Tutorial Chơi game kiếm tiền với MonsterWin

guildgold9

Senior
Reactions
2,248
MR
0.101
Phone Number
Call me! Call me!
Clip hướng dẫn:

1. Đăng Ký:
Đầu tiên các bạn hãy click vào liên kết sau và chọnSign up : http://www.monsterwin.fr/parrain/16921
Nếu muốn chuyển sang Tiếng Anh, bạn hãy kéo xuống cuối trang và ở bên phải, bạn click vào lá cờ Mĩ nhé

Tiếp theo, các bạn nhớ vào Email để xác nhận tài khoản nhé (nếu không thấy mail trong INBOXthì nhớ check cả thư mục SPAM nữa nha bạn)

2. Hướng Dẫn Kiếm Tiền:
Mỗi ngày đăng nhập bạn sẽ được thêm 10 Credit, bạn dùng Credit để chơi game kiếm điểm(point) và từ điểm có thể đổi sang Paypal hoặc Amazon Gift Card

• Game of the week: Là game mà Monsterwin chọn, nếu bạn xếp hạng 1, số điểm bạn nhận được có thể lên tới 32.000 point
  • Adventure Game và Interactive Game: các bạn chơi càng lâu, điểm kiếm được càng nhiều
  • Scratch Game: nó giống như xổ số vậy, điểm và exp nhận được sẽ là ngẫu nhiên
  • Games to unlock: nếu các bạn muốn chơi game mới thì dùng Credit để mở khoá những game ở đây nha
  • Bet Games: đặt cược kiếm điểm (chơi cái này không cần credit, chỉ cần điểm). Bạn nhận được từ 0 – 15.000 điểm/ bet
Nếu các bạn hết lượt chơi(Credit) thì các bạn có thể ấn vào MORE CREDIT để kiếm thêm lượt chơi nha

3. Thanh Toán:
Từ điểm các bạn có thể đổi ra rất nhiều phần quà hấp dẫn, nhưng ở đây, mình sẽ chỉ viết về rút từ điểm sang Tiền thui nha

Như các bạn thấy thì nếu các bạn rút càng nhiều lần, hoặc rút 1 lần với số tiền lớn. Bạn sẽ tiết kiệm được rất nhiều điểm

Ví dụ:

+) Với 5 EURO thanh toán qua Paypal, bạn sẽ mất 48.000 điểm

+) Nhưng với 50 EURO, bạn sẽ chỉ mất 300.000 điểm mà thôi. Vậy là tiết kiệm đc 180.000 điểm rùi

Nguồn: MMONew365.com

Có proof chưa ?! o_O

Up cho thớt.. cho xin cái ảnh nhận tiền

Ảnh của mình thì chưa nhưng trên trang chủ của nó nhiều lắm bạn ạ
Bạn cứ yên tâm chiến đi
Bỏ ra ngày 1- 2 phút chứ có mất nhiều time đâu :D

đã test thử và ref giúp pro phát.
vậy cái ID đó sao mình ko có để có thể giới thiệu tương tự cho ng khác nhỉ.
sao chưa thấy add cái addresss paypal của mình vào nhỉ.chang ler đủ ít nhất 5 ero mới bắt mình nhập ah

đã test thử và ref giúp pro phát.
vậy cái ID đó sao mình ko có để có thể giới thiệu tương tự cho ng khác nhỉ.
sao chưa thấy add cái addresss paypal của mình vào nhỉ.chang ler đủ ít nhất 5 ero mới bắt mình nhập ah

Chào bạn, mình xin trả lời câu hỏi của bạn như sau:
1. Để mời bạn bè của bạn, bạn hãy nhấp vào Account => Invite My friend để lấy link ref nhé
2. Để nhập PAYPAL, bạn hãy vào Account và Edit PAYPAL ADDRESS là đc bạn ạ :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,440
171,494
Latest member
andreseu9

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week