Matrix Cho mình hỏi về site Futurenet

Dieology

Junior
Reactions
12
MR
0.015
Chú ý: Hình thức đầu tư có rủi ro. Các nhà đầu tư phải cân nhắc kỹ trước khi ra quyết định!
Mình mới được nhiều bạn giới thiệu về site này rồi add vào nhóm chat. Tìm hiểu 1 hồi thì nó là dạng kinh doanh đa cấp hoạt động cũng được 4 năm rồi. Thấy cũng có nhiều proof up lên.
Mình vẫn chưa chắc chắn lắm liệu có nên đầu tư vào k ? Nên mạn phép hỏi các tiền bối cho nhận xét về Site này ạ.

site này đa cấp bạn ah, lấy tiền của người sau trả cho người trước.

Liệu có kiếm được từ cái này ngon k bác ?

Đa cấp như cái kiều Kim Tự Tháp thì bỏ đi bạn. Chỉ có làm bạn mang nợ hoặc mang tội thôi!

haizz, HYIP ko sớm thì muôn là sập, mà dạo này con này dc các bố VN đánh mạnh quá. Bitconnect 2.0 rồi, chỉ là ko biết lúc nào sappj thôi :confused:

haizz, HYIP ko sớm thì muôn là sập, mà dạo này con này dc các bố VN đánh mạnh quá. Bitconnect 2.0 rồi, chỉ là ko biết lúc nào sappj thôi :confused:
Chắc khi nào trên đỉnh thì sụp bác, đợt Bitconnect cũng như vậy, đang đỉnh cao thì Mỹ ra 1 tin, thế là về lại máng lợn luôn :confused::confused:

nó lay lất cũng lâu rồi mà kiểu chắc chưa gom đủ nên chưa sụp, ko hiểu ông nào VN tìm ra PR mạnh nên nó mới phát triển 2 tháng nay. thường mấy con này nó gom đủ thì qua 1 vòng vốn là auto shut :cool:
vấn đề là nhiều người cứ thấy tiền thì đổ vô thôi, ko cản dc á, comment HYIP là auto chửi :))

nó lay lất cũng lâu rồi mà kiểu chắc chưa gom đủ nên chưa sụp, ko hiểu ông nào VN tìm ra PR mạnh nên nó mới phát triển 2 tháng nay. thường mấy con này nó gom đủ thì qua 1 vòng vốn là auto shut :cool:
vấn đề là nhiều người cứ thấy tiền thì đổ vô thôi, ko cản dc á, comment HYIP là auto chửi :))
Người của nó chửi không đấy bác, phải cứ đợi sụp r` thì mới lòi ra được. Ai nhẹ dạ thì đành phải chịu thôi bác, đồng tiền làm mờ con mắt :confused:

sao người VN với nhau mà cứ hút máu nhau vậy thế nhỉ !

sao người VN với nhau mà cứ hút máu nhau vậy thế nhỉ !
Vì Việt Nam hay nước ngoài gì thì vẫn có băng vệ sinh mà bác :D
Trang này tồn tài khá lâu rồi hình như 4 năm. Mình nghĩ k nên đầu tư mới vào đâu
Sao bác biết là 4 năm vậy bác

Vì Việt Nam hay nước ngoài gì thì vẫn có băng vệ sinh mà bác :D

Sao bác biết là 4 năm vậy bác
Tìm search là ra thôi mà. Bạn tui cũng có chơi site này mà được 2 năm rồi nên nó vẫn đầu tư tiếp. Còn cậu mới vô thì thôi đi, rủi ro cao

Tìm search là ra thôi mà. Bạn tui cũng có chơi site này mà được 2 năm rồi nên nó vẫn đầu tư tiếp. Còn cậu mới vô thì thôi đi, rủi ro cao
Dạ thôi bác, em nghe tới đa cấp đã thấy sợ r` bác, em không nói là nó xấu nhưng mà đa số bị biến tướng trở nên xấu hết r` :oops:

có proof từ tụi leader đó. Mà giờ vô phát hình như 4 hay 6 tháng gì mới rút gốc, chắc lúc đó nó gom đủ là banh xác rồi.

Nó tồn tại lâu quá nên rủi ro khá cao. Kiếm site nào có proof mà chơi
Em nghĩ không quan trọng là có proof hay không, quan trọng là phải biết được thời đỉnh điểm của nó, lúc đó phải nhảy ra còn không thì cũng tèo theo nó

Em nghĩ không quan trọng là có proof hay không, quan trọng là phải biết được thời đỉnh điểm của nó, lúc đó phải nhảy ra còn không thì cũng tèo theo nó
Vậy khỏi chơi cho lành. Cái gì mà biết trước thì sao lắm thằng nhảy cầu :D:D:D

Vậy khỏi chơi cho lành. Cái gì mà biết trước thì sao lắm thằng nhảy cầu :D:D:D
Thì phải tinh ý nhận ra chứ bác, đâu phải ai cũng đủ tinh ý để nhận ra được đâu bác ạ, ai tinh ý thì người đó thắng thôi bác

Thì phải tinh ý nhận ra chứ bác, đâu phải ai cũng đủ tinh ý để nhận ra được đâu bác ạ, ai tinh ý thì người đó thắng thôi bác
Bị scam vài lần mới rút được bài học xương máu thôi. Chứ newbie đâm đầu vào là cúng tiền

Bị scam vài lần mới rút được bài học xương máu thôi. Chứ newbie đâm đầu vào là cúng tiền
Đúng rồi bác, nên mình vào đây cảnh báo thôi chứ cũng không có ý gì hết, newbie muốn học được nhiều thì phải chịu bị scam nhiều lần, nhưng ngặt nổi mình thấy như vậy không tốt lắm cho khởi đầu của họ, nên mình vào để khuyên họ tìm hiểu kĩ rồi hãy tham gia, tránh nản và nhận thức sai về MMO này

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,444
169,781
Latest member
tai789clubhelp

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom