Ask Cho mình xin bản Bluestack dùng với chip AMD

hockiemtien

Junior
Reactions
119
MR
0.012
Tình hình là con lap cũ hỏng dùng con lap mới thì ngu ngu thế nào nghe thằng nhân viên tư vấn lại mua lap chip AMD, giờ dùng mới biết là chip AMD rất bất tiện không phù hợp với nhiều soft trong đó có bluestack. Pro nào có bản bluestack dùng được với chip AMD cho mình xin link download nhé. Thanks

Mình dùng chip intel nhưng cạc rời AMD, vẫn làm được trên bluestack. Nhưng mình test game trên Bluestack thi hay bị out ra ko biết là do cái gì

úp lên hy vọng có pro đọc được vào giúp. thanks

Bản rooted bình thường vẫn xài được AMD mà, chỉ mỗi SuperSU là chưa supported thôi.

amd chạy ngon blu mà, ngon hơn onboard đó. Chạy mấy con game nặng tụi onboard cùng cấp hog chạy lại

Tình hình là con lap cũ hỏng dùng con lap mới thì ngu ngu thế nào nghe thằng nhân viên tư vấn lại mua lap chip AMD, giờ dùng mới biết là chip AMD rất bất tiện không phù hợp với nhiều soft trong đó có bluestack. Pro nào có bản bluestack dùng được với chip AMD cho mình xin link download nhé. Thanks
Liên quan gì tới cuộc đời đau khổ của MMO đâu nhỉ. AMD thì liên quan gì tới BS. 100% máy của mình đều chạy trên AMD đây nè. Làm gì mà phân biệt chủng tộc ghê thế. Chắc là nghe quân sư quạt máy nào phán rồi.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,376
172,383
Latest member
qth04

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week