Cho xin ít thông tin về Amway !!!

Chính xác. Ở nhà mình có dùng nước rửa chén và lau kính của Amway . Nước lau kính thì khá tốt. Còn nước rửa chén thì hơi cực bóp mỏi tay cái bông rửa chén nó mới ra bọt. Chứ sunlight là bỏ vào ra bọt quá chừng
E thích cái nước rửa chén thôi :D Ko có mùi như sunlight :D

Amway - Khi tham gia Amway thì bạn phải tìm nhiều người tham gia dưới tay của bạn (Downline). Downline của bạn phải tìm người tham gia dưới tay họ, và cứ thế mà làm hoài. Bạn phải bán đồ cho Amway (như mỹ phẩm).

Những người Upline thì mới kiếm được tiền, còn nhung Downline thì được chut ít hoặc khong.

Con bạn cơ à, thường thì bọn con gái tin rồi khó mà lôi nó ra được
Chuẩn quá bác @@
Nó nc y như bị tẩy não vậy đó
Nói cỡ nào cũngko nghe

E thích cái nước rửa chén thôi :D Ko có mùi như sunlight :D
Nói vậy mua hàng của nó thì tốt
chứ đừng tham gia bán hàng của nó hả bác

Hôm nay con bạn em nó đi hội nghị của tập đoàn Amway về
Không biết trong đó nói sao mà bạn e nó nộp 250k xog nói sẽ quyết định đi theo Amway đến cùng.
Nó có rủ e đi cùng nhưng nghe mùi đóng tiền trước nên liên tưởng đến đa cấp
Nhưng e google thì có rất nhiều ý kiến trái nhiều nên không biết nó có phải đa cấp hay là không
Bác nào có kinh nghiệm rồi cho e xin ít thông tin với
đà lạt này em

http://raovatdalat.vn/showthread.php/349388-Buc-thu-cua-1-nan-nhan-Unicity-tai-Da-Lat-

Amway là một công ty đa cấp chân chính trên thế giới. Đã tồn tại hơn 50 năm qua. Có 2 nhà máy ở Bình Dương, 1 đã xây dựng xong. 1 đang hoàn thành.

Để thành công cùng Amway tương đối khó. Bạn phải học tập nhiều thứ.

Cái giá phải trả là rất lớn....Vì bạn phải đổ mồ hôi xây dựng hệ thống. Máu trên những lần đi mưa đường trơn chợt trong lúc khuya về. Nước mắt những lúc bị từ chối. Người ta ngủ thì đó là lúc bạn xem lại chính bản thân bạn. Lập mục tiêu và kế hoạch. Lúc người ta đi chơi là lúc bạn đi xây dựng hệ thống.

Sự thành công ở Amway là không giới hạn. Khi thành công ở Amway thì bạn đã có cả thế giới. Sống theo phong cách mà bạn chọn.

1 Vài lời thân gửi đến bạn.

" Đường đi khó không khó vì ngăn sông cách núi, mà khó vì lòng người ngại núi e sông "

Hãy cứ khát khao hãy cứ dạy khờ"

Renky :)

Mình đg theo nó đây,...
Nói chung là cũng đc tháng tầm tầm 70t-90t.
Nếu bạn muốn có người hướng dẫn tường tận thì có thể pm mình.
đa cấp im ngay là vừa =))) , gì mà 70t - 90t / tháng =)))

dụ đc bao nhiu em rùi nhễ :)))

Thông tin chia sẻ duy nhất mình thấy hửu ích cho các ban la mua
nước rửa chén Amway xài cực cool nhé

thêm 1 cái thông tin nữa nước giặt đồ của amway cũng cool ko kém :D. Hện h mình vẫn đang xài đây ;)). Có điều xài là 1 chuyện còn đi sell và tuyển ref (no refback) là 1 chuyện khác. Chưa thấy mấy lão thành công với MLM mà trả refback bao h.

Ngoài chuyện kiếm tiền từ nó thì cứ tham gia thoải mái :D (được nhiều cái hay ho lắm). 250k đó là phí đăng ký mã số + 1 số thứ và 12 tháng tạp chí. Và chỉ bỏ ra 1 lần duy nhất thôi.

sản phẩm của amway khá ok nhé,có điều là truyền tay qua dạng này dạng khác thành gì mình cũng chẳng biết để thành đa cấp như hiện nay,khiến sản phầm biến dạng thành đa cấp chứ nó có liên quan gì đâu

Nói về sản phẩm thì nó ok thật. Nhưng mà để so với cái giá mà bỏ ra cho 1 sản phẩm đó thì cái giá nó quá cao. Và sản phẩm của amway sao mà đọ được với anh unilever :)) tóm lại đa cấp. KHông nên theo, sản phẩm thì được PR quá mức. :))

Không biết có bác nào dùng hàng của nó chưa. Nó thực sự rất tốt. Ở VN mình thì nó là hàng cao cấp nên ít người biết đến nên cứ nhầm là đa cấp.
Sản phẩm của nó Hoàn toàn tự nhiên k hóa chất. Mẹ thằng bạn e bán cái đấy. Test uống nước rửa bát của bọn nó trước mặt khách luôn

sản phẩm của amway khá ok nhé,có điều là truyền tay qua dạng này dạng khác thành gì mình cũng chẳng biết để thành đa cấp như hiện nay,khiến sản phầm biến dạng thành đa cấp chứ nó có liên quan gì đâu
tham gia vào mạng lưới thì phải hoạt động theo kiểu của họ, mấy cái đồ dùng cơ bản như kem đánh răng ko quá đắt mà dùng cũng được thì không sao, nhưng mấy cái thực phẩm chức năng, chăm sóc này nọ thì giá rất đắt mà toàn phải dùng lâu dài, kết quả thì chả ai chắc được, dẻo mỏ bán được hàng là 1 chuyện, rùi người ta mua về dùng thấy không như ý ko xứng với đồng tiền bỏ ra người ta chửi rủa cho nữa. Giống như mấy ông bà rảnh quá ngồi nhà suốt ngày xem Tv Home shopping mua các sản phẩm thần kỳ về rồi mới thấy hớ :D

tham gia vào mạng lưới thì phải hoạt động theo kiểu của họ, mấy cái đồ dùng cơ bản như kem đánh răng ko quá đắt mà dùng cũng được thì không sao, nhưng mấy cái thực phẩm chức năng, chăm sóc này nọ thì giá rất đắt mà toàn phải dùng lâu dài, kết quả thì chả ai chắc được, dẻo mỏ bán được hàng là 1 chuyện, rùi người ta mua về dùng thấy không như ý ko xứng với đồng tiền bỏ ra người ta chửi rủa cho nữa. Giống như mấy ông bà rảnh quá ngồi nhà suốt ngày xem Tv Home shopping mua các sản phẩm thần kỳ về rồi mới thấy hớ :D

em chưa bao giờ mua thực phẩm chức năng của amway nhưng mua mấy cái nước rửa chén thì rồi,dùng khá ok,dù em ko rửa chén thường xuyên lắm :D,1 năm chắc vài lần =]],tv home shopping=]] ,em hay mua qua mạng ko mua qua tivi,cả cái remote còn ko biết chỉnh sao =]].Sản phẩm chức năng dùng thì ko ai biết được kết quả lâu dài thì tùy theo thể trạng cơ thể,nhưng nên đến các nhà thuốc nổi tiếng để có giá ổn định và sản phẩm chính hãng

em chưa bao giờ mua thực phẩm chức năng của amway nhưng mua mấy cái nước rửa chén thì rồi,dùng khá ok,dù em ko rửa chén thường xuyên lắm :D,1 năm chắc vài lần =]],tv home shopping=]] ,em hay mua qua mạng ko mua qua tivi,cả cái remote còn ko biết chỉnh sao =]].Sản phẩm chức năng dùng thì ko ai biết được kết quả lâu dài thì tùy theo thể trạng cơ thể,nhưng nên đến các nhà thuốc nổi tiếng để có giá ổn định và sản phẩm chính hãng
Uhm cái làm người ta khó chịu với sản phẩm của mấy công ty đa cấp chị nghĩ là do quảng cáo, từ cái cuốn catalogue giới thiệu sản phẩm nó đã ca ngợi sản phẩm nào cũng vô cùng kỳ diệu, rồi người bán thì cùng 1 giọng điệu đấy tâng bốc sp lên mây, như thần dược, ai không mua là người đấy không thông minh, thiệt thòi :))
Cái khách hàng nhận được tất nhiên sẽ không được như cái được bơm thổi mà họ kỳ vọng.

Mấy chị bán hàng đa cấp hay dùng skill rủ rỉ bên tai mưa dầm thấm lâu , trước là họ đánh vào tâm lý trăn trở vì khiếm khuyết cơ thể , sức khỏe của khách hàng (hoặc tự nhiên KH cảm thấy trăn trở sau khi nghe họ tư vấn); sau đấy họ đưa ra sp, tiếp thị nghe rất hay rất khoa học, rất... nói chung cứ cư dân tiên tiến thông minh toàn cầu thì phải dùng; tiếp đến là đưa ra dẫn chứng người quen hay bản thân họ dùng sp có hiệu quả tốt ntn. mà toàn sp đắt, dùng lâu dài thì đốt $ .

Hồi cách đây mấy năm chị hay đến một hàng cắt tóc quen để cắt, cái bà chị chủ tiệm lần nào cũng dí dí quyển catalogue Amway rủ mình gia nhập hội viên, rủ mua hàng, khen hàng cực kỳ tốt, cả nhà chị ấy dùng, họ hàng cũng dùng, kỳ diệu lắm em ạ :))
Chị ngại quá bỏ luôn không dám cắt tóc ở đấy nữa.

Ai xác định kinh doanh kiểu này thì phải hỏi bản thân mình có sẵn sàng khua môi múa mép để tâng bốc sp hay thậm chí nói những điều mình không có trải nghiệm hay không (nói thẳng là bốc phét). Sản phẩm và công ty không có vấn đề, nhưng cách mà họ bám riết và bốc phét để bán được hàng thì ko ưa được.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,040
173,114
Latest member
garung779

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back