cho mình hỏi về cách rút tiền trong mauibux.ai rút được rồi chỉ mình với

phuongbin

Banned
Reactions
19
MR
0.000
mình nâng cấp lên gói 0,95$/ tháng, mình click được 3$ nhưng nó ghi là 150% số tiền đầu tư mới được rút ,mình pay ra nhưng không được các bạn ạ,vậy làm thế nào để có thể rút được,bạn nào rút được chỉ cụ thể cho mình với:binhsua36:

mình nâng cấp lên gói 0,95$/ tháng, mình click được 3$ nhưng nó ghi là 150% số tiền đầu tư mới được rút ,mình pay ra nhưng không được các bạn ạ,vậy làm thế nào để có thể rút được,bạn nào rút được chỉ cụ thể cho mình với:binhsua36:
bạn nói là bạn đã đầu tư vào trang này rồi ah , 150% tiền đầu tư của bạn thì bạn phải add tiền vào site của nó mới rút đc thôi chuẩn bị ăn cam thôi bác ah thằng này lại dống như họ nhà buxgroup đây

Upvote 0
trong hộp tin nhắn ghi là 3$ mới được rút.để chiều nay làm xong mình rút thử xem sao :))
làm gì phải addfund ms rút dc

Upvote 0
bạn nâng gói 0.95 $ thì chỉ rút được tối đa 0.95 x 150 % = ... bao nhiêu đó thôi chứ sao rút được cả 3 $, bạn muốn rút tiếp thì lại tiếp tục nâng gói 0.95 nữa hoặc add fund vào ren ref của nó

Upvote 0
hic mình vừa làm 0.03 PP của nó TK của mình có 0.75$ mà nó cho rút kiểu này nản quá định

Upvote 0
Nếu bạn muốn rút tiền từ MauiBux, bạn phải invest bằng cách add funds ( dùng để thuê ref hoặc mua Ads của nó), tiền up nó không coi là tiền invest đâu.
Add funds phải add $1.00. $2.00, $3.00......... chứ không cho add lẻ
Nó sẽ tính tổng cộng tiền bạn đã nhận từ site này từ trước khi invest cho đến thời điểm bạn request để cho bạn rút số tiền cố định thôi, chứ không phải là xí xóa tính lại từ bây giờ.
Mình đã up Pro Standard từ 18/5 hết $2.95, ngày 20/5 đã rút được $1.23 ( trừ phí hết $0.02).
Hôm qua add funds $3.00 định rút $5.00, nhưng nó chỉ cho rút $4.12 ( trừ phí $0.02 còn lại $4.10)
Chủ nhật tuần này, nếu vẫn như thế này, sẽ add funds $6.00 để rút tiếp $10.50

Upvote 0

Nâng cấp nó không có tính là tiền đầu tư bạn ak , bạn phải addfun nó mới tính là tiền đầu tư :(

Upvote 0
mình không hiểu
adfund nếu mà mình chi ra hết 6$ vào tk purchasce blance đó, dùng để mua ad thì ntn?
rút ra luôn khi addfund hả bạn. mình chưa mua ad hay thuê ref bao giờ nên mù tịt
bạn nào rõ thì ad nick chat mik di: chaeyeon_strong_baby , mình online cả ngày nên hãy chỉ cách kỹ cho mình với,huhu

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,616
170,725
Latest member
sinhpolice123
Back
Top Bottom