Chơi *** free mà rút thật Beticious - FreeSportsBet - Oddslife - Bester - Betdash - Betcafe (ĐÃ CÓ P

May hom nay *** toan loss >> nan.
Cho xin hoi. Minh del acc di va tao acc cung tren 1 may, khi du dieu kien nhan tien thi no co cho chap nhan ko?
có chức năng xóa acc à, nếu có , mình nghĩ chắc là được .Nhưng cũng hên xui à, nếu nó hỏi giải thích lý do, bạn giải thích nó thấy hợp lý thì nó trả tiền.
Cái này tùy thuộc vào tụi nó nên mình ko dám trả lời chắc chắn.

site bester.ws mình -20pts rồi thì ko chơi đc nữa ah
:D hình như là vậy, thấy nó ko nói về việc cho lại tiền chơi, cái này bác tự invite để kiếm point chơi tiếp đi. Còn lúc nhận tiền có ban nick không thì không biết . Hên xui, chưa rút trang này .

del acc và chờ 24h mới đc tạo acc mới.

---------- Post added at 06:17 PM ---------- Previous post was at 06:15 PM ----------

dạo này kèo lag đâu hết rồi ta, chán quá.

Kèo sure win: Tomas Berdych Win
kèo phụ Berdych -6.5 and Under 18

híc, đùa nhau rùi :((, có lẽ thua :((
Như thế rùi mà còn :|

---------- Post added at 06:00 PM ---------- Previous post was at 05:59 PM ----------

HUHUHU, em ghét pác :(

---------- Post added at 06:09 PM ---------- Previous post was at 06:00 PM ----------

sác định thua rùi :)
mai ta lại làm lại từ đầu
:)
ko giám theoo rõi nữa :)
:D..Mình cố tình đặt ngược bạn để bạn win mình thua mà:D,,,xem bọn nó đá oải quá, đúng là bóng đá nữ...Thua mai lại có mà lo gì:D

Update 0-2 rồi..chia buồn cùng bạn nhé.. odds 3 mà win:D

Last edited by a moderator:
Canh me trận Berdych - Soeda kìa, Berdych đánh tồi quá, thắng set 1, đang thua set 2, có gì me Soeda od 5.14 kìa, mặc dù đã theo 150$ bên FSB =((

---------- Post added at 07:55 PM ---------- Previous post was at 07:46 PM ----------

trời ơi là trời Berdych......

Last edited by a moderator:
đen thật, thui mai lại bắt đầu từ 2 bàn tay tráng :d

---------- Post added at 08:39 PM ---------- Previous post was at 08:38 PM ----------

Chỉnh thời gian trong beticious kiểu gì cho về múi h minh ạ :-?

đen thật, thui mai lại bắt đầu từ 2 bàn tay tráng :d

---------- Post added at 08:39 PM ---------- Previous post was at 08:38 PM ----------

Chỉnh thời gian trong beticious kiểu gì cho về múi h minh ạ :-?
Chỉnh cho đúng thời gian việt nam thì bác click vào tên bác, rồi chọn Edit Profile , tại mục Zone chọn Asia/Ho Chi Minh

balance 231, đang chơi lên 250 rồi rút 200 (nhận đc 100) còn 50 làm vốn

có chức năng xóa acc à, nếu có , mình nghĩ chắc là được .Nhưng cũng hên xui à, nếu nó hỏi giải thích lý do, bạn giải thích nó thấy hợp lý thì nó trả tiền.
Cái này tùy thuộc vào tụi nó nên mình ko dám trả lời chắc chắn.

:D hình như là vậy, thấy nó ko nói về việc cho lại tiền chơi, cái này bác tự invite để kiếm point chơi tiếp đi. Còn lúc nhận tiền có ban nick không thì không biết . Hên xui, chưa rút trang này .

Trang bet1 co chuc nang xoa acc o muc Edit Profile ma. Thua nhieu qua nen del acc luon.
Minh choi trang bet2 thua het roi ma ko nhan dc $0.5 nhi.

Trang bet1 co chuc nang xoa acc o muc Edit Profile ma. Thua nhieu qua nen del acc luon.
Minh choi trang bet2 thua het roi ma ko nhan dc $0.5 nhi.

dug la co chuc nag xoa acc, sau khi xoa k the dag ki voi username truoc

The Ladies Open in Brussels >
Peng, Shuai-Arvidsson, Sofia
Vua dat OVER 9.5 .You have played 25.000 points with an odds of 1.53 on the 22/05/2012

---------- Post added at 04:39 PM ---------- Previous post was at 04:23 PM ----------

Win r :x

Bác chủ thớt cho hỏi trang 1 đủ điểm lấy cash rồi số điểm còn lại nó có rs ko vậy?

@huakhainguyen: hình như đóng phí 1 tháng 1$ có quyền Full asccess dc lấy đủ 200$ đó bác

betdash đc 1,000,000 point là đc 750 bảng là sao dễ thế
50,000 point đc 25 bảng mà mới đầu nó đã cho 100,000 point rồi
éo hiểu

betdash đc 1,000,000 point là đc 750 bảng là sao dễ thế
50,000 point đc 25 bảng mà mới đầu nó đã cho 100,000 point rồi
éo hiểu

tùy loại, nếu đóng phí thì tiền thưởng càng cao, chơi free làm gì có chuyện 750 bảng

---------- Post added at 06:35 PM ---------- Previous post was at 06:34 PM ----------

Bác chủ thớt cho hỏi trang 1 đủ điểm lấy cash rồi số điểm còn lại nó có rs ko vậy?

@huakhainguyen: hình như đóng phí 1 tháng 1$ có quyền Full asccess dc lấy đủ 200$ đó bác

người VN ko đc up. ngay cả USA mà chỉ có 1 số bang mới đc thôi đấy

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,874
172,953
Latest member
admin2admin

Most discussed of week

Most discussed of week

Back