Cho mình hỏi về tên trong tài khoản MB

Status
Not open for further replies.

longkop

Newbie
Reactions
5
MR
0.000
Mình mới lập tài khoản MB . Khi mình điền tên lại là Tên trước họ sau : vd NGUYEN VAN A thì lại là VAN A NGUYEN
Vậy cho mình hỏi để tên như thế có được không ? Và nếu không được thì mình có lập được tài khoản khác cùng thông tin với tk cũ được không ?
Tài khoản mình mới lập chưa thực hiện giao dich nào cả , mới chỉ xác nhận mail thôi
Ai biết chỉ giúp mình với

dùng bình thường nhé c, chỉ có điều là k0 rút về bank được do k0 trùng tên, k0 veri bank được. còn cứ mua người này send cho người khác thì k0 sao.
Lập 1 tài khoản khác ip thì ok thôi mà, rồi veri bank địa chỉ cái là xong

lập một cái khác ip là sao hả bạn ? mình dùng mạng ở quán net thì làm thế nào ? giờ nic MB đó cứ để im lập một cái khác ah ?

dùng bình thường nhé c, chỉ có điều là k0 rút về bank được do k0 trùng tên, k0 veri bank được. còn cứ mua người này send cho người khác thì k0 sao.
Lập 1 tài khoản khác ip thì ok thôi mà, rồi veri bank địa chỉ cái là xong

Cẩn thận khi làm cách này nhé. Thông tin gởi cho MB mà trùng CMND là nó close cả 2 acc đấy nhé. :)
Cách tốt nhất là gởi CMND cho MB nói nó chỉnh lại tên dùm mình là đc. Không cần fảii tao lại acc MB. Nếu cậu muốn bán thì cứ contact yahoo: giangbinhthuan nhé.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,787
170,873
Latest member
asapcanopy1

Most viewed of week

Most viewed of week