• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Analysis Chơi Game kiếm tiền [ Bonus 1 $ khi Active ]

vậy mà nói chơi 5game or 30p thì active. cái này là 20game (mà nó đếm tui phải chơi 25 lần mới đủ ác ác...) và đủ 120phut luôn đấy chứ....chánnnnnnnnnnnnnnnnnnn.

caphesua cho hỏi ông báo có bug gì chỉ tui báo với mất không 80$

username: tam0391
Time dk : khoảng 9h-10h
PP: freefinancẹ@gmail.com
YH : free_finance
Đã active rồi nhé chủ thớt

bạn kt dùm xem nick tam0391 dc active chưa nhé! thấy nó báo trong mail là dc thưởng credit thôi
Mình mới check thì chưa thấy reff active có cậu nhé

ID: nhokli
thời gian dk:21/11
pp: [email protected]
acc đã active, mong chủ thớt bonus sớm :binhsua85: :binhsua85:

Mai nhé, giờ mình chuẩn bị đi học rồi :(
Vậy là của mình đã active rồi chủ thớt bunus nhé : thientructran, Nov 27 08:00:00 UTC 2011
id : thientructran
pp : [email protected].
Không phải reff của mình nhé

vậy mà nói chơi 5game or 30p thì active. cái này là 20game (mà nó đếm tui phải chơi 25 lần mới đủ ác ác...) và đủ 120phut luôn đấy chứ....chánnnnnnnnnnnnnnnnnnn.
Site mới đổi rule mà :)

àh thời gian cụ thể là 9-10h sáng 27/11

---------- Post added at 09:55 PM ---------- Previous post was at 09:54 PM ----------

ủa sao mình thấy trong phần cashout ko có mục chơi 20game và 120p nữa, hum bữa có nhưng giờ hết rồi

---------- Post added at 09:58 PM ---------- Previous post was at 09:55 PM ----------

trong phần cashout ko thấy mục yêu cầu mấy game và thời gian chơi nữa, tưởng dc active rồi chứ?>

ong caphesua báo bug gì thế , chia sẻ tí thông tin với :(

ong caphesua báo bug gì thế , chia sẻ tí thông tin với :(

Không ăn đc thì phá, mấy đứa rảnh là thế mà :) noí làm gì

tin vui là member vn ko được pay nữa đâu nhá và ai ko chơi game nhìu và đứng top mà lại có nhìu credit từ việc reg ref mà rút tiền thì nó cũng ko pay đâu hehe.
các bạn biết sao chủ thớt lâu pay rồi nhá hihi

tin vui là member vn ko được pay nữa đâu nhá và ai ko chơi game nhìu và đứng top mà lại có nhìu credit từ việc reg ref mà rút tiền thì nó cũng ko pay đâu hehe.
các bạn biết sao chủ thớt lâu pay rồi nhá hihi
ah hiểu rồi , cái loại không ăn được thì đạp đổ chứ gì , loại này trên xã hội ảo internet mà thế này thì ra ngoài đường không biết thuộc thể loại gì ta . May mà mình cũng không mất nhiều công sức vì nó lắm

ai nói mày tao ăn ko được , hỏi guildgold9 coi tao ăn bao nhiu từ trang này rồi nhưng tao ko ăn theo kiểu reg ref haha vì vậy phải loại bỏ bớt thành phần xấu cho thằng admin nó còn tiền mà pay cho tụi tao nữa chứ hehe

ai nói mày tao ăn ko được , hỏi guildgold9 coi tao ăn bao nhiu từ trang này rồi nhưng tao ko ăn theo kiểu reg ref haha vì vậy phải loại bỏ bớt thành phần xấu cho thằng admin nó còn tiền mà pay cho tụi tao nữa chứ hehe

1 loại *** xuất hiện :)):)):))

À, thằng này dùng PP bẩn fund vào rồi lấy acc khác kill acc fund PP bẩn.
Mình thì không có time rảnh để report.
Còn nhiều điều muốn nói nhưng muốn dừng ở đây thôi :)

haha đức tính tốt của dân ta đây à ăn ko đc đạp đổ =))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,968
171,039
Latest member
DyDyMMO
Back
Top Bottom