Cho mình hỏi lí do topic bị move vào THÙNG RÁC

Status
Not open for further replies.

Park

Newbie
Reactions
523
MR
0.000
Cái này mình k move nên cũng k biết. :) Những topic mình move đều để lại lý do. :) Đã move lại topic cho bạn rồi nhé. :)

p/s. mà hình như bạn k phải chủ topic này thì phải :)

Upvote 0

PixProner

Senior
Reactions
842
MR
0.000
cái này thì mjk ko bjk :m187: vì mjk ko cóa move :m187:
h mjk move bài bạn qua box Suggestion - Feedbacks nhá :D
Mình có 1 góp ý nhỏ với bạn khi đứng trên cương vị Mod để comment nên dùng " Tiếng Việt Chuẩn " để nói .Nếu bạn là member thì mình ko ý kiến nhưng thấy Mod mà nói cái kiểu đấy mình đọc thấy nó khó chịu lắm .Xin đừng bóp méo Tiếng Việt 1 cách thô bạo như thế ;)

Upvote 0

linhliver

Hero
Reactions
666
MR
0.001
Thế bạn đọc có hiểu không? Nếu hiểu thì ghi gì mà chả được. Ở đây là mmo4vn chứ không phải lớp học Ngữ Văn chán ngắt trên trường nhé! Mình cũng đã vừa góp ý về cách nói chuyện ... của pạn ^^!

ok ghi teen có mức độ thôi, chứ teen quá mình cũng khó chịu :)

Upvote 0
Thế bạn đọc có hiểu không? Nếu hiểu thì ghi gì mà chả được. Ở đây là mmo4vn chứ không phải lớp học Ngữ Văn chán ngắt trên trường nhé! Mình cũng đã vừa góp ý về cách nói chuyện ... của pạn ^^!
Cách nói chuyện của mình có vấn đề gì sao ? ko lịch sự , ko văn minh hay là như thế nào bạn có thể chỉ dạy mình 1 chút được ko? Ở đây mình chỉ là góp ý để người mang chức vụ là Mod ,là 1 phần bộ mặt của cái forum nhất nhì về MMO ở VN này nên comment bằng từ ngữ hợp lí ,để khi có người ngoài người ta nhìn vào đừng nói toẹt 1 câu cái forum này chỉ toàn bọn con nít ,tiếng việt chả phải tiếng việt ,tây chẳng phải tây .Mình chỉ có ý tốt là góp ý và trên tinh thần xây dựng ,còn nghe hay ko thì cũng chả ảnh hưởng gì đến hòa bình thế giới cả .Ok

Upvote 0
Cách nói chuyện của mình có vấn đề gì sao ? ko lịch sự , ko văn minh hay là như thế nào bạn có thể chỉ dạy mình 1 chút được ko? Ở đây mình chỉ là góp ý để người mang chức vụ là Mod ,là 1 phần bộ mặt của cái forum nhất nhì về MMO ở VN này nên comment bằng từ ngữ hợp lí ,để khi có người ngoài người ta nhìn vào đừng nói toẹt 1 câu cái forum này chỉ toàn bọn con nít ,tiếng việt chả phải tiếng việt ,tây chẳng phải tây .Mình chỉ có ý tốt là góp ý và trên tinh thần xây dựng ,còn nghe hay ko thì cũng chả ảnh hưởng gì đến hòa bình thế giới cả .Ok
Pix nói đúng rồi, mình cũng đồng quan điểm với Pix :P

Upvote 0

magic

Hero
Reactions
561
MR
0.023
Cái này hình như cũng ko phải mình move - Topic ko liên quan gì đến PTC và matrix hết

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,479
176,999
Latest member
sv88soccer

Most viewed of week