cho mình hỏi về việc rút $ về ACB

mrhung111

Junior
Reactions
47
MR
0.204
mình search google cũng có nhều bài hướng dẫn nhưng mỗi bài hướng dẫn điền tên 1 kiểu.
mình reg theo hướng dẫn của 1 bạn điền First name: vu hung last nam truong (tên mình là trương vũ hưng) trong pp nó hiện tên là Vu hung truong đã đúng chưa vậy các bạn

Lạ nhỉ,tớ thì điền First name là Họ,Last name là tên,ko biết rút về có bị thất lạc ko nhỉ

mình search google cũng có nhều bài hướng dẫn nhưng mỗi bài hướng dẫn điền tên 1 kiểu.
mình reg theo hướng dẫn của 1 bạn điền First name: vu hung last nam truong (tên mình là trương vũ hưng) trong pp nó hiện tên là Vu hung truong đã đúng chưa vậy các bạn
chưa đúng.cậu phải điền sao mà cho tên cậu đúng y chang là trương vũ hưng thì mới dc :)

ấn sừ nhầm thanks Bạn...:-ss...
cái name mình nó sẽ ko cho sửa
còn HỌ khi with thì sửa cho đúng , đầy đủ là dc thôi
chưa đúng.cậu phải điền sao mà cho tên cậu đúng y chang là trương vũ hưng thì mới dc
bợn with dc thế ah ;))

mỗi ng 1 ý kiến thế này :-s
chưa đúng.cậu phải điền sao mà cho tên cậu đúng y chang là trương vũ hưng thì mới dc
first name là truong. last name là vu hung hả cậu thì nó hiển thị đúng truong vu hung :-s

---------- Post added at 08:59 PM ---------- Previous post was at 08:57 PM ----------

lúc with thì nó k cho chỉnh họ còn midle name với first name thì phải điền thế nào vậy :-ss

]

của bác đúng 100 % sai em đâm đầu chết luôn

Cứ with về vô tư

minh rut qua wire rễ hơn pp

First = TÊN BẠN
Last = HỌ BẠN
Middle Name = Tên đệm ( không quan trọng )
-----------------------------------------------
Làm như tớ đi, with thành công ACB mà

Cái này mình đã xài
VD tên mình là Truơng vũ hưng thì khi reg điền
First name: Hưng
Middle Name: Vũ
Last name: Trương

mình đã rút rất nhiều rồi. Yên tâm đi bạn, đừng lo nhé

Thứ nhất cái này là có thể do cậu lập nhiều paypal mà chuyển tiền giữa các paypa mà chơi free, nó limit,nên khi chuyển tiền giữa các paypal vơi số lượng lớn tốt nhất là nên bịa sẵn ra 1 cái transaction cho chắc ănđồng thời cũng nên chọn chế độ có tính phí. cẩn tắc vô áy náy

Thứ 2 là trang offer gửi tiền về mà nó nghi nghờ, cái này cực ít, nếu có thì rất đơn giản. Trình bày rõ tôi kiếm tiền trang này, vào mail mà nó gửi tiền chụp cái screen, up lên mediafire. sau đó viết mail trình bày giao dịch kèm link down cái proof đó.

Mình đã từng có 5 transaction bị như vậy, gỡ được hết. paypal hơi khắt khe nhưng mình làm đúng thì bao giờ nó cũng gỡ

Kinh nghiệm mình có thế, chúc bạn thành công!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,895
170,959
Latest member
Diego8994

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week