• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Sell cho thuê vip72 15k/ ngày

Status
Not open for further replies.

saigon15k

Banned
Reactions
250
MR
0.000
Cậu có bnhiu acc.thuê hết.gd trung gian.
anh Chung 10 acc. còn lại mình thuê hết nhé. gd trung gian
trung gian thì thoải mái nếu không hold tiền, còn hold tiền, giá tính theo thị trường nhé c.
mấy gái cứ bảo trung gian vs đóng BH, mấy gái cứ thuê ít ngày đi, ai bảo ham rẻ, thuê cho dài ngày chi. hết lại gia hạn

chắc đếu gì đã full sock ! việc dùng 1 sock trên 2 máy ! đã nghe thấy và đôi lúc tự dưng làm đc ! nhưng việc cả 2 máy đều dùng đc 111 ip thì chưa thấy ! làm thế khác gì vip72 nó ăn cháo :eek::eek::eek:

chắc đếu gì đã full sock ! việc dùng 1 sock trên 2 máy ! đã nghe thấy và đôi lúc tự dưng làm đc ! nhưng việc cả 2 máy đều dùng đc 111 ip thì chưa thấy ! làm thế khác gì vip72 nó ăn cháo :eek::eek::eek:
Thánh mà a.kệ thánh đi. a chia e ít acc nhé.a nói ít ít thôi nó chạy bỏ topic nãy h rồi

oh ! mình dự là ôm hết ! Nếu như có thật ! Và full sock 100% ! Có điều yêu cầu thớt đóng bảo hiểm trước đã !:D:D:D 1 củ bh thôi cũng đc !
trung gian mà không hold thì làm sao biết dùng đc full sock hay không. rồi thuê hết đưa 1 lần cậu scam thì bỏ mẹ hả :eek:
2 gái bị nhột ak,
2 gái thích bn acc cứ PM yahoo, trung gian thoải mái, hold thì giá bằng thị trường cũng éo chịu, tiền tươi nó khác chứ mấy gái.
mấy gái cứ thích trung gian, sock thì full,rồi báo TG kêu sock không full này nọ, dẫn đến phiền phức rắc rối.
mấy gái thuê 1 acc thôi, ai bảo hốt hết rườm rà đủ thứ thế.

2 gái bị nhột ak,
2 gái thích bn acc cứ PM yahoo, trung gian thoải mái, hold thì giá bằng thị trường cũng éo chịu, tiền tươi nó khác chứ mấy gái.
mấy gái cứ thích trung gian, sock thì full,rồi báo TG kêu sock không full này nọ, dẫn đến phiền phức rắc rối.
hehe.cho thuê mà ng ta thuê nhiều éo cho hả.vãi thế chú. cho thuê 15k/ngày full sock chắc @congchuaxuhoag cũng bỏ xứ

hehe.cho thuê mà ng ta thuê nhiều éo cho hả.vãi thế chú. cho thuê 15k/ngày full sock chắc @congchuaxuhoag cũng bỏ xứ
chỉ có chú bỏ xứ mới bị nhột. congchua ban acc, càng nhiều ng xài càng lợi. ok?
còn về việc thuê nhiều đã nói rồi, trung gian hold thì giá theo thì trường bn cũng có, chứ còn không rãnh bỏ tiền ra cho người ta cầm xài trước. ok?
gái cũng cho người ta thuê sock đấy, ai cũng bảo gái hold vs đóng BH, gái nghe có haiizz không gái,
p/s: gái thích bn a cũng chiều gái, ra yahoo mà thuê, ở đây chém làm clgt.

gái làm sub tuyển mem, paid tuần, gái có đóng BH không, có vài acc lẻ cho thuê gái cũng nhột.

2 gái bị nhột ak,
ô thế trung gian không phải là tiên tươi à ? tiền chắc chắn về túi bác sao bác không giám để trung gian giữ vài ngày chứ ?:rolleyes::rolleyes::rolleyes: còn thuê sock giá cũ thì nói làm gì ? giá 15k/day e mới cần thuê bác chứ ko e cũng chả thèm :rolleyes::rolleyes:

ô thế trung gian không phải là tiên tươi à ? tiền chắc chắn về túi bác sao bác không giám để trung gian giữ vài ngày chứ ?:rolleyes::rolleyes::rolleyes:
vài ngày thì thoải mái, chứ kêu hold luôn thì giá thị trường.
thích bn ra yahoo, thuê *** thuê, bị nhột vào chém vkl

chỉ có chú bỏ xứ mới bị nhột. congchua ban acc, càng nhiều ng xài càng lợi. ok?
còn về việc thuê nhiều đã nói rồi, trung gian hold thì giá theo thì trường bn cũng có, chứ còn không rãnh bỏ tiền ra cho người ta cầm xài trước. ok?
gái cũng cho người ta thuê sock đấy, ai cũng bảo gái hold vs đóng BH, gái nghe có haiizz không gái,
p/s: gái thích bn a cũng chiều gái, ra yahoo mà thuê, ở đây chém làm clgt.

gái làm sub tuyển mem, paid tuần, gái có đóng BH không, có vài acc lẻ cho thuê gái cũng nhột.
vip72 sắp nát không bỏ xứ thì làm cái lề gì thốn.
a làm sub tuyển mem.nick a đã veri nha chú.chú không muốn hold thì veri thông tin đi.éo cần tg.

vài ngày thì thoải mái, chứ kêu hold luôn thì giá thị trường.
thích bn ra yahoo, thuê *** thuê, bị nhột vào chém vkl
e nói rồi ! e thích là thích cái giá rẻ của bác ấy ! Nhưng e thuê nhiều cũng đồng nghĩa với sự cần đảm bảo gì đó ! Bác không có bảo hiểm thì e nhờ trung gian hold lại 1 vài ngày ! bác sợ gì à ? trung gian ăn quỵt hay ntn ?:rolleyes::rolleyes::rolleyes:
Còn bác chắc chắn về dv của bác ! Thì bác giàu to rồi ! Mau đóng bảo hiểm tầm 3,4 củ kinh doanh ! em thuê nhìu luôn ! 2 chục acc 1 tháng không chừng :D:D:D
Còn thuê mà giá như giá thị trường ! em chả vào coment topic của bác làm gì cho mệt công !

e nói rồi ! e thích là thích cái giá rẻ của bác ấy ! Nhưng e thuê nhiều cũng đồng nghĩa với sự cần đảm bảo gì đó ! Bác không có bảo hiểm thì e nhờ trung gian hold lại 1 vài ngày ! bác sợ gì à ? trung gian ăn quỵt hay ntn ?:rolleyes::rolleyes::rolleyes:
Còn bác chắc chắn về dv của bác ! Thì bác giàu to rồi ! Mau đóng bảo hiểm tầm 3,4 củ kinh doanh ! em thuê nhìu luôn ! 2 chục acc 1 tháng không chừng :D:D:D
Còn thuê mà giá như giá thị trường ! em chả vào coment topic của bác làm gì cho mệt công !
thuê đóe thuê, trung gian *** chịu, cứ ở đây chém, cái lề gì thốn.:rolleyes:

làm khò không dấu !:rolleyes::rolleyes::rolleyes: Em vừa di ị cái ! bác đã cay cú cắn e luôn rầu ! Không có tật thì việc gì phải giật mình ! e vào đây chém gió giúp bác up topic nhìu người thuê hơn không thích à ? mà topic lập hum qua giờ chưa có chú nào vào xác nhận đã thuê của thớt ấy nhỉ :D:D chứng tỏ thớt éo có gì đảm bảo

DungKuma

Junior
Pre-verified
Reactions
167
MR
0.000
Call me! Call me! Chat with me via Skype
mới biết dc cách log 2 máy trên 1 acc.
min 5 ngày, ít quá mất công đổi pass mệt người.
5-10 ngày giá 22k,
11-14 ngày 18k.
15 ngày trở lên 15k

thanh toán, VCB, DAB, WMZ.

acc full sock.

yahoo chữ ký nha, mấy gái đừng PM yahoo hỏi cách log nha. để group kiếm cháo húp qua ngày thui ấy mà,:D.

mấy bợn trẻ mà cho thuê đừng ném đá nha, cạnh tranh lành mạnh thôi đấy mà.

mấy thằng cha cho thuê acc nhột vui lắm.
chắc luôn ! chưa j đã có mấy mống thộn ra rồi :oops:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,892
176,355
Latest member
truongvokyz

Most viewed of week