• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Cho Mình Hỏi Về Rút Tiền

Reactions
0
MR
0.001
Insuree Balance
0
Chào các bạn.
Mình có 1 acc paypal(unver) đăng ký cũng hơn năm,cũng bị limit 1 lần rồi.Giờ mình đang dùng nó để nhận tiền bán hàng.Trong khi mới nhận đc tiền từ người mua,mình đã thực hiện lệnh rút tiền về bank,rồi sau đó mới cập nhật track chuyển hàng cho người mua.vậy cho mình hỏi tiền có về bank không,và mất mấy hôm thì tiền về.trên paypal thì đã báo complete,nhưng 1 số ng vẫn bảo là tiền sẽ không về.Mong các bạn có kinh nghiệm giải đáp giúp mình với :(

satus của paypal báo completed thì đợi 3-4 hôm là tiền về bank :m021:

BÁC cứ đợi thêm 1 tuần nữa đi là biết ngay kết quả thôi mà.

satus của paypal báo completed thì đợi 3-4 hôm là tiền về bank :m021:

Chắc chắn không bác :(

BÁC cứ đợi thêm 1 tuần nữa đi là biết ngay kết quả thôi mà.

Tại mình đang có việc cần tiền,chỉ trông mong vào khoản tiền này nên mới lo lắng :(.đã được 1 hôm kể từ khi paypal báo complate :(

đợi tiếp đi cậu, ko sao đâu vài hôm nữa thôi :D

ko chơi cái PP :( nhưng With thì lâu 1 tuần là về thôi bình tỉnh đi ai nói gì kệ. khi nào k về thật hẳn hay

;)) chắc chắn về nhé cậu

Chỉ trừ first last name add trong paypal nguoc với name bank thì sẽ bị refund

nếu tên trong PP trùng với name ở bank thì cậu ngồi rung đùi uống nước chè và đợi $ về thôi. còn ngược lại thì refun ngay và lun.hồi trước mình chờ mất 4 ngày. nhưng nay bị ăn mít cmnr. bùn

Cám ơn ý kiến của các bạn.:D.mình ngồi đợi tiền về vậy,mong là không có trục trặc gì:D:binhsua02:

Tiền vẫn về bình thường thôi bạn . Chịu khó chờ 3-4 ngày nhé :D .

các bạn cho mình hỏi lỡ đặt lệnh rút vào hôm nay tức thứ 7 thì tiền có về đc k vậy? nãy rút mà quên mất hnay thứ 7,khổ ghê:binhsua12:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,919
170,993
Latest member
68gamebaisystems
Back
Top Bottom