Ask Cho mình hỏi xíu về kiếm tiền bằng cách nghe nhạc?

denhi89

Newbie
Reactions
8
MR
0.002
Hôm trước lên linkhay thấy có cái bài này

http://www.blogtonghop.tk/kiem-tien-tren-mang-bang-cach-nghe-nhac-tai-sao-khong/

Em vừa thử đăng ký 2 cái thì một cái được, còn thằng Slice the Pie thì nó ko cho người VN xài :eek:

Đang hóng nhạc để nghe thử xem thế nào...

Có bác nào có kinh nghiệm về cách này chia sẻ cho mình ít thông tin với o_O

Up, có bạn nào có kinh nghiệm về cách kiếm tiền này xin chia sẻ cho mình ít thông tin với :oops:

nghe nhạc họ trả tiền phải ko nhỉ :D

Cái hình thức này có, mình thấy trên các site gpt của tây, nó gọi là loty gigi ấy, cứ sau 1 khoảng thời gian nó lại credit cho ít points, ko nhớ cụ thể chỉ nhớ như vậy, bạn kiếm site gpt mà coi thử. IP chỉ US, UK, AU, CA

Cái này là Kết nối làm Fan của 1 số ca sỹ và nghe các bài nhạc của họ và họ sẽ trả tiền cho bạn.

Những thông tin trên mình cũng đã dc biết hết rồi, cái mình quan tâm là: Minh đăng ký gần tuần nay mà chẳng thấy có bài hát nào là sao nhỉ? Có bí quyết gì để "kiếm dc tiền" từ những site này không? Nó có thực sự tốt không?

Cảm ơn các bạn.

Những thông tin trên mình cũng đã dc biết hết rồi, cái mình quan tâm là: Minh đăng ký gần tuần nay mà chẳng thấy có bài hát nào là sao nhỉ? Có bí quyết gì để "kiếm dc tiền" từ những site này không? Nó có thực sự tốt không?

Cảm ơn các bạn.
Mình chơi musicxray, để tầm 2 tuần rồi vào nghe cũng đc vài bài.

cuối cùng cũng có nhạc nghe. nhưng mà sao có mỗi 1 bài, điểm lại ít :mad: thằng này chắc không khả thi rồi :oops:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,761
170,850
Latest member
MasterChris
Back
Top Bottom