Waiting for Answer chờ phản hồi từ site xchange.vn với 2 gd tổng cộng 700 wmz

Status
Not open for further replies.
Bạn public cái mail mình trả lời bạn lên đây đi. Giờ mình sẽ gọi lại cho bạn để làm rõ nhé.
mình đang xài phone, tí mình lên sẽ public, góp ý cho bạn nên có hướng dẫn order cho ngươi lần đầu xài web ex của bạn, mình đã từng xài qua exchangewmz.com và bank24h.vn đều rất dễ sử dụng ko cần bước return merchant. và mình đang chờ câu trả lời chứ ko phải report nên bạn làm ơn đừng to tiếng vs mình. cảm ơn bạn.

Việc đã xong, đằng nào cũng ko làm việc với nhau nữa, xin ghi nhận góp ý của cậu.

Bên tôi 1 ngày nhận rất nhiều Order và cậu là người cá biệt gặp trục trặc, và lỗi này do cậu, cậu ko thừa nhận thì tùy cậu. Bên tôi đã trả lời cậu qua điện thoại (cậu gọi rất nhiều lần), đã lên danh sách thanh toán cho cậu vào 2h30 chiều nay (ngày nào bên tôi cũng thanh toán vào giờ này, ko có ngoại lệ). Cậu viết report thì bên tôi trả lại WMZ và mời cậu làm việc với người khác. Vậy thôi.

Cám ơn cậu.
đã nhận đc wmz , mình trước xài các dịch vụ kia đc support rất tốt, mình chỉ quá sốc về cách support, từ chối , gọi điện to tiếng vs khách hàng thôi, hẹn cậu ko gặp lại :).
Cảm ơn các bác đã quan tâm tới topic, xong việc r nhờ mod close topic nhé.

Lão tadt này hỗ trợ chẳng có chút tình cảm, làm việc tiền bạc mà hạn chế fone, k biết sao vẫn có ng gd

theo mình pac xchange.vn support khách hàng vậy là hok đc tốt . mở dịch vụ trước hết là pải hết mình vs khách hàng . support nhiệt tình (để dịch vụ đc hoạt động lâu dài khách hàng là thượng đế ). bạn hay đặt mình vào bên người bán , khi chuyển tiền đi mà bị hold chờ mãi hok giải quyết đc , tìm đủ mọi cách liên lạc mà hok đc . ai mà chẳng sợ ... ( với 1 số tiền cũng khá lớn )
PS : đôi lời góp ý có j sai sót mong đc bỏ qua :D

theo mình pac xchange.vn support khách hàng vậy là hok đc tốt . mở dịch vụ trước hết là pải hết mình vs khách hàng . support nhiệt tình (để dịch vụ đc hoạt động lâu dài khách hàng là thượng đế ). bạn hay đặt mình vào bên người bán , khi chuyển tiền đi mà bị hold chờ mãi hok giải quyết đc , tìm đủ mọi cách liên lạc mà hok đc . ai mà chẳng sợ ... ( với 1 số tiền cũng khá lớn )
PS : đôi lời góp ý có j sai sót mong đc bỏ qua :D
em thấy mỗi lần có. bán trực tiếp cho người có thể nhanh hơn site à. đối với ai cần tiền gấp thì chệnh lệch nhau 1 tý cũng không sao. được cái là có tiền liền. mấy site ex đợi nó dài cả cổ

bữa nay level 816 ngày mai 816xxxxx

Cái Business Level: 816 cao nhất VN hiện tại của xchange.vn cũng chẳng phải tự nhiên mà có các bạn nhé. Các bạn làm đúng hết mà website chúng tôi bị lỗi, chúng tôi sẽ viết bài xin lỗi các bạn. Trường hợp này lỗi nằm ở việc thanh toán không hết các bước và chúng tôi đã chịu phí khi chuyển trả WMZ, các bạn đòi hỏi gì thêm ở xchange.vn ?

Chúng tôi có thể chịu lỗ chi phí cơ hội khi không mua 700 WMZ, nhưng sẽ không chịu phục vụ những khách hàng làm việc không theo nguyên tắc chúng tôi đề ra. Giữ vững nguyên tắc là cách mà xchange.vn vượt qua bão LR, bão khóa acc PM, bão BET188. Vì vậy chúng tôi vẫn hết lòng phục vụ những khách hàng TÔN TRỌNG QUY ĐỊNH, TÔN TRỌNG LUẬT CHƠI, coi trọng an toàn của bản thân và exchanger hơn là vài trăm ngàn tiền chênh lệch.

Tôn trọng chúng tôi và chúng tôi tôn trọng ngược lại bạn.
Khi lựa chọn website xchange.vn để giao dịch tức là tôi và các bạn là đối tác, chúng tôi không làm thuê cho các bạn để khi vấn đề xảy ra chúng tôi vừa phải chạy theo sữa chữa lỗi, vừa phải túc trực điện thoại 24h. Có đóng cửa xchange.vn tôi vẫn tin tôi là người có lượng hàng đều đặn nhất thị trường Việt Nam nói riêng về PM, WMZ và EGOPAY.

Nếu các bạn làm việc với đối tác nước ngoài quen, các bạn sẽ làm việc với xchange.vn quen.

Cám ơn các bạn. Mong các bạn không có ý kiến gì thêm.

Nói thế này là hợp lý rồi... mấy bố đừng có ném gạch người ta

Mình thích đoạn này
Code:
Tôn trọng chúng tôi và chúng tôi tôn trọng ngược lại bạn.

Khi lựa chọn website xchange.vn để giao dịch tức là tôi và các bạn là đối tác, chúng tôi không làm thuê cho các bạn để khi vấn đề xảy ra chúng tôi vừa phải chạy theo sữa chữa lỗi, vừa phải túc trực điện thoại 24h
Đoạn này ko phù hợp vs phần lớn ng Vn nên bạn bị ném đá.Nhưng những ng hiểu họ sẽ tôn trọng bạn!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,488
172,577
Latest member
ok9video

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week