Chơi *** free mà rút thật Beticious - FreeSportsBet - Oddslife - Bester - Betdash - Betcafe (ĐÃ CÓ P

Vừa nãy *** tất tay nhầm vào kèo ngày 25/5 (còn 5 ngày nữa). Như vây có ai bít cách hủy bỏ kèo kia ko?.

TORINO -1.5, Over 2.5, WIN

Kolshreiber (tennis) WIN
NADAL -2, NADAL win
MASHA WIN

bester đang ở rank 15, betcafe đang ở 20, beticious đang ở 2tr5, freesportbet đang ở $6, betdash 85.000

chiến tiếp nào .

Numancia & Barcelona

Đang đợi barcelona ghi bàn 1 trái, thay đổi kèo ,*** theo Numancia.

Numancia & Barcelona

Đang đợi barcelona ghi bàn 1 trái, thay đổi kèo ,*** theo Numancia.

lee giai thix them ve cai public *** cua betcafe dc k? vs ca cu dung hang 1,2,3 la co tien a hay la the nao ha ban? prize la 1 thang 1 lan hay cu len hang 123 la co $?
Tks.

1 tháng nó sẽ tổng kết, còn 10 ngày đó
sau thời gian đó nếu bạn đứng trong rank 1,2,3 thì được tặng tiền .
nhưng mà không biết nó có thanh toán qua paypal ko ? hình như là check . Thôi, lên rank 1,2,3 rồi thì hãy quan tâm .
public *** là bác đặt cược, công bố ra cho mọi người, sau đó người nào muốn đấu với bạn thì accept .

cái trang này hay ở chỗ là nó cho phép bạn tự làm cái .
bác vào BetCenter là sẽ thấy những người public *** . Bác thấy tên nào *** , thấy kèo thơm. thì accept . Thắng thì lấy point của nó, thua thì trả tiền cho họ.

1 tháng nó sẽ tổng kết, còn 10 ngày đó
sau thời gian đó nếu bạn đứng trong rank 1,2,3 thì được tặng tiền .
nhưng mà không biết nó có thanh toán qua paypal ko ? hình như là check . Thôi, lên rank 1,2,3 rồi thì hãy quan tâm .
public *** là bác đặt cược, công bố ra cho mọi người, sau đó người nào muốn đấu với bạn thì accept .

cái trang này hay ở chỗ là nó cho phép bạn tự làm cái .
bác vào BetCenter là sẽ thấy những người public *** . Bác thấy tên nào *** , thấy kèo thơm. thì accept . Thắng thì lấy point của nó, thua thì trả tiền cho họ.

ok, cam on ban nhe .

Thêm kèo chơi theo kiểu của bạn chủ thớt...chia đôi tiền đặt vào cả 2 đội, trừ khi hòa mất tiền, còn đội nào win cũng dc:D

Ai theo thì theo nhé!!!

Thêm kèo chơi theo kiểu của bạn chủ thớt...chia đôi tiền đặt vào cả 2 đội, trừ khi hòa mất tiền, còn đội nào win cũng dc:D

Ai theo thì theo nhé!!!

Chien thuat nay se hieu qua khi co nhieu von ;)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,938
173,017
Latest member
ip14giabaonhieu

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week