Analysis Chơi Game kiếm tiền [ Bonus 1 $ khi Active ]

Da ref...................

chủ thớt bunus nhé : thientructran, Nov 27 08:00:00 UTC 2011
id : thientructran
pp : [email protected].
==> có thêm 1 ref dưới đã hoàn thành chơi game vào thời điểm : tranthivan, Sun Nov 27 10:00:00 UTC 2011.
nhưng mình chưa thấy có credit trên tài khoản giới thiệu bạn ơi ????

---------- Post added at 08:14 PM ---------- Previous post was at 08:08 PM ----------

ah cho mình hỏi các ref dưới của mình đăng ký trên một máy tính (1 địa chỉ ip) có được không?
sao ref dưới đã hoàn thành chơi trên 5 game ( gần 1h chơi) mà tôi vẫn chưa nhận được 20000 credit vậy???
than'k!

chủ thớt bunus nhé : thientructran, Nov 27 08:00:00 UTC 2011
==> có thêm 1 ref dưới đã hoàn thành chơi game vào thời điểm : tranthivan, Sun Nov 27 10:00:00 UTC 2011.
nhưng mình chưa thấy có credit trên tài khoản giới thiệu bạn ơi ????

---------- Post added at 08:14 PM ---------- Previous post was at 08:08 PM ----------

ah cho mình hỏi các ref dưới của mình đăng ký trên một máy tính (1 địa chỉ ip) có được không?
sao ref dưới đã hoàn thành chơi trên 5 game ( gần 1h chơi) mà tôi vẫn chưa nhận được 20000 credit vậy???
than'k!
20k cre đó là dành cho chủ thớt khi bạn active thì báo danh cho chủ thớt r` chủ thớt bonus lại 1$. 1 acc chỉ đc ref 1 địa chỉ IP thì bên chủ thớt mới nhận đc 20k cre. Còn nữa bạn phải chơi 2h mới đc gọi là active.
Bạn nên xem rule trước khi đặt câu hỏi :D

lúc đầu có ban nick vì nghe lời ông titan chuyển credit từ acc phụ sang acc chính , tui report báo cho nó có vài cái bug nên nó pay cho tui số tiền đang request và xóa hết số credit hiện có hi.
ông titan cũng bị ban vì cái tội thiếu hỉu biết hihi

than'k. Àh ví dụ mình tự đăng ký ref trên máy mình (cùng ip) 1 acc nữa chơi đủ 2h (được active) thì tôi có nhận đc 20k cre không vậy?

bạn kt dùm xem nick tam0391 dc active chưa nhé! thấy nó báo trong mail là dc thưởng credit thôi

tưởng chơi 5game or 30p thì active chứ, thấy nó gửi thưởng cred về gần cả chục lần không biết active chưa?
Mà chưa active có được giới thiệu cho các ref dưới để nhận 20k cred không vậy chủ thớt ơi?

bạn kt dùm xem nick tam0391 dc active chưa nhé! thấy nó báo trong mail là dc thưởng credit thôi
Để kiểm tra xem bạn đã active hay chưa bạn nhấn vào nút Cashout nếu chỉ còn hiện yêu cầu đủ 200k để rút tiền là bạn đã active!(Bình thường phần Cashout cần đủ 3 điều kiện: chơi đủ 20 ván, chơi 120 phút trong game, số điểm đủ từ 200k trở lên).

Vậy là của mình đã active rồi chủ thớt bunus nhé : thientructran, Nov 27 08:00:00 UTC 2011

Àh ví dụ mình tự đăng ký ref trên máy mình (cùng ip) 1 acc nữa chơi đủ 2h (được active) thì tôi có nhận đc 20k cre không vậy?

Vậy là của mình đã active rồi chủ thớt bunus nhé : thientructran, Nov 27 08:00:00 UTC 2011

Àh ví dụ mình tự đăng ký ref trên máy mình (cùng ip) 1 acc nữa chơi đủ 2h (được active) thì tôi có nhận đc 20k cre không vậy?

không được đâu bạn. được thì còn đi tuyển ref làm gì

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,778
170,869
Latest member
traixocho2k2

Most viewed of week

Most viewed of week

Back