cả 2 người cùng 3 bet 10% nhưng hand họ chọn 3bet khác hẳn nhau, nếu bạn có 2) và 3) thì còn tốt hơn nhi`n vao Hud nhiều.
Hud giúp bạn phân loại fish, reg, tight hay loose nhanh hơn khi không dùng HUD
Điểm mạnh nhất của xai tracker là khi multitable và dùng để lưu trữ phân tích hand khi learning!Cái này là cái chính nên người chơi lâu năm co thể ko xai Hud vân win nhưng người ta vẫn dùng

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,867
170,923
Latest member
Benerrn

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week