Got Paid chơi game trồng cây hái quả bán lấy tiền đang hot, đã có proof đầu tiên

Lúc đầu mình cũng tưởng nhầm và lanh chanh dep vào:binhsua04:, đến lúc rảnh đem ra tính lại thì thấy có gì lạ lạ :binhsua01:
Nhưng mà theo mình thấy nếu có $ và liều thì mua cây cấp 8 trở lên thì khoảng 3 tháng các bạn sẽ hoàn vốn và bắt đầu có lãi. :binhsua79:
Mà theo chủ ý của mình, nó làm ra cái này trung bình khoảng 4 tháng mình mới hoàn vốn, thế nên web sẽ duy trì ít nhất 6 tháng, vì vậy bạn nào có nhiều $ vs liều thì cứ thử nhỉ. Chơi cũng vui mà.:binhsua90:

Mình thấy cái bảng tính toán đó không chính xác lắm. View attachment 15208
Còn đây là bảng mình thay đổi 1 xíu . View attachment 15209

Còn đây là file mình chỉnh sửa xíu, mong chủ thread xem qua.
HTML:
http://www.mediafire.com/?hm439zsc155d2i1

Nếu mình nói không đúng thì đừng ném đá mình hen. :binhsua50:
lúc đầu cái bảng tính của mình có tính sai, ko tính tiền phí up cộng dồn từng cây và chỉ tính cộng từ cây cấp 1 trở lên
nếu bạn đang dùng file của bạn đang chỉnh sửa thì vẫn sai đó bạn, vì sai ngay từ cái bảng đầu tiên của mình rồi
mình mới edit lại bài #1, up bảng mới rồi đó, cái đó chuẩn không cần chỉnh rồi, bảng tính cho 30 ngày
chuẩn đó bạn... vì chủ thớt ko có tổng tiền dep nên dễ làm ref lầm.VD muốn có cây cấp 3 cần 450 rups chứ ko phải là 300 rups
đúng vậy, do lúc đầu mới chơi nên cũng dè chừng việc dep $ vào, giờ chơi 1 thời gian mới biết được tổng chi phí up lên từng cấp
cái bảng tính up lại tại bài #1 đã chuẩn rồi đó
mong các bạn tham khảo, các bạn tải về tham khảo và cho thêm cột thời gian bao nhiêu ngày hoàn vốn nữa nhé

Từ hôm có proof tiếp theo tới giờ tài khoản cân bằng của mình còn :
Bạc: 1500 (mua sắm)
Bạc: 25928 (đối với đầu ra và mua hàng)
Quả: 10233

Đến thời điểm này mình đã có được 121 ref gồm cả ref trong nước và nước ngoài
đã có gần 1 nửa số ref mua cây về trồng
hầu hết tất cả các ref nước ngoài là 16 ref đã mua cây về trồng, còn lại là ref Việt Nam ta
và điểm Thưởng MEGA của mình hiện tại là: 157 điểm
mình tính nếu tất cả các ref của mình trung bình mỗi người bỏ ra khoảng từ 3$ đến 5$ để mua cây hoặc nâng cấp thì Điểm Thưởng MEGA của mình sẽ đạt được trên 1000 điểm và lúc đó mình sẽ kích hoạt tính năng này và tất cả các ref dưới mình có cây trồng sẽ nhận được 10% doanh thu từ cây đã trồng trong vòng 24h và mỗi cây cấp 1 mới mua đều được hưởng

Hôm vừa rồi đội ref của vavilon đã đủ điểm kích hoạt tính năng này và mình cũng được hưởng 10% doanh thu từ các cây trồng trong 24h, hôm đó tự nhiên thấy số quả tự nhiên tăng cao thế và khi vào xem chỗ này http://idwm.ru/game/contest/ thì mình mới biết đang được hưởng 10%
Cả đội được 338.100 bạc!
Rất mong các ref ủng hộ và quan tâm bài mình post ở đây nhé

mình dịch ở đây ra http://idwm.ru/game/contest/ các bạn tham khảo nhé:

BONUS cạnh tranh MEGA tất cả các người dùng được thu hút vào các trò chơi của người mới tham gia tự động.

Ngoài quan hệ đối tác với 10% từng tham gia, bạn sẽ nhận được điểm trong cuộc cạnh tranh MEGA-BONUS.

Sau khi tích lũy được 1000 điểm, bạn sẽ có thể giúp họ kích hoạt THƯỞNG MEGA và nhận được trong vòng 24 giờ và 10% với mỗi cây mới mua trong trò chơi Cấp 1 bất kỳ cầu thủ!

Điểm được trao giải thưởng trong cuộc cạnh tranh của bạn mỗi khi bạn có những người đến thăm sadit cấp cây mới 1. Đối với một cây - một điểm tính toán.

lúc đầu cái bảng tính của mình có tính sai, ko tính tiền phí up cộng dồn từng cây và chỉ tính cộng từ cây cấp 1 trở lên
nếu bạn đang dùng file của bạn đang chỉnh sửa thì vẫn sai đó bạn, vì sai ngay từ cái bảng đầu tiên của mình rồi
mình mới edit lại bài #1, up bảng mới rồi đó, cái đó chuẩn không cần chỉnh rồi, bảng tính cho 30 ngày

Hình như chủ thread không xem cái hình mình post lên.:binhsua09:
Rất nghịch lý khi phía bên trái (Chi phí đầu tư 1 lần) thì công thức chuyển từ Rub -> Bạc đúng tỉ lệ 1 Rub = 100 Bạc
Nhưng tại sao khi phía bên phải (Thu về) thì công thức chuyển từ Bạc -> Rub với tỉ lệ khác 1 Rub = 100 Bạc (Theo trong file của bạn thì tỉ lệ là 3.3 Bạc = 1 Rub) Sai lệch với thực tế hơn 30 lần. hix.
Chủ Thread giải thích dùm mình chỗ này nha. Thanks.
Mọi người cũng cho ý kiến giúp, mình chỉ thấy sao nói vậy. :binhsua14:

Hình như chủ thread không xem cái hình mình post lên.:binhsua09:
Rất nghịch lý khi phía bên trái (Chi phí đầu tư 1 lần) thì công thức chuyển từ Rub -> Bạc đúng tỉ lệ 1 Rub = 100 Bạc
Nhưng tại sao khi phía bên phải (Thu về) thì công thức chuyển từ Bạc -> Rub với tỉ lệ khác 1 Rub = 100 Bạc (Theo trong file của bạn thì tỉ lệ là 3.3 Bạc = 1 Rub) Sai lệch với thực tế hơn 30 lần. hix.
Chủ Thread giải thích dùm mình chỗ này nha. Thanks.
Mọi người cũng cho ý kiến giúp, mình chỉ thấy sao nói vậy. :binhsua14:
mình có xem hình của bạn post rồi
thế này bạn ah
Chi phí đầu tư phía bên trái là chi phí cố định rồi nhé tỷ lệ 1 rub = 100 bạc
Và chi phí Thu về bên phải cũng tỷ lệ 100 bạc = 1 rub
=> 2 cái quy đổi bằng nhau
có thể bạn hiểu nhầm ở chỗ ví dụ: cây cấp 1, 1 ngày được 24 bạc và cột rub/ngày là 7.2rub, nếu chỉ nhìn vào số này thì sẽ hiểu sai ( cái 7.2rub này là được tính cho 30 ngày đó bạn). Nếu bạn muốn tính cho 1 ngày chỉ việc nhập số Ngày cần tính ở trên là 1 thì cột Rub/ngày nó sẽ là 0.24rub
=> bảng mới update của mình đúng chuẩn rồi đó bạn

payout #3 pay instant:

420.24 wmr to go, hy vọng 3 ngày 1 proof dài dài trong 4 tháng tới :D

Last edited by a moderator:
có 13k dâu tây giờ rút tiền làm sao nhỉ

mình có xem hình của bạn post rồi
thế này bạn ah
Chi phí đầu tư phía bên trái là chi phí cố định rồi nhé tỷ lệ 1 rub = 100 bạc
Và chi phí Thu về bên phải cũng tỷ lệ 100 bạc = 1 rub
=> 2 cái quy đổi bằng nhau
có thể bạn hiểu nhầm ở chỗ ví dụ: cây cấp 1, 1 ngày được 24 bạc và cột rub/ngày là 7.2rub, nếu chỉ nhìn vào số này thì sẽ hiểu sai ( cái 7.2rub này là được tính cho 30 ngày đó bạn). Nếu bạn muốn tính cho 1 ngày chỉ việc nhập số Ngày cần tính ở trên là 1 thì cột Rub/ngày nó sẽ là 0.24rub
=> bảng mới update của mình đúng chuẩn rồi đó bạn

Potay toàn tập với bạn luôn, cột rub/ngày lại được tính cho 30 ngày. :binhsua04: Nên đổi lại là rub/tháng cho nó đúng. :binhsua27:
Okay. Giờ thì đã hiểu. Thanks :binhsua01:

proof mới của mình hôm nay 13/08/2012

cần tìm người nạp giúp 60rub để mua 2 cây, sẽ trả bằng 1.8 LR, coi như ex 60 rub sang 1.8 LR, bờ rồ nào giúp được thì mình đưa acc nạp giúp mình với

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,298
171,346
Latest member
tomle
Back
Top Bottom