Got Paid chơi game trồng cây hái quả bán lấy tiền đang hot, đã có proof đầu tiên

cần tìm người nạp giúp 60rub để mua 2 cây, sẽ trả bằng 1.8 LR, coi như ex 60 rub sang 1.8 LR, bờ rồ nào giúp được thì mình đưa acc nạp giúp mình với

nếu bạn dùng trình duyệt Googlechrome nạp không được thì bạn nên dùng FireFox nạp nhé và tắt chế độ dịch tự động đi

nếu bạn dùng trình duyệt Googlechrome nạp không được thì bạn nên dùng FireFox nạp nhé và tắt chế độ dịch tự động đi

chả còn cách nào không thử cậu ạ, còn mỗi cách nhờ người nạp hộ thôi. Hôm trước cậu nói wm của tớ có thể không chuyển được thì tớ đã ex sang wmz và bán ngon lành rồi

chả còn cách nào không thử cậu ạ, còn mỗi cách nhờ người nạp hộ thôi. Hôm trước cậu nói wm của tớ có thể không chuyển được thì tớ đã ex sang wmz và bán ngon lành rồi
Thế thì chẳng có vấn đề gì mà không nạp được cả, chắc chắn bạn làm sai thao tác nào đó thôi
mà cho ví khác nạp hộ thì lỡ nó truy ra và nó bảo mình cheat thì ban luôn 2 ních dùng chung 1 ví

Thế thì chẳng có vấn đề gì mà không nạp được cả, chắc chắn bạn làm sai thao tác nào đó thôi
mà cho ví khác nạp hộ thì lỡ nó truy ra và nó bảo mình cheat thì ban luôn 2 ních dùng chung 1 ví

có người có vài ví cơ mà, tớ nhờ nạp hộ thế này thì đôi bên cùng có lợi chứ có lợi riêng tớ đâu, ai có 2 ví trở lên mà nạp hộ được thì cũng chỉ coi như ex sang LR thôi, có gì đâu

Ref nè :
yuki9589
R370743596676

Cái này dk rồi chiến hay đợi hết đợt làm việc mới chiến vậy thớt.
đăng ký có tiền thì nạp vào chiến luôn chứ chờ gì nữa
đây là proof đầu tiên của mình

Cái này không hiểu chơi ra sao giống vườn nông trại cùa me.zing.vn và có nuôi gà heo bò gà *** ko vậy

mới phát hiện mấy bạn pay = cái này

nhập số $ muốn dep (dollar nhá) sẽ chuyển tới trang chọn payment processor trong đó có credit card, perfect money, wmz,... (nói chung 1 đống) khỏi ex mệt xác:m020:

Last edited by a moderator:
Cái này không hiểu chơi ra sao giống vườn nông trại cùa me.zing.vn và có nuôi gà heo bò gà *** ko vậy
hiện tại phiên bản chúng ta đang chơi chưa có các chức năng chăn nuôi, chỉ có mỗi trồng trọt thôi bạn ah
chắc sắp tới nó sẽ bổ sung chức năng chăn nuôi đó

mới phát hiện mấy bạn pay = cái này

nhập số $ muốn dep (dollar nhá) sẽ chuyển tới trang chọn payment processor trong đó có credit card, perfect money, wmz,... (nói chung 1 đống) khỏi ex mệt xác:m020:
đúng rồi dep $ bằng cái này cũng được

Lên cấp 4 thì sẽ mất tổng cộng 1350R . Vậy mỗi ngày sẽ được nhiêu và bao lâu hoàn vốn nhỉ? Không hiểu lắm cái tiền thưởng bên cạnh

Lên cấp 4 thì sẽ mất tổng cộng 1350R . Vậy mỗi ngày sẽ được nhiêu và bao lâu hoàn vốn nhỉ? Không hiểu lắm cái tiền thưởng bên cạnh
Bạn lên cây cấp 6 tốn tổng cộng 5 triệu tiền việt!
Lãi 1 ngày 40.000! Tháng 1.2 triêu! Mấy tháng mới được 5 triêu?

Vậy là Trinhthai có mấy cây? Cây cấp bao nhiêu vậy?
he he mình có 1 cây cấp 5 rồi, 1 cây cấp 4 nữa, và 3 cây cấp 1, cũng tốn gần 150$
cây cấp 4 mỗi ngày được 11.52rub đó bạn, và gần 4 tháng hòa vốn, sau đó ngồi hưởng lợi

vừa theo 1 chân. Acc nybabe2806 :)

... sao mãi k thấy nó gửi link xác nhận vậy ta.. mấy tiếng rùi chưa vô được nữa :binhsua140:

Last edited by a moderator:

Announcements

Forum statistics

Threads
419,510
171,552
Latest member
Perseus

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week