Suggest Cho mình hỏi Paypal add mail là gì vậy ??

MasterMMO

Newbie
Reactions
6
MR
0.000
Mình mới dùng paypal, nhưng ý mình muốn hỏi ko phải là cái vấn đề 1 acc chính add thêm 7 mail phụ để nhận tiền -> cái này ai cũng biết
Vấn đề mình muốn hỏi đó là ví dụ trong box Money Ex thấy nhiều bạn giao dịch "Pp add mail", vào xem thì comment người mua ghi 1-2$/mail, ko hiểu lắm mong các bạn giải thích dùm thank!!!

cũng thấy lạ :oops:

Mình mới dùng paypal, nhưng ý mình muốn hỏi ko phải là cái vấn đề 1 acc chính add thêm 7 mail phụ để nhận tiền -> cái này ai cũng biết
Vấn đề mình muốn hỏi đó là ví dụ trong box Money Ex thấy nhiều bạn giao dịch "Pp add mail", vào xem thì comment người mua ghi 1-2$/mail, ko hiểu lắm mong các bạn giải thích dùm thank!!!
là mail pp có tiền, dùng để add thêm vào mail phụ đó.

Là bạn add mail ngta đưa vào pp bạn, r ngta đưa link cho bạn ver, xong tiền 1-2$ tự vào mail vừa add(pp của bạn).

là sao, bác giải thích rõ hơn đc ko, hix e ko hiểu gì cả
em đang chiến ptc ko biết cái này có giúp ích đc gì ko
paypal gửi tiền đến địa chỉ mail. mail đó có thể chưa add vào tài khoản paypal nào thì gọi là paypal add mail, tiền nằm ở trong mail :D. khi nào add mail đó vào tài khoản paypal, thì tiền từ mail đó chuyển vào tài khoản paypal

paypal gửi tiền đến địa chỉ mail. mail đó có thể chưa add vào tài khoản paypal nào thì gọi là paypal add mail, tiền nằm ở trong mail :D. khi nào add mail đó vào tài khoản paypal, thì tiền từ mail đó chuyển vào tài khoản paypal
Bây h thì mình đã hiểu :D

vậy giờ admin site nào đó send tiền vào mail, là cái mail nó hold tiền đó cho mình được hả bác @@, giờ e mới biết cái này đấy :p, thank bác nhiều nhé

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,404
172,492
Latest member
hiu1710

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom