Chơi GA hay Aff thì tốt hơn cho Webmaster viet

gipsiulong

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
K cần phải nói ai cũng biết là mặt bằng chung aff kiếm nhiều hơn GA, nhưng mà mình k biết là liệu theo aff thì sẽ khó khăn hơn so với newbie hay không, ít nhất là ngôn ngữ chính của tụi mình ko phải là tiếng anh, nếu content chỉ hướng đến sales page thì sẽ gặp bất lợi rất lớn, tỷ lệ conversion thấp, ý kiến cá nhân của mình là vậy, các bác ai có kinh nghiệm chia sẽ 1 chút nhé

Web site tiếng việt chơi aff bất lợi, nhưng không phải là không kiếm được GA rate cũng thấp
Mình thấy những website tiếng việt kiếm tiền nhờ đặt banner, quảng cáo nhiều hơn là chơi aff, GA

K cần phải nói ai cũng biết là mặt bằng chung aff kiếm nhiều hơn GA, nhưng mà mình k biết là liệu theo aff thì sẽ khó khăn hơn so với newbie hay không, ít nhất là ngôn ngữ chính của tụi mình ko phải là tiếng anh, nếu content chỉ hướng đến sales page thì sẽ gặp bất lợi rất lớn, tỷ lệ conversion thấp, ý kiến cá nhân của mình là vậy, các bác ai có kinh nghiệm chia sẽ 1 chút nhé
Nếu bạn nói gặp trở ngại về ngôn ngữ là tiếng anh thì nên chơi GA đi, vì nếu bạn chơi aff thì cạnh tranh ko lại mấy web rao vặt tại VN đâu !

Ở VN thì nên chơi chitika đi. Thằng này dễ chịu hơn GA
GA nếu autosurf thì dễ ăn band lắm
Nếu web cậu có lượng traffic tốt (khách thật) thì đăng kí đặt banner cho 1 số site bán vps, hosting, rao vặt.....

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,825
170,899
Latest member
laikocotk

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week