• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Other Cho Nhận

Reactions
8
MR
0.000
Phone Number
Call me! Call me!
Facebook
Follow me on Facebook
Chú ý: Hình thức đầu tư có rủi ro. Các nhà đầu tư phải cân nhắc kỹ trước khi ra quyết định!
GETHELP.WORKS mỗi người tham gia có cơ hội bình đẳng để xây dựng sự giàu có của mình và thực hiện ước mơ của họ trở thành sự thật.
SÂN VỪA RA CHIỀU NGÀY 14/6/2016!

★ 100% TĂNG TRƯỞNG

Tăng trưởng hàng ngày.

Có thể rút vào mỗi thứ Hai.

PH của $ 20-800 = 100% mỗi tháng

PH của $ 810-10.000 = 130% mỗi tháng

★ GIỚI THIỆU THƯỞNG

giới thiệu thưởng trực tiếp là 7%

Không cần phải chờ 15-20 ngày

Cần pH bất kỳ số tiền để có được tiền thưởng giới thiệu.

Và rút được ngay hàng ngày với tiền hoa hồng!
Đăng ký thành viên chơi ngay: mình sẻ trả lại 50% hoa hồng cho bạn ngay và luôn!
https://gethelp.works/?ref=Hoangthien

★ MANAGER THƯỞNG

5% tiền thưởng ngay lập tức cho PH từng quản lý người tham gia '

Không cần phải chờ 15-20 ngày

Cần pH $ 300 hoặc nhiều hơn và 10 người dòng đầu tiên (bất kỳ số tiền) để có được tiền thưởng của người quản lý.

rút hàng ngày

Cấp 2 = 4%

Level 3 = 3%

Level 4 = 2%

Level 5 = 1%

Level 6 = 0.1% không giới hạn

★ EXECUTIVE THƯỞNG

tiền thưởng một lần

$ 1000 - 1000 các thành viên trong nhóm của bạn (300 trong dòng 1 của bạn)

$ 10.000 - 10.000 thành viên trong nhóm của bạn (600 trong dòng 1 của bạn)

$ 100.000 - 100.000 thành viên trong nhóm của bạn (5000 trong dòng 1 của bạn)

★ CUNG CẤP HELP (PH)

Sau khi tạo yêu cầu PH mỗi người tham gia có 14 phút để trả nó. Nếu bạn không trả tiền trong vòng 14 phút - không lo lắng. Tài khoản của bạn sẽ không bị chặn. Bạn chỉ cần tạo yêu cầu PH mới và bạn sẽ được chỉ định một địa chỉ Bitcoin để gửi tiền.
Đây là hệ thống tự động! Sân sẻ đứng trung gian bạn sẻ k cần lo lắng vụ ng khác k chuyển hay repost!

★ GET HELP (GH)

Max GH 3000 $ mỗi 24 giờ

Nhận tiền trong vòng 24 giờ để ví Bitcoin của bạn!

Đăng ký thành viên chơi ngay: mình sẻ trả lại 50% hoa hồng cho bạn ngay và luôn!

★ RE-CAM KẾT

Trước Nhận Trợ giúp, Re-cam kết của cùng một số tiền hoặc hơn PH trước

Re-cam kết bất kỳ ngày nào

Nếu bạn sẽ không làm cho một recommitment của chính mình, sau 30 ngày hệ thống sẽ làm cho nó tự động cho bạn (số tiền tương tự như PH trước đó) và bạn sẽ có thể để Nhận Trợ giúp tăng trưởng của bạn! Cứ mỗi 30 ngày nó sẽ làm cho một recommitment tự động cho bạn. Vì vậy, nếu bạn không có kinh phí bổ sung mà bạn vẫn sẽ có thể để Nhận Trợ giúp!

★ TỰ ĐỘNG CHƯƠNG TRÌNH XÁC NHẬN (ACP)

tất cả các yêu cầu PH / GH tự động xác nhận bởi mạng lưới Bitcoin và không có cơ hội cho phiếu giả hoặc liên kết bị từ chối.

Attachments

180.2 KB · Views: 106
    107.2 KB · Views: 85
    94.4 KB · Views: 85
Đây là sân mới ra Chiều 14/6/2016! cho nhận nhanh và lẹ! đang được mọi người đầu tư mạnh!
bạn nghiên cứu kỹ thích thì múc nhé! mình chỉ trả lại hoa hồng cho người đầu tư trên 100$!
dưới thì chịu! nhỏ quá k gửi nổi!

Đọc lại rule up bài nhé c . SPam up ra đảo đấy

bạn đọc lại rules của box rồi post nha bạn

em mới coi!! 2m làm 2 topick có bị khóa k nhỉ?
Không được tự ý Up bài viềt dưới mọi hình thức:
  • Nếu bài viết đó có nội dung hay và cần thiết thì tự động sẽ được Up lên top khi có người Reply thảo luận để giúp những người khác chưa thấy có thể tham khảo.

Không được tự ý Up bài viềt dưới mọi hình thức:
  • Nếu bài viết đó có nội dung hay và cần thiết thì tự động sẽ được Up lên top khi có người Reply thảo luận để giúp những người khác chưa thấy có thể tham khảo.
cảm ơn 2 bạn đã nhắc!!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,919
170,993
Latest member
68gamebaisystems
Back
Top Bottom