Cheat Traffic Chơi game nhận BTC dễ dàng!

có kha khá thì bet 65%, 225% hoặc hơn on lose mà quất :D thua 3 turn thì nhả đừng ham, có $ cao thì cứ theo đến chết, 1tr. lượt bet mới có xác xuất 1 lần 15 lose liên tiếp thôi mà :D

hiz 1 cách đễ ăn nhất mà mình từng biết 10k lên 50k để đủ wiz là 90% là ko miss :rolleyes: mình theo cách này kiếm rất nhiều rồi .. nhưng cứ vượt qua 100k là y như rằng chết ngắc ngẻo ...

được 10k ... thì các bạn được 10 cho 90% .. để auto nhé cho đỡ mệt .. sau đó khi nó miss 1 phát các bạn canh cho nó nhảy thêm auto 2 phát nữa rồi tắt auto đi .. ( vài lần là wen đừng cho nó nhảy lên 3 phát ) .. sau đó đặt 110 90% bấm 1 phát .. nếu miss thì roll 2 phát với giá 50 90% .. rồi đạt 98% all in ( maxx tiền ) rồi bấm 1 phát .. lâu lâu mới miss thằng 110 thôi ...

cứ thế sau này nhiều tiền thì nâng mức đặt lên .. nếu như miss 1 lần đầu tiền và miss 2 lần liền tiếp nữa = 3 lần .. thi mấy bác để 90 all in .. rồi bấm 1 phát .. 95% win 5% miss .. hiz quả này ăn 1 đống nhé ..

hoặc 1 lần mis 1 lần win 1 lần miss thì phải bấm 2 lần win tiếp rồi x 110 = 220 lên rồi đặt nếu thua thì 10 win 2 lần rồi thì để nguyên 90% làm quả all in ..

:oops: mình chiến như thế ăn của nó khá nhiều đến nỗi tên M ( chữ màu đỏ nó còn bảo mình gian lận luôn ) :rolleyes:

đủ 100k thì wiz 50k .. rồi để lại 50k làm vốn .. vượt quá trên 120k thì 90% nó miss 5 lần luôn ấy :D
không hiểu lắm , nói kĩ lại tí đc ko :D

không hiểu lắm , nói kĩ lại tí đc ko :D

có 15k thì 90% bet 10 ... mỗi lần ăn 1 .. thua 10 .. sau đó roll 3 lầnrồi bet vao 110 nều win thì ăn 1 ( cứ auto khi clos thì căn nó rol 3 cái rồi dừng auto )

nếu thua 110 .. thì roll 10 thêm 3 lần ( 3 lần win nha ) sau dó bet maxxx để 97% .. lời được 1 it ... cứ thế mà fang .. tỷ lệ bạn win là 98% còn bạn thua sạch có 2 % thua .. quá 120k thì thường là thua 2% lên cứ 100k thì rut 50k cứ thế mà fang ..

mỗi lần win thì x số tiền bet lên chả hạn 25k thì bet 20 ... cứ thế ...

có 15k thì 90% bet 10 ... mỗi lần ăn 1 .. thua 10 .. sau đó roll 3 lầnrồi bet vao 110 nều win thì ăn 1 ( cứ auto khi clos thì căn nó rol 3 cái rồi dừng auto )

nếu thua 110 .. thì roll 10 thêm 3 lần ( 3 lần win nha ) sau dó bet maxxx để 97% .. lời được 1 it ... cứ thế mà fang .. tỷ lệ bạn win là 98% còn bạn thua sạch có 2 % thua .. quá 120k thì thường là thua 2% lên cứ 100k thì rut 50k cứ thế mà fang ..

mỗi lần win thì x số tiền bet lên chả hạn 25k thì bet 20 ... cứ thế ...
thế đến bước bet max 97% rồi quay lại từ đầu à ???

còn không thì có 10k thì để 45% .. bet mỗi lần 20 .. thua thì x2 lên .. và chi roll = tay nhé .. nếu thua 3 lần liên tiếp .. đến lần thứ 4 bạn đừng bấm luôn mà đọc từ 1 đến 5 rồi bấm tiếp cứ thế .. như thế nó không có vượt quá 9 lần đâu .. nếu auto thì nó roll 1s 1 lần thì có mà thua 20 lần liên tiếp luôn ấy .. ( kinh ngiệm này coi rất nhiều video của mấy bác chiến free mà lên 1btc .. thường mấy bác đó lúc đầu chiền x2 = tay chứ không auto .. sau này có 1 số lớn mấy bác mới auto ) cái này là 1 phường trình thời gian .. mấy ngày trước có xem 1 bác bỏ vào 5btc bet để lên lv .. bác ấy bet = tay vì pet nó đi rì rì chứ không nhanh như auto HIGH ROLL thấy bác ấy bet cứ từ từ .. từ từ lên chắc chắn không phải auto .. mà mình chưa thấy vượt quá 8 lần 6 lần là nhiều còn 7 lần thì lâu lâu thấy .. nhưng do cày lv lên bác ấy không có x2 mà cứ 4 lần bet thì x2 sau đó lại lấy số tiền 4 lần đó bet tiếp lên bác ấy chết nhanh .. nhưng lv nó lên cao ( theo bác ấy đăng lên CHAT thì BALANCE khoảng 5k7 :rolleyes: .. vl toàn mấy đứa giàu có.

mấy bạn thừ cách này xem sao nhé .. mình bỏ 1 tiếng thử thì tử 15k lên 117k rồi ... vẫn chưa chết đuối :D

Last edited:
còn không thì có 10k thì để 45% .. bet mỗi lần 20 .. thua thì x2 lên .. và chi roll = tay nhé .. nếu thua 3 lần liên tiếp .. đến lần thứ 4 bạn đừng bấm luôn mà đọc từ 1 đến 5 rồi bấm tiếp cứ thế .. như thế nó không có vượt quá 9 lần đâu .. nếu auto thì nó roll 1s 1 lần thì có mà thua 20 lần liên tiếp luôn ấy .. ( kinh ngiệm này coi rất nhiều video của mấy bác chiến free mà lên 1btc .. thường mấy bác đó lúc đầu chiền x2 = tay chứ không auto .. sau này có 1 số lớn mấy bác mới auto )

mấy bạn thừ cách này xem sao nhé .. mình bỏ 1 tiếng thử thì tử 15k lên 117k rồi ... vẫn chưa chết đuối :D

chính xác rồi nhé, sai thế nào được =))

auto 2h thanh qua la day

deposit vào ko nhận dc tiền ai giúp mình câu tiếng anh pm với admin đi :( tối qua đến h rồi

choi free nhe

có kha khá thì bet 65%, 225% hoặc hơn on lose mà quất :D thua 3 turn thì nhả đừng ham, có $ cao thì cứ theo đến chết, 1tr. lượt bet mới có xác xuất 1 lần 15 lose liên tiếp thôi mà :D
Vậy có $ cao là bao nhiêu ? Nếu thua 15 lần liên tiếp thì sẽ thua bao nhiêu tiền ?

Vậy có $ cao là bao nhiêu ? Nếu thua 15 lần liên tiếp thì sẽ thua bao nhiêu tiền ?
tùy theo mức đặt nữa, vd đặt 5 (ăn ~3) thì lấy (5x3.25)3.25 15 lần mà tính, + thêm cái aff nữa, ăn 0,1% Total wagered đấy :D (1 ngày cắm theo kiểu của mình thì ăn 0,1% cũng gần đủ minpay :D)

Announcements

Forum statistics

Threads
418,601
170,705
Latest member
thanhfx
Back
Top Bottom