Chơi game kiếm 2 - 3 $ / 1 ngày . Vốn đầu tư 6.6$ (CÁCH 1: AN TOÀN)

Status
Not open for further replies.
hehe... vào xem thấy toàn là nick VN chơi
mà admin fix lại rate rùi, có giống như thớt nói nữa đâu:
set x4 (25% cơ hội) thì nó chỉ trả cho x3 thui, còn set x3 thì là nhận đc gấp đôi tiền -> tức là nếu bạn thắng thì nó vẫn trừ cái số tiền đặt Bet

hehe... vào xem thấy toàn là nick VN chơi
mà admin fix lại rate rùi, có giống như thớt nói nữa đâu:
set x4 (25% cơ hội) thì nó chỉ trả cho x3 thui, còn set x3 thì là nhận đc gấp đôi tiền -> tức là nếu bạn thắng thì nó vẫn trừ cái số tiền đặt Bet
Vẫn là chiến thuật mình ghi trog bài viết. Mình đặt tiêu chuẩn là chơi 1 đc 3 mà, bạn xem cái hình 30 lần chơi ấy. Bân để ý xíu nhé ^^

Vẫn là chiến thuật mình ghi trog bài viết. Mình đặt tiêu chuẩn là chơi 1 đc 3 mà, bạn xem cái hình 30 lần chơi ấy. Bân để ý xíu nhé ^^
đọc kỹ của thớt rùi mà, nhưng bây giờ rate nó khác rùi. Muốn đc số tiền x3 đó thì phair set rate là x4

đọc kỹ của thớt rùi mà, nhưng bây giờ rate nó khác rùi. Muốn đc số tiền x3 đó thì phair set rate là x4
Nên mình mới thiết lập con số là 24,5% (4x). Và trong hình mình có ghi rõ là cược 0,0001$ sẽ đc 0,0003$ (tỉ lệ 300%)

Nên mình mới thiết lập con số là 24,5% (4x). Và trong hình mình có ghi rõ là cược 0,0001$ sẽ đc 0,0003$ (tỉ lệ 300%)
Bạn có thể kiểm chứg = cách chơi thử 2 ván, và xem tiền lời có 9 xác số liệu mà mình đã đề cập trog hình ko ^^

chiến thuật cậu chỉ trong mail thì đang làm rất tốt vs rate hiện tại của admin

lỡ mà admin có fix lại rate thì cậu nghĩ ra chiến thuật chơi mới giúp bọn mình luôn nhe :oops:

chiến thuật cậu chỉ trong mail thì đang làm rất tốt vs rate hiện tại của admin

lỡ mà admin có fix lại rate thì cậu nghĩ ra chiến thuật chơi mới giúp bọn mình luôn nhe :oops:
Không fix đâu bạn ơi, rate này trước giờ vẫn vậy. Mình chơi đến nay cũng 3 tháng rồi, vẫn chiến thuật đó ^^ ;)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,487
171,535
Latest member
longsonic200

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week