Matrix Cho mình hỏi về site Futurenet

Bị scam vài lần mới rút được bài học xương máu thôi. Chứ newbie đâm đầu vào là cúng tiền
bọn chúng chỉ chờ có thế mỗi người một lần là đủ:D:D

Đúng rồi bác, nên mình vào đây cảnh báo thôi chứ cũng không có ý gì hết, newbie muốn học được nhiều thì phải chịu bị scam nhiều lần, nhưng ngặt nổi mình thấy như vậy không tốt lắm cho khởi đầu của họ, nên mình vào để khuyên họ tìm hiểu kĩ rồi hãy tham gia, tránh nản và nhận thức sai về MMO này
Có trải nghiệm, có "ngu" mới có bài học và nhớ lâu

Có trải nghiệm, có "ngu" mới có bài học và nhớ lâu
Vậy thì ác quá bác, đặt mình vào thì ban đầu vào mình cũng đâu muốn bị scam như này bác

Vậy chứ người khác nói bác có tin không? "Chưa thấy quan tài chưa đổ lệ" là vậy đó
Thì biết là vậy bác, nhưng mình giúp đỡ được họ thì mình cứ giúp bác, đâu phải ai cũng muốn thấy quan tài

Nói mà họ không tin thì mình chịu. Giờ thì cứ chiến MOZO thôi. Vừa ngon lại khỏe
Đúng rồi bác, dự án đầu tiên của Forum mình, rất hy vọng vào dự án này, mong admin sau này mang về nhiều dự án như vậy nữa bác nhỉ :)

Đúng rồi bác, dự án đầu tiên của Forum mình, rất hy vọng vào dự án này, mong admin sau này mang về nhiều dự án như vậy nữa bác nhỉ :)
Điều đó là chắc chắn rồi. Nhiều dự án như vậy lắm. Thích thì cậu qua bitcointalk mà tìm hiểu thông tin

Vẫn chưa thấy có dấu hiệu scam. Rất nhiều bạn mời mình tham gia và giờ vẫn cân nhắc quá.

Vẫn chưa thấy có dấu hiệu scam. Rất nhiều bạn mời mình tham gia và giờ vẫn cân nhắc quá.
Mình bỏ qua ftn r nên h k tiếc rẻ nữa
H đang tìm hiểu con hàng na ná :( chưa biết sao vừa dep 100$ hên xui

nghe thấy có mùi đa cấp thì né đi cho lành rồi. va vào thì tiền mất tật mang, không khéo còn kéo thêm bạn bè, đồng nghiệp, gia đình đi theo thì sau này không ai thèm nhìn mặt nữa luôn.

chưa thấy thì cứ mạnh tay đầu tư suy nghĩ làm gì, cái dự án mà nhà nhà đều chửi, người người đều chửi mà cứ cân nhắc. Futurenet này đi tới đâu người ta chửi tới đó, bọn vô rồi thì ra sức dụ dỗ, nào là ngủ cũng có tiền, à mà thật ra đúng là tụi nó ngủ cũng có tiền thật. Mình thấy những người comment giống bạn mình rất ủng hộ đầu tư vào futurenet :) chúc bạn mau giàu từ futurenet

Mình mới được nhiều bạn giới thiệu về site này rồi add vào nhóm chat. Tìm hiểu 1 hồi thì nó là dạng kinh doanh đa cấp hoạt động cũng được 4 năm rồi. Thấy cũng có nhiều proof up lên.
Mình vẫn chưa chắc chắn lắm liệu có nên đầu tư vào k ? Nên mạn phép hỏi các tiền bối cho nhận xét về Site này ạ.

Kênh đầu tư alladawork ban có thể tham khảo mình.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,598
170,694
Latest member
kinggameup
Back
Top Bottom