Chơi bet free mà rút thật Beticious - FreeSportsBet - Oddslife - Bester - Betdash - Betcafe (ĐÃ CÓ P

Trận hôm qua HK - VN làm cho mình suýt tay trắng, may mà ở phút 71 - 74 có bàn bàn thắng. Ko thì :binhsua72:

cho mình hỏi là đủ tiền rút rồi nó bắt send cmnd hay là hình cmnd , và khi send cmt và tài khoản paypal thì send qua đâu để nó nhận vậy , đủ 6 triệu 2 rồi mà không biết làm sao. Mình lấy cmt bất kì gửi qua cho nó được không , do tài khoản đó là của thằng em mình nó mới 15 tuổi nên chưa có chứng minh , và nó còn hỏi là có lập 1 máy 3-4 tài khoản , nhưng lâu lâu nó mới lấy mấy cái tài khoản đó ra vọc cho vui , không biết tài khoản chính có bị ban không nhỉ?

1 máy 1 IP chỉ 1 tài khoản thôi, nếu nhiều tài khoản nó sẽ gửi thư hỏi thăm bạn khi bạn yêu cầu rút tiền.

Khi bạn đủ tiền, thì vào mục Prizes, chọn 50 euro Paypal , bấm request . Lúc này số point bạn sẽ về 0 . Sang ngày mai có lại 25k chơi tiếp .
Chờ khoảng 2,3 ngày có khi 1 tuần (chậm nhất) .Nó sẽ gửi mail về cho bạn, thường xuyên check mail nha. Trong thư nó yêu cầu gửi CMND và Paypal .
Bạn chụp CMND rồi reply lại kèm hình CMND và email paypal của bạn . Rồi tiếp tục đợi , chậm nhất 1 tuần, check paypal xem có tiền chưa, hoặc check email xem có bị nó gửi mail trục trặc gì ko.

Tên trong acc beticious không cần trùng tên cũng được, nhưng bạn nên tốt nhất là CMND và Paypal phải trùng tên .Nó ko yêu cầu điều này nhưng lỡ may nó hỏi thì cố gắng giải thích với nó .

Hỏi thăm kiểu gì nếu mình đăng kí trên 2 tài khoản , và send hình chứng minh thư như thế nào , và có thể cộng gộp 1 lần không? Mình có 12 triệu điểm thì có đổi 1 lần 100 euro vào paypal được không ?

Mới ref một nick chơi thử....

Hỏi thăm kiểu gì nếu mình đăng kí trên 2 tài khoản , và send hình chứng minh thư như thế nào , và có thể cộng gộp 1 lần không? Mình có 12 triệu điểm thì có đổi 1 lần 100 euro vào paypal được không ?

hỏi thăm bằng mail, nó sẽ nói bạn giải thích những số nick có liên quan. Nếu bạn giải thích ko có căn cứ, không hợp lý hay ko thể chấp nhận được thì nó ban nick .
Bác chụp cả mặt trước và sau CMND send cho nó. Nội dung viết đại loại là "This is my ID Card . Paypal: [email protected]. Plz, check again and send Paypal coupon to me, thanks." (mình hơi yếu tiếng anh).
Khi bạn đổi phần thưởng nó sẽ reset về 0 nên, 12tr bác chọn Paypal Coupon thì nhận cũng là 50euro thôi.

Vậy nữa à , hôm bữa mình có tạo 2 tài khoản khác nhưng mới vào bet có 1 lần thôi nếu nó hỏi thì không biết làm sao đây , cho mình hỏi là gửi ảnh từ máy tính lên hay là ảnh up từ máy lên web , cái nào được vậy , bạn cho mình hỏi luôn là nếu mình lấy cái xbox360 thì phải làm sao?

Vậy nữa à , hôm bữa mình có tạo 2 tài khoản khác nhưng mới vào bet có 1 lần thôi nếu nó hỏi thì không biết làm sao đây , cho mình hỏi là gửi ảnh từ máy tính lên hay là ảnh up từ máy lên web , cái nào được vậy , bạn cho mình hỏi luôn là nếu mình lấy cái xbox360 thì phải làm sao?

Chắc ở US mới nhận hàng đc =p~

Bạn leetuanchinh cho mình hỏi là làm sao kiếm ref mà được full 25k điểm được , mỗi lần rep mình được có 10k

bác lấy máy ảnh rồi chụp rõ nét cả 2 mặt cmnd rồi đính kèm trong mail gửi cho nó.
viet nam chỉ nhận được paypal thôi, còn cái khác ko ship về viet nam .

Bạn leetuanchinh cho mình hỏi là làm sao kiếm ref mà được full 25k điểm được , mỗi lần rep mình được có 10k
mình cũng vậy, nó tính 2% số tiền ref bet thì phải . Nói chung cũng ko để ý lắm .

Mình đọc trên forum của nó thấy nó bảo là khi rep xong người rep phải đặt cược bet 5 trận nào đó thì mới được full 25k điểm thì phải( mình đã test , đặt 5 trận mỗi trận 5k điểm là được full 25k điểm)

Last edited by a moderator:
cho em xin cai yahoo hoc hoi kinh nghiem di chupic

mình có post topic rồi, nhưng chơi cũng thua hoài à :d

trang beticious thêm tính năng clubVIP, bạn leechinh có biết đăng ký club vip đó không

Sign up to our VIP Club!
All VIP members will enjoy our special services and exclusive benefits:

Get a welcome bonus of 100000 points
If you lose everything, we will give you back 35000 points
Get a bonus of up to 75,000 points for each of your referrals that join the VIP Club
Earn 5000 extra points each time your referrals renew their VIP Club membership
Each day, you will receive 5% of the points earned by your referrals from level 1, and 2% of points earned by your referrals from level 2
Bet for free on all sporting events! We offer you more than 100 events per day.
Enjoy our special offers and promotions, exclusive to VIP members
Visit our online shop and exchange your points for exclusive gifts
Chat live with the VIP community! If you have a problem with a specific user, simply ignore him.

Để đăng ký vip bạn phải trả 1.2 euro PAYPAL

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,636
170,738
Latest member
topsonvn

Most viewed of week

Most viewed of week

Back