Tutorial Chơi game nông trại vui vẻ kiếm bitcoin

vianhcancoem

Hero
Verified
Reactions
669
MR
0.030
Hôm nay mình xin giới thiệu ae 1 thể loại game nông trại mới kiếm bitcoin trên điện thoại android
Tham gia tại đây nhé
Link Tạm thời ngừng share
Anh em đang chơi thì tiếp tục chơi và đừng share link hay tên game nhé. Anh em vào sau thì thông cảm. Mình cũng đã để link game này mấy tuần rồi. Game có thể chơi đc nhiều tuần nữa, nếu share giới hạn. Share nhiều game sẽ mau nát
Hướng dẫn tham gia
Hướng dẫn chung
Đầu tiên anh em vào google play tải game. Sau đó bấm vào Play now để chơi game. Anh em bấm vào phím + ngay góc trên để mua nước, cỏ và ngũ cốc. Bấm vào các hình tròn trên các trại để collect sản phẩm. Anh em bấm vào hình bác nông dân ngay góc trên bên phải để làm nhiệm vụ, sau khi thực hiện nhiệm vụ xong sẽ tăng level. Mỗi khi lên một cấp sẽ được tặng gỗ để nâng cấp nhà. Vào Bakery để chế tạo thực phẩm, bán sẽ được satoshi.
Hướng dẫn chi tiết bằng hình ảnh
Sau khi cài đặt, bấm vào Play Now để chơi game.
Giao diện chính của game

Anh em vào các nông trại tương ứng để mua thú nuôi. Như ở trong hình mình mua bò, nên mình click vào trại bò màu tím và tiến hành mua. Anh em có thể nâng cấp trại bò, mỗi lần nâng cấp sẽ tăng thêm 2 con bò. Các trại khác cũng tương tự

Sau khi mua thú nuôi, anh em cần mua thực phẩm và nước để cung cấp cho chúng. Cứ khi nào thanh gần hết thì anh em vào mua tiếp. Những cái này nâng cấp lên anh em sẽ thoải mái hơn khi cung cấp thức ăn và nước cho chúng

Anh em bấm vào các biểu tương hình tròn như trứng, sữa và len để thu hoạch sản phẩm. Sau khi thu hoạch sản phẩm anh em vào Warehouse để bán lấy tiền

Anh em bấm vào con số trên hình bác nông dân góc trên bên phải. Sẽ thấy hiện ra bảng nhiệm vụ, khi hoàn thành hết nhiệm vụ sẽ tăng 1 cấp, nhiệm vụ nào anh em không hiểu thì click vào nó sẽ chuyển tới phần chế tạo sản phẩm cho anh em. Chẳng hạn như trong hình 1 trong những nhiệm vụ mình ko biết làm Yogurt thế nào, mình click vào hình để xem

Như trong hình làm 1 Yogurt cần 8 đường, 20 sữa và 5 dâu. Anh em vào Shop để mua các nguyên liệu này hoặc có thể click trực tiếp và các biểu tượng để chuyển tới nơi cần mua nguyên liệu. Anh em chế đủ số lượng rồi vào Warehouse bán ra, là sẽ thực hiện đc nhiệm vụ này

Sau khi hoàn thành nhiệm vụ thì được tăng cấp và được tặng nguyên liệu gỗ để nâng cấp kho chứa, trang trại. Đồng thời cũng mở ra những thứ đồ mới phục vụ cho việc làm bánh hay chăn nuôi

Như trong hình mình ví dụ nâng cấp bể chứa nước chẳng hạn. Mình bấm vào chữ Upgrade để đến trang nâng cấp. Cần gỗ (tặng khi lên level) và len (nguyên liệu khi nuôi cừu) đủ số lượng là có thể nâng lên đẳng cấp mới:)

Ngoài lề tí, sau khoảng 3 ngày chơi mình đã vào top 100 (hạng 65). Từ 1000 coin game tặng ban đầu, sau 3 ngày mình đã gầy dựng lên 1 trang trại khá ngon, ước tính tài sản khoảng 100000 coin game:D

Proof

Last edited:
Game con thanh toan ko thot
Có proof chưa bác?
Game scam từ trong trứng nhé:(. Tới hôm nay vẫn ko đc pay, ae đừng chơi tốn công:rolleyes:. Tạo ra cái game hay thế mà ko pay cho ae, sr đã làm mất thời gian của 1 số ae test game:oops:. Nó làm mình tốn bao công sức chụp hình, lập thread và chơi cả tuần ( lọt vào top 10, hạng 26 luôn ấy):(, tưởng sẽ pay ai ngờ. Mod close topic giùm mình nhé:rolleyes:

Tham gia thử nào
làm thử xem sao
Game con thanh toan ko thot
Có proof chưa bác?
Đính chính lại nha các thím, game đã pay. Tới thứ 6 em nó mới chịu trả tiền cho mình:D. Nông trại bị bỏ hoang từ thứ 2 đến giờ, bị đá văng khỏi top 10 rồi. Làm mình tưởng nó scam nên bỏ mặc, ko bây giờ chắc đc tầm 2-3 trăm k satoshi:confused:
Proof

blockchain bò ơi bò ở đừng về :D
https://blockchain.info/tx/056411aecbf0d67e83f0815d4bc679a93f62b1a0352c8e0e406027620e991c8c
Có vẻ như em nó đã nạp vào 0.069 btc ngày 1/6 rồi paid cho tất cả ae

Last edited:
thế rút cục có scam ko bác
Mình đã nói là vẫn pay mà bạn, thứ 2 nó lên dsách sau đó khoảng 1 tuần m nó pay
cậu cày trò ni 1 tuần được mấy btc cậu ơi
Chơi free thôi, game tặng 1000 satoshi lúc đầu. Mình chơi tầm 1 tuần thì đc cấp 26, và h đc tầm 500k satoshi. Càng chơi càng lớn thôi thím, h mình toàn mua con cuối ko:)
Bữa nay sao nó có tặng coin đâu
Coi chỉ tặng 1000 satoshi vốn, hoặc bạn có thể xem quảng cáo kiếm satoshi để chăn nuôi nhé

Last edited:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,935
173,012
Latest member
goldbullionshops

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week