• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Cheat Traffic Chơi game nhận BTC dễ dàng!

ai có proof up lên nhé :D

Tinh hình là mình setup auto như vậy rất ổn nha! Kiếm vốn kha khá rồi đặt cao hơn để nhân đôi điểm lên! Anh em có cách setup hay hơn thì chia sẻ với nhé!

đã test :rolleyes: tỷ lệ bet như bác ngon thật :D tiền càng lúc càng tăng :eek:

nghe có vẻ hay nhỉ , tối rảnh thử xem sao .. :D

chơi cái này chỉ tốn mất thời gian .. minh cày lv lên 1k2 sau đó đặt all 70 2 lần .. 80 4 lần .. 85 4 lần .. đủ 10k .. đặt 10 x2 rồi cho nó chạy khi nào nó chạy miss 6 lần all in .. khoảng 3 lần đủ tiền pay 1 ngày cũng fang được 150k @@ .. còn để auto thì xác vẫn chết .. có 100k đặt 1 win x2 . thua thì x 100% lên vẫn chết như thường nó x lên đến gần hơn gần 30 lần đi tong luôn 49.90 nhe ... bị nhiều lần như thế rồi chứ chả phải bị 1 , 2 lần ..

hiz 1 cách đễ ăn nhất mà mình từng biết 10k lên 50k để đủ wiz là 90% là ko miss :rolleyes: mình theo cách này kiếm rất nhiều rồi .. nhưng cứ vượt qua 100k là y như rằng chết ngắc ngẻo ...

được 10k ... thì các bạn được 10 cho 90% .. để auto nhé cho đỡ mệt .. sau đó khi nó miss 1 phát các bạn canh cho nó nhảy thêm auto 2 phát nữa rồi tắt auto đi .. ( vài lần là wen đừng cho nó nhảy lên 3 phát ) .. sau đó đặt 110 90% bấm 1 phát .. nếu miss thì roll 2 phát với giá 50 90% .. rồi đạt 98% all in ( maxx tiền ) rồi bấm 1 phát .. lâu lâu mới miss thằng 110 thôi ...

cứ thế sau này nhiều tiền thì nâng mức đặt lên .. nếu như miss 1 lần đầu tiền và miss 2 lần liền tiếp nữa = 3 lần .. thi mấy bác để 90 all in .. rồi bấm 1 phát .. 95% win 5% miss .. hiz quả này ăn 1 đống nhé ..

hoặc 1 lần mis 1 lần win 1 lần miss thì phải bấm 2 lần win tiếp rồi x 110 = 220 lên rồi đặt nếu thua thì 10 win 2 lần rồi thì để nguyên 90% làm quả all in ..

:oops: mình chiến như thế ăn của nó khá nhiều đến nỗi tên M ( chữ màu đỏ nó còn bảo mình gian lận luôn ) :rolleyes:

đủ 100k thì wiz 50k .. rồi để lại 50k làm vốn .. vượt quá trên 120k thì 90% nó miss 5 lần luôn ấy :D

Last edited:
Đang treo máy test rate này :D
An toàn cơ mà hơi chậm :D

Anh em để ý cái Total Wagered (tổng số tiền đã bet) thật cao để đua top mỗi ngày nha! Tiền thưởng đến 0.03 BTC nha mấy thím! :cool:

không ăn đc mấy cái nay đâu các pac ơi trươc mình hay dep 0.02 BTC vào chơi nhiều trang rồi mình biết ăn lên đc 1 tí là thua liên tục ngay,mình chắc chắn là nó can thiệp vào tỉ lệ % vì có lần mình dể 50% mà thua 14 lần liên tiếp :d trừ khi các pác co tool gì đấy :v

không ăn đc mấy cái nay đâu các pac ơi trươc mình hay dep 0.02 BTC vào chơi nhiều trang rồi mình biết ăn lên đc 1 tí là thua liên tục ngay,mình chắc chắn là nó can thiệp vào tỉ lệ % vì có lần mình dể 50% mà thua 14 lần liên tiếp :d trừ khi các pác co tool gì đấy :v
Bác ơi ko có sự can thiệp của admin đâu mà nó còn tính theo cái phần trăm may mắn của bác đó! Trong mục STAT có chữ Luck - nó thể hiện % may mắn của mình. Cái này thắng càng nhiểu thì sẽ có lợi cho mình rất nhiều, thậm chí sẽ xuất hiện nhiều Jackpot cho bạn nhé!

Các bạn nên check vào ô Stop at certain profit/loss và ở Stop at Loss các bạn điền mốc thua cươc giới hạn ở đó nhé! Cái này sẽ giúp bạn tránh những dây thua liên tiếp của nó nhé! Nên đặt tỉ lệ Win từ 79% trở lên để lấy điểm lucky nhé! Thà ăn ít 1 chút nhưng về lẫu dài sẽ có lời rất nhiều!

minpay thế nào bác ?

Các bạn nên check vào ô Stop at certain profit/loss và ở Stop at Loss các bạn điền mốc thua cươc giới hạn ở đó nhé! Cái này sẽ giúp bạn tránh những dây thua liên tiếp của nó nhé! Nên đặt tỉ lệ Win từ 79% trở lên để lấy điểm lucky nhé! Thà ăn ít 1 chút nhưng về lẫu dài sẽ có lời rất nhiều!
có lẽ bạn không hiểu về ti lệ lucky rồi, đấy là nó tính trên số lần bạn ăn đc đó, ví dụ bạn đặt 50% và ăn đc 10 lần liên tục thì tỷ lệ mm của bạn là rất cao, có lẽ lên tới vài trăm %, nhưng đấy là tỷ lệ trên số lên bạn chơi. hiểu ý chứ :D

có lẽ bạn không hiểu về ti lệ lucky rồi, đấy là nó tính trên số lần bạn ăn đc đó, ví dụ bạn đặt 50% và ăn đc 10 lần liên tục thì tỷ lệ mm của bạn là rất cao, có lẽ lên tới vài trăm %, nhưng đấy là tỷ lệ trên số lên bạn chơi. hiểu ý chứ :D
Cái này chuẩn.
p/s: Ve sầu của mình, cắm từ đêm qua.
(đã rút 100.000sat ra test rate khác và k trụ được :D)
Vốn ~850.000sat

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,907
170,979
Latest member
nhadathoangviet
Back
Top Bottom